ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตา

นันทิ
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตา Empty ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  นันทิ Thu Mar 07, 2013 5:54 pm

สวัสดีอีกครั้งค่ะลุงหมอ

คือตอนนี้มีคนมาชอบหนู หนูอยากรู้ว่าเขาดีไหม คราวก่อนนู้นนานแล้ว ลุงหมอบอกเขานิสัยไม่ดีก็ไม่ดีจริงๆ

หนูเกิด วันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ ประมาณเพล อายุ 37
    เขาเกิด วันพุธ ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2494 ปีเถาะ บางตำราก็ว่า ปีขาล อายุ 62

1. เขานิสัยดีไหม คบได้ไหม จริงจังกับหนูหรือเปล่า
    2. เขาใช่เนื้อคู่ไหม
    3. หนูจะมีโชคลาภ ชีวิตจะดีขึ้นหรือเปล่าค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตา Empty Re: ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Mar 07, 2013 9:43 pm

นันทิ พิมพ์ว่า:สวัสดีอีกครั้งค่ะลุงหมอ

คือตอนนี้มีคนมาชอบหนู หนูอยากรู้ว่าเขาดีไหม คราวก่อนนู้นนานแล้ว ลุงหมอบอกเขานิสัยไม่ดีก็ไม่ดีจริงๆ

หนูเกิด วันอาทิตย์ที่ 17 สิงหาคม 2518 ปีเถาะ ประมาณเพล อายุ 37
    เขาเกิด วันพุธ ที่ 21 กุมภาพันธ์ 2494 ปีเถาะ บางตำราก็ว่า ปีขาล อายุ 62

1. เขานิสัยดีไหม คบได้ไหม จริงจังกับหนูหรือเปล่า
    2. เขาใช่เนื้อคู่ไหม
    3. หนูจะมีโชคลาภ ชีวิตจะดีขึ้นหรือเปล่าค่ะ

ขอบพระคุณค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink เรื่องที่ ไม่อยากตอบคือ เรื่องความรัก นี่ละ? Sad เวลาถูกใจก็... พอผิดใจ โทษหมอ? เขา เป็นคน ปีขาล ปลายปี นะครับ

1. ถ้ารักเขา และ เขารักเรา ดี ตามใจเราก็ ดี แน่นอนจะดีนานเท่าไร ผม ตอบไม่ได้จ้า Embarassed

2. เขาตกหัวนาค ชอบใช้สมอง ความคิด วางแผน Rolling Eyes เรา คกหาง ต้องขยัน เอาใจก็พอไปกันได้นิ

3. ถ้าได้คนดี มีเหตุผล เป็รที่ปรึกษา และมีทุนให้เราทำงานก็ ดีขึ้น ละครับ santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 5:32 pm