ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ดูฤกษ์ออกรถคะ

ruch
    สมาชิกทั่วไป

ดูฤกษ์ออกรถคะ Empty ดูฤกษ์ออกรถคะ

ตั้งหัวข้อ  ruch Mon Oct 01, 2012 11:07 pm

สวัสดีคะลุงหมอ เกิด 11 พฤศจิกายน 2512 จะซื้อรถยนต์ อยากให้ลุงหมอดูเรื่องสีรถ(สีดำได้เปล่า) วัน เวลา ทิศ ออกรถจะออกเดือนตุลาคม(เดือนนี้) เลขทะเบียนรถ เลข 3553 หมวด กง ได้เปล่าคะ ดีหรือไม่ดี อย่างไรคะ วิธีเสริมหรือแก้เคล็ดด้วยคะ ขอขอบคุณลุงหมอมากๆคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ดูฤกษ์ออกรถคะ Empty Re: ดูฤกษ์ออกรถคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 02, 2012 6:35 pm

ruch พิมพ์ว่า:สวัสดีคะลุงหมอ เกิด 11 พฤศจิกายน 2512 จะซื้อรถยนต์ อยากให้ลุงหมอดูเรื่องสีรถ(สีดำได้เปล่า) วัน เวลา ทิศ ออกรถจะออกเดือนตุลาคม(เดือนนี้) เลขทะเบียนรถ เลข 3553 หมวด กง ได้เปล่าคะ ดีหรือไม่ดี อย่างไรคะ วิธีเสริมหรือแก้เคล็ดด้วยคะ ขอขอบคุณลุงหมอมากๆคะ

Shocked Very Happy Laughing ขอเชิญร่วมบุญ โรงเรือนน้ำหมัก ตามกำลังและศรัทธา
    (ลุงหมอ) โทร.ทรูมูฟ 086-629-0416 ดีแทค 088-148-7264

ธ.ทหารไทย สาขาเขาทราย 391-2-22389-2 พระพันศักดิ์ เสลาหอม
    ธ.กสิกรไทย สาขาทับคล้อ 237-2-05991-8 พระพันศักดิ์ กน.ตสีโล farao geek คนวันอังคาร ขึ้น 13 ค่ำ เดือน 12 ปี ระกา geek อังคารมหาอุจย์ ทำไรก็ชนะ พูดดีๆได้เงิน หน้าตาดี ใช้สีดำได้ครับ เป็นคู่ธาตุ

jocolor Rolling Eyes เลขทะเบียนรถ เลข 3553 ? ได้ครับ 3 เป็นบริวาร 5 เป็นศรี สำเร็จรุ่งเรืองจ้า sunny หมวด กง ได้เปล่าคะ ดีหรือไม่ดี affraid ไม่ดีครับ เป็นกาลกีณี ให้เริ่มที่หมวด จ. จานไปจะดีกว่า รอครับ farao วัน เวลา ทิศ ออกรถจะออกเดือนตุลาคม(เดือนนี้)? ต้องได้วันเริ่มรับรถ จากศูนย์ เป็นวันที่แน่นอน มาก่อนนะครับขึงจะ หาวันดี รับรถให้ได้จ้า cherry ผมให้ฤกษ์ไปก็จะออกไม่ทันอีกถ้ารถยังไม่มา? geek santa
    ruch

ดูฤกษ์ออกรถคะ Empty Re: ดูฤกษ์ออกรถคะ

ตั้งหัวข้อ  ruch Tue Oct 02, 2012 8:29 pm

ลุงหมอคะลืมบอกไปว่าตอนนี้รถมาอยู่ที่โชว์รูมตั้งแต่เดือนกันยายนแล้วคะ รบกวนลุงหมอช่วยดูวันออกรถด้วยคะ วัน เวลา ทิศด้วยนะคะ ป้ายทะเบียนเป็นป้ายประมูลหมวด กง (ลุงหมอบอกเป็นกาลกิณี )มีวิธีแก้เคล็ดหรือแก้ไขเปล่าคะ
    หรือบอกเลขที่ถูกโฉลกด้วยก็ได้คะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Oct 02, 2012 9:45 pm

ruch พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะลืมบอกไปว่าตอนนี้รถมาอยู่ที่โชว์รูมตั้งแต่เดือนกันยายนแล้วคะ รบกวนลุงหมอช่วยดูวันออกรถด้วยคะ วัน เวลา ทิศด้วยนะคะ ป้ายทะเบียนเป็นป้ายประมูลหมวด กง (ลุงหมอบอกเป็นกาลกิณี )มีวิธีแก้เคล็ดหรือแก้ไขเปล่าคะ
    หรือบอกเลขที่ถูกโฉลกด้วยก็ได้คะ

farao sunny cheers เลือก พุธที่4 เวลา 10.19 นถึง 11.22น. Wink ออกแล้วให้เดินทางไป ตะวันตก เฉียงเหนือก่นนะครับ cheers
    farao หรือ วันพฤหัสที่ 5 ละกันนะครับ เวลาดี 14.45น. ถึง 15.10 น. ออกแล้ว ให้เดินทางไป ตะวันออก เฉียงเหนือ เอาเคล็ด แลัวจึง เดินทางไป ทิศที่ต้องการ

Rolling Eyes ป้ายทะเบียนเป็นป้ายประมูลหมวด กง (ลุงหมอบอกเป็นกาลกิณี )มีวิธีแก้เคล็ดหรือแก้ไขเปล่าคะ Shocked ก็ ใช้ สติดเกอร์ แต่ง ก.ไก่ ให้เป็น อ.อ่าง หรือ ป.ปลา farao ง.งู ให้เป็น ม.ม้า หรือ อักษรอะไรก็ได้ ที่ ไม่เป็น ก. ข. ค. ง. แต่เป็น ป. ผ. พ. ภ. ม. ได้ จะดีที่สุดจ้า? geek เลขดี 3475 ดีที่สุดในโลก สำหรับคุณ ละครับ cheers แล้วทำบุญด้วยนะครับ jocolor santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    ruch

ตั้งหัวข้อ  ruch Thu Oct 04, 2012 8:34 am

เลือก พุธที่4 เวลา 10.19 นถึง 11.22น. ออกแล้วให้เดินทางไป ตะวันตก เฉียงเหนือก่นนะครับ
    หรือ วันพฤหัสที่ 5 ละกันนะครับ เวลาดี 14.45น. ถึง 15.10 น. ออกแล้ว ให้เดินทางไป ตะวันออก เฉียงเหนือ เอาเคล็ด แลัวจึง เดินทางไป ทิศที่ต้องการ

ลุงหมอคะสงสัยว่า พุธที่ 4 หรือวันพฤหัสที่ 5 คือวันพุธที่ 24 หรือพฤหัสที่ 25 เดือนตุลาคมเปล่าคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Oct 04, 2012 9:58 am

ruch พิมพ์ว่า: เลือก พุธที่4 เวลา 10.19 นถึง 11.22น. ออกแล้วให้เดินทางไป ตะวันตก เฉียงเหนือก่นนะครับ
    หรือ วันพฤหัสที่ 5 ละกันนะครับ เวลาดี 14.45น. ถึง 15.10 น. ออกแล้ว ให้เดินทางไป ตะวันออก เฉียงเหนือ เอาเคล็ด แลัวจึง เดินทางไป ทิศที่ต้องการ

ลุงหมอคะสงสัยว่า พุธที่ 4 หรือวันพฤหัสที่ 5 คือวันพุธที่ 24 หรือพฤหัสที่ 25 เดือนตุลาคมเปล่าคะลุงหมอ

Rolling Eyes Wink Laughing ที่4 และ 5 ตุลานี่ ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 10:52 pm