ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ Empty รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Mon Sep 17, 2012 7:48 pm

ขอรายละเอียดด้วยนะครับเป็นความรู้อาจจะดูอยากสักนิดนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูงรบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ XOn8HR
    theerapol

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ Empty ด้านหลัง

ตั้งหัวข้อ  theerapol Mon Sep 17, 2012 7:51 pm

คราบกรุแข็งมากครับลองน้ำอุ่นดูแล้ว คราบกรุก็ไม่ออกครับรบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ LPwsHt
    theerapol

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ Empty ด้านข้าง

ตั้งหัวข้อ  theerapol Mon Sep 17, 2012 7:53 pm

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ 8uU6F3
    theerapol

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ Empty คราบกรุแข็งมากล้างไม่ออกครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Mon Sep 17, 2012 7:55 pm

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ XOn8HR
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยพิจารณาสมเด็จองค์นี้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Sep 17, 2012 9:50 pm

Shocked ขอรายละเอียดด้วยนะครับเป็นความรู้อาจจะดูอยากสักนิดนะครับ ขอบพระคุณอย่างสูง?

farao sunny Rolling Eyes ดูยาก จริงด้วย? ดูแล้ว เท่าที่เห็น แข้ง ใหญ่ หมอน และ หน้ากระดานที่เห็น ใหญ่ ออกไปทาง พิมพ์ใหญ่ บางขุนพรหม ละครับ ขี้กรุมากก็ เป็นพระกรุใหม่ พระกรุเก่า ที่ขะโมย ตกกรุ ออกมา จะอยู่บน ขี้กรุน้อยสวย ดูว่ายครับ farao
    geek jocolor ขี้กรุแข็งมากล้าง น้ำอุ่น 2 น้ำไม่ออก อีกวิธี ที่ผมใช้ ถ้ากาวจากพวกปลอมพระ โดน ทินเนอร์ ที่แรงๆแบบที่ผสม ยูริเทน ลองๆ ปลายภูกัน ปัด สัก 1 มุม ที่ไม่โดนตราวัด นะครับสัก 3 นาที ถ้าปลอม จะหลุดครับ ละลาเป็นยาง ออกมาเลย ถ้าเฉยอีกก็ แท้ ละครับ ตราวัด ประทับเมื่อปี 2500 เปิดกรุ บางขุนพรหม พลฯเอก ประภาส จารุสเถียร เป็นประธาณเปิดกรุครับ เศษหัก ขี้กรุ เอามาป่น ผสมเป็นมวลสาร ปี 09 ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 4:43 pm