ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตา

นันทิ
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตา Empty ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  นันทิ Fri Nov 16, 2012 5:22 pm

ลุงหมอไม่รู้? คนที่เรารัก กับ คนที่รักเรา ไปเลือกเองครับ ถ้าเอาชนะกันก็ อยู่คนเดียวดีกว่า

Arrowลุงหมอนี่รู้จริง เหมือนจะเอาชนะกัน แต่ไม่แน่ใจว่าเขายังรักเราอยู่หรือเปล่า ก็พยายามปรับตัวเองที่ต้องอยู่โดยไม่มีเขา แต่ยังหาคนที่รักเรายังไม่เจอเลย คงต้องรอต่อไป.

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับคำตอบทุกคำถามตลอดมา

ด้วยความเคารพ

นันทิ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตา Empty Re: ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 18, 2012 1:02 am

นันทิ พิมพ์ว่า: ลุงหมอไม่รู้? คนที่เรารัก กับ คนที่รักเรา ไปเลือกเองครับ ถ้าเอาชนะกันก็ อยู่คนเดียวดีกว่า

Arrowลุงหมอนี่รู้จริง เหมือนจะเอาชนะกัน แต่ไม่แน่ใจว่าเขายังรักเราอยู่หรือเปล่า ก็พยายามปรับตัวเองที่ต้องอยู่โดยไม่มีเขา แต่ยังหาคนที่รักเรายังไม่เจอเลย คงต้องรอต่อไป.

ขอบคุณมากๆค่ะสำหรับคำตอบทุกคำถามตลอดมา

ด้วยความเคารพ

นันทิ

Laughing Very Happy Smile cheers farao geek jocolor sunny albino cherry santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 7:14 pm