ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม

dekdoi
    สมาชิกทั่วไป

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม Empty แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม

ตั้งหัวข้อ  dekdoi Thu Sep 20, 2012 1:33 pm

เรียนคุณหมอที่เคารพ คับ
    ผม เด็กดอย (นามสมมุติ) จ.แม่ฮ่องสอน วันนี้้เป็นวันที่ไม่สบายใจที่สุดในชีวิตครับ เพราะผมได้ไปตรวจร่างกาย หาชื้อ HIV ผลปรากฎว่า มีเชื้อนี้อยู่ ครับ อยากเรียนปรึกษาคุณลุงหมอ ถึงการดำเนินชีวิต และการรักษาครับ ขอความกรุณาช่วยเหลือผมด้วยครับผม ขอบคุณครับผม
    เด็กดอย
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม Empty Re: แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Sep 20, 2012 1:58 pm

dekdoi พิมพ์ว่า:เรียนคุณหมอที่เคารพ คับ
    ผม เด็กดอย (นามสมมุติ) จ.แม่ฮ่องสอน วันนี้้เป็นวันที่ไม่สบายใจที่สุดในชีวิตครับ เพราะผมได้ไปตรวจร่างกาย หาชื้อ HIV ผลปรากฎว่า มีเชื้อนี้อยู่ ครับ อยากเรียนปรึกษาคุณลุงหมอ ถึงการดำเนินชีวิต และการรักษาครับ ขอความกรุณาช่วยเหลือผมด้วยครับผม ขอบคุณครับผม
    เด็กดอย

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยินดีต้อนรับครับ ? เด็กดอย geek ชีวิตร และ โรคภัย เลือกเกิด ไม่ได้ jocolor แต่ แก้ใข ให้เป็นอย่างใจ ได้จ้า อยู่ที่เรา แค่โรค HIV กระจอกๆ ถ้าโรคใข้โป้งจิ รักษา ไม่ทัน affraid อ่านดูกระทู้แก่าๆนะครับ สมาชิกบุญนำกรรมแต่ง ให้มาเจอกันแบบพวกเรา อาการดีขึ้น จนถึงหายป่อย ไม่มีเชือ หลงเหลืออยู่ ในร่างกาย นักหนา?

lol! geek farao HIV หมอรักษาไม่ได้ แต่ คนป่วย รักษาตัวเองได้ครับ ถ้ายอมควบคุม อาหาร แล้ว ทานน่ำหยด น้ำหมัก พอร่างกาย กลับมา แข็งแรง โรคก็ ถูกทำลายไปเอง ละครับ พื้นฐานคือ งดอาหารเค็ม มัน คาว ทานเปรี้ยว และ เผ็ด คือพวกต้มยำ แกงป่าไม่ใส่กระทิ น้ำพริกผักจิ้ม ธรรมดาต้มจีดใบตำลึงก็ดีครับ เนื้อหมูทานได้ ใขมันตัดทิ้งให้หมากินแทน ปวดตามตัว ข้อ กระดูก งดสัตว์ปีกทุกๆชนิด ให้ได้ครับปลามีเกร็ด ทานได้ ที่ไม่มีเกร็ด งดนะครับ

geek jocolor cherry ทำตามได้ ก็ หายได้ครับ ถ้ามั่นใจว่า จะควบคุม อาหาร ทำตามได้ ก็ 4 เดือน รู้ผล ไม่ต้องตกใจ? ถ้า ไม่ตั้งใจควบคุมก็ 7 ปีหาย?เลือกเอาครับ cheers santa ลุงหมอ
    dekdoi

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม Empty ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากครับผม

ตั้งหัวข้อ  dekdoi Thu Sep 20, 2012 2:28 pm

ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากครับผม
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม Empty Re: แนะนำตัวสมาชิกใหม่ครับผม

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Sep 20, 2012 3:30 pm

dekdoi พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากครับผม

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยินดีครับผม geek geek geek geek geek jocolor santa
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Thu Sep 20, 2012 7:37 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    dekdoi พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณคุณลุงหมอมากครับผม

Very Happy Laughing Rolling Eyes ยินดีครับผม geek geek geek geek geek jocolor santa
    สูั สู้ ขอเป็นกำลังใจจ๊ะ Smile Very Happy cheers sunny

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 9:22 am