ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนคุณลุงหมอ

PAN2
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนคุณลุงหมอ Empty รบกวนคุณลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  PAN2 Tue Oct 16, 2012 12:23 pm

รบกวนคุณลุงหมอ เรื่องออกรถครับ
    พอดีกำลังจะได้รถ ประมาณวันที่ 23 ตุลาคม 55
    นี้ผมชื่อ นาย กิตติธเนศ ณ บางช้าง ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 20 เมษายน 2530
    เวลาประมาณ หกโมงเย็น อยากทราบว่า ควรจะออกวันไหนดี
    และเวลาไหนดี ครับ
    ขอบคุณมากๆครับลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนคุณลุงหมอ Empty Re: รบกวนคุณลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Oct 17, 2012 3:51 pm

PAN2 พิมพ์ว่า:รบกวนคุณลุงหมอ เรื่องออกรถครับ
    พอดีกำลังจะได้รถ ประมาณวันที่ 23 ตุลาคม 55
    นี้ผมชื่อ นาย กิตติธเนศ ณ บางช้าง ผมเกิดวันจันทร์ ที่ 20 เมษายน 2530
    เวลาประมาณ หกโมงเย็น อยากทราบว่า ควรจะออกวันไหนดี
    และเวลาไหนดี ครับ
    ขอบคุณมากๆครับลุงหมอ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนวันจันทร์ ปีเถาะ ราศรีตุลย์ ตุลาการ? รักความยุติธรรม ใช้เงินเก่ง เก็บไม่อยู่ให้เก็บเข้า ธนาคารให้หมด ถ้า อยาก รวย? farao
    sunny พอดีกำลังจะได้รถ ประมาณวันที่ 23 ตุลาคม 55 ? Shocked ไปออกรถวันเสาร์ที่ 3 พ.ย.ละครับ เวลา 12.05-12.30น.
    cheers และ เวลา 12.50 - 13.25 น. ครับจะรวย santa ลุงหมอ
    PAN2

รบกวนคุณลุงหมอ Empty Re: รบกวนคุณลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  PAN2 Fri Oct 19, 2012 11:34 am

คนวันจันทร์ ปีเถาะ ราศรีตุลย์ ตุลาการ? รักความยุติธรรม ใช้เงินเก่ง เก็บไม่อยู่ให้เก็บเข้า ธนาคารให้หมด ถ้า อยาก รวย?
    พอดีกำลังจะได้รถ ประมาณวันที่ 23 ตุลาคม
    ขอบคุณครับลุงหมอ แต่ผมเกิด วันจันทร์ 20 เมษายน 2530
    น่าจะราศรี เมษ ออกได้วันเสาร์ที่ 3พ.ย ได้อยู่รึเปล่าครับ แต่ออกก่อนหน้า
    วันที่ 3 ไม่มีวันที่ออกได้เลยเปล่าครับ รบกวนลุงหมอด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Oct 19, 2012 12:24 pm

PAN2 พิมพ์ว่า: คนวันจันทร์ ปีเถาะ ราศรีตุลย์ ตุลาการ? รักความยุติธรรม ใช้เงินเก่ง เก็บไม่อยู่ให้เก็บเข้า ธนาคารให้หมด ถ้า อยาก รวย?
    พอดีกำลังจะได้รถ ประมาณวันที่ 23 ตุลาคม
    ขอบคุณครับลุงหมอ แต่ผมเกิด วันจันทร์ 20 เมษายน 2530
    น่าจะราศรี เมษ ออกได้วันเสาร์ที่ 3พ.ย ได้อยู่รึเปล่าครับ แต่ออกก่อนหน้า
    วันที่ 3 ไม่มีวันที่ออกได้เลยเปล่าครับ รบกวนลุงหมอด้วยนะครับ
    ขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes เกิด 6 โมงเย็น พระอาทิตย์สถิตย์ ราศรีตุลย์ ผู้รู้ ก็จะบอกว่า เกิด ราศีตุลย์ เว้นแต่ คนไม่รู้ ก็จะประมาณเอาว่า 16 ถึง 16 ของแต่ละเดือน เป็นคนราศรี นั้นๆ Wink นอกจาก คุณ เกิดเวลาเช้า จึงจะสถิตย์ เมษ นี่ ตรงข้ามเช้าคือ เย็น จึงเป็นตุลย์ ราศรี ตรงข้าม ? cheers หาวันออก ให้ได้ไวสุดๆละจ้า geek จะออกก่อน ไม่มีวันฤกษ์ดีครับ Rolling Eyes แต่จะออกจริง จ่ายเงินก็ออกได้ครับแต่ผมไม่สนับสนุนครับ affraid santa
    PAN2

ตั้งหัวข้อ  PAN2 Fri Oct 19, 2012 3:37 pm

ผมร่วมทำบุญกับลุงหมอนะคับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Oct 20, 2012 1:14 am

PAN2 พิมพ์ว่า:ผมร่วมทำบุญกับลุงหมอนะคับ

Very Happy Laughing Smile สาธุ ๆ ๆ ครับ ขอให้โชคดี มีสุขครับ cheers jocolor santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 12:43 am