ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงครับ ลุงหมอ

jacktg
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงครับ ลุงหมอ Empty ตรวจดวงครับ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  jacktg Sun Oct 21, 2012 7:59 pm

การุณ ชาติวรรณ
    เกิดวันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2526 เวลา 16.55 น.
    1.พอดีจะสอบนักบินปีหน้ามีโอกาศไหมครับ
    2.การเงิน
    ขอขอบคุณ ลุงหมอ ครับ Very Happy study santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงครับ ลุงหมอ Empty Re: ตรวจดวงครับ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Oct 21, 2012 10:41 pm

jacktg พิมพ์ว่า:การุณ ชาติวรรณ
    เกิดวันเสาร์ที่ 26 กุมภาพันธ์ 2526 เวลา 16.55 น.
    1.พอดีจะสอบนักบินปีหน้ามีโอกาศไหมครับ
    2.การเงิน
    ขอขอบคุณ ลุงหมอ ครับ Very Happy study santa

Rolling Eyes Shocked Wink 1. ถ้า สอบก่อน วันเกิด 26 ก.พ. ได้ แน่นอนครับ Very Happy แต่ ถ้าหลังวันเกิดไป Rolling Eyes ลุงหมอว่า 50 / 50 ละครับ

tongue 2. การเงิน? ปีนี้ก็ พอมีละนี่ แต่ Shocked เดือนนี้ ต.ค. เงินจะ ขาดมือ ปลายๆ พ.ย. ถึงจะพอมีละ farao ปีหน้า หลังวันเกิด เงินจะ ขาดอีกละนะ ต้องใช้แบบ รอบครอบ santa ลุงหมอ
    jacktg

ตรวจดวงครับ ลุงหมอ Empty Re: ตรวจดวงครับ ลุงหมอ

ตั้งหัวข้อ  jacktg Mon Oct 22, 2012 4:28 pm

หลังวันเกิดครับ ลุงหมอ กรรม Evil or Very Mad การ 50 ตัวเรา 50 คือผมอยากสอบติดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าผม สวดมนต์ไหว้พระ ทำสมาธิ และขยันอ่านให้มากๆๆๆๆ study study study
    พอจะเป็น 100 ได้ใหมครับ ขอบคุณ ลุงหมอครับ Very Happy scratch study santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 22, 2012 4:30 pm

jacktg พิมพ์ว่า:หลังวันเกิดครับ ลุงหมอ กรรม Evil or Very Mad การ 50 ตัวเรา 50 คือผมอยากสอบติดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ถ้าผม สวดมนต์ไหว้พระ ทำสมาธิ และขยันอ่านให้มากๆๆๆๆ study study study
    พอจะเป็น 100 ได้ใหมครับ ขอบคุณ ลุงหมอครับ Very Happy scratch study santa

farao Very Happy Rolling Eyes สวดอิติปิโส วันละ 108 จบ แล้วแผ่เมตตาทุกๆวัน สอบผ่านแน่นอนจ้า cheers farao santa
    jacktg

ตั้งหัวข้อ  jacktg Fri Jan 11, 2013 1:30 pm

ผมขอรบกวน ลุงหมอ ตรวจดวงปี 56 เป็นอย่างไรบ้างครับ ขออขอบคุณ ลุงหมอเป็นอย่างสูงครับ santa rendeer sunny jocolor
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 12, 2013 10:18 pm

jacktg พิมพ์ว่า:ผมขอรบกวน ลุงหมอ ตรวจดวงปี 56 เป็นอย่างไรบ้างครับ ขออขอบคุณ ลุงหมอเป็นอย่างสูงครับ santa rendeer sunny jocolor

Very Happy Laughing Rolling Eyes อย่างที่เคย ตอบไป ละครับ หลังวันเกิดไป ดวงไม่ค่อยดีครับ ต้อง รอบครอบ santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:35 am