ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ

yui_ka
    yui_ka
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ Empty ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  yui_ka Tue Feb 26, 2013 3:22 pm

พี่สาวจะขออัญเชิญไปบูชาบ้านใหม่ที่เพิ่งสร้างเสร็จน่ะคะ

สินค้า : พระพุทธชินราชบูชา5นิ้วปี05
    รหัสสินค้า : 00221
    อายุการใช้งาน : สินค้าใหม่
    ราคา : 4,500 บาท
    รายละเอียด :
    พระพุทธชินราชเก่า ปี05 หน้าตัก 5 นิ้ว อายุ 45 ปี บูชาเป็นศิริมงคลแก่บ้านเรือน
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ Empty Re: ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 26, 2013 8:42 pm

yui_ka พิมพ์ว่า:พี่สาวจะขออัญเชิญไปบูชาบ้านใหม่ที่เพิ่งสร้างเสร็จน่ะคะ

สินค้า : พระพุทธชินราชบูชา5นิ้วปี05
    รหัสสินค้า : 00221
    อายุการใช้งาน : สินค้าใหม่
    ราคา : 4,500 บาท
    รายละเอียด :
    พระพุทธชินราชเก่า ปี05 หน้าตัก 5 นิ้ว อายุ 45 ปี บูชาเป็นศิริมงคลแก่บ้านเรือน

Very Happy Laughing Rolling Eyes องค์นี้ http://www.ilovemyshopping.com/th/?lungmor&MODULE=m_productdetail&PRODUCT=00221 ยังอยู่ครับ cheers santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ Empty Re: ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Feb 27, 2013 12:12 am

Very Happy Laughing Smile มีอีกองค์ เป็นแผ่นปั้ม ทองแดง ขนาด 5 คูณ 7.5 นิ้ว พึ่งได้มา Laughing ของปี 2482 แต่ราคาสูง 5 หมื่นบาท เอามาอวดให้ดู ละครับกำลังหาเงินให้เขาอยู่ Embarassed

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ 3hiYUj

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ MgMfFy

Embarassed พึ่งได้มาวันนี้เลย หายากมาก ละครับ geek farao santa ลุงหมอ
    yui_ka
    yui_ka

ลุงหมอคะ พระองค์นี้ยังอยู่ไหมคะ Empty แหะๆ

ตั้งหัวข้อ  yui_ka Thu Feb 28, 2013 10:10 pm

ทั้งเก่าทั้งสวยดีค่ะ หน้าท่านอิ่มมากใครได้ไปคงมีกินมีใช้ไม่ขาดแน่
    แต่ตอนนี้พี่สาวคงได้พระพุทธรูปองค์นี้ไปก่อน
    โอนเงินแล้วจะแจ้งลุงหมอนะคะ แต่คงเป็นสัปดาห์หน้านะค่ะ
    กราบขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Feb 28, 2013 10:39 pm

yui_ka พิมพ์ว่า:ทั้งเก่าทั้งสวยดีค่ะ หน้าท่านอิ่มมากใครได้ไปคงมีกินมีใช้ไม่ขาดแน่
    แต่ตอนนี้พี่สาวคงได้พระพุทธรูปองค์นี้ไปก่อน
    โอนเงินแล้วจะแจ้งลุงหมอนะคะ แต่คงเป็นสัปดาห์หน้านะค่ะ
    กราบขอบพระคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile อย่าลืม ให้ที่อยู่ ปลายทางด้วยนะครับ จะได้นำส่งให้ถึงปลายทางจ้า ให้บูชา แค่ 4 พันบาท พอละจ้า สำหรับพระพุทธชินราช บูชา ขนาด 5 นิ้ว Wink จะส่งให้ทาง EMS หรืออาจผ่านไป ส่งให้ถึงที่เลยจ้า santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:05 pm