ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ

krung
    krung
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ Empty รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  krung Mon May 27, 2013 10:56 am

รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ EV6XeZ

สมเด็จบางขุนพรหมองนี้เนื้อและพิมพ์ถูกต้องไหมครับ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue May 28, 2013 11:40 pm

krung พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมอช่วยชี้แนะด้วยครับ EV6XeZ

สมเด็จบางขุนพรหมองนี้เนื้อและพิมพ์ถูกต้องไหมครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy พระสวย นะครับ ออกทางพิมพ์ใหญ่ ทรงเจดีย์ สร้างที่ วัดระฆัง พระไม่ครบ 84.000 องค์ เลยนำไปเสริม บรรจุกรุ บางขุนพรหม เพื่อให้เต็มจำนวน ละครับ ชอบนะครับ หลังสวยมากๆเห็น มวลสารชัดเจน cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 9:53 am