ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ Empty สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Thu Nov 01, 2012 11:04 am

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ NGIGPNสวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ IrSrjf
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ Empty Re: สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 02, 2012 1:56 pm

theerapol พิมพ์ว่า:สวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ NGIGPNสวัสดีครับลุงหมอ รบกวนลุงหมอดูหลวงปู่ทวดให้หน่อยครับ ว่าปีอะไร ใครสร้างคับ ขอบพระคุณครับ IrSrjf

Very Happy Laughing Smile สร้างกันเป็นพัน เป็นหมื่นวัด? แต่พิมพ์ทรง องค์นี้ เหมือน 97 หลวงปู่ทิมนะ? กรรมการ พระในกรอบ ดูยาก เนื้อในรูปจะ ผิด เพี้ยน ต้องดูใข ดูว่าน ราดิน เม็ดแดงมวลสาร ส่วนผสม? ฯลฯ ถ้าเนื้อออกดำ เป็น 05 ใขว่าน ราขาวจะออกแห้งๆก็ 97 หลวงปู่ทิม วัดช้างให้ละครับ แต่ อย่างไงก็ ดูดีละกันนิ ผม ชอบละกันจ้า ดูโดยรวมดี มากๆ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 7:25 pm