ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ

theerapol
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ Empty สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  theerapol Wed Mar 13, 2013 7:35 pm

สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ 0gMalOสมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ VDhCtK
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ Empty Re: สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Mar 13, 2013 10:05 pm

theerapol พิมพ์ว่า:สมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ 0gMalOสมเด็จองค์นี้ถูกพิมพ์ครับ แต่เนื้อและความเก่าได้ไหมครับลุงหมอ ขอบพระคุณครับ VDhCtK

Very Happy Laughing Smile พิมพ์อกกระบอก ละครับ ดูแล้วของทันยุค สมเด็จโตเลย ละครับ ความเก่า คราบ ร่องรอยอายุ สมกาลเวลา แม้จะ สึกกร่อนไปบ้างก็ ดู งาม ดูง่ายไปอีกแบบ ชอบครับผม ชอบๆๆๆๆๆ ถ้าไม่ชอบ ส่งไปให้ลุงหมอ จะได้ให้เขาบูชา สร้างวัด หล่อพระ สร้าง ร.พ.สงฆ์ bounce geek farao

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 12:24 pm