ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ

aewkha
    สมาชิกทั่วไป

ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ Empty ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  aewkha Mon Jul 08, 2013 1:13 am

ขอความกรุณาลุงหมอค่ะ ช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ
    ชื่อ รัชฎาภรณ์ นวนมณี
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2528
    เวลา 03.30 น.
    แฟนเกิดวันพุธ(กลางคืน)ที่ 10 มีนาคม 2525

1.รบกวนขอฤกษ์ ปลายเดือนกรกฎาคม-สิงหาคม 56 ค่ะ (ถ้าเป็นวันเสาร์-อาทิตย์จะดีหรือไม่)
    2.ที่ดูสีรถไว้เป็นสีดำ ภายในสีครีมค่ะ
    3.ขอเลขทะเบียนที่เหมาะสมด้วยนะคะ ประมาณว่าผู้ใหญ่เมตตา ค้าขายร่ำรวยค่ะ

sale แจ้งว่ารถพร้อมค่ะ รอเพียงเราดูฤกษ์มาเท่่านั้น

กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ Empty Re: ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 08, 2013 8:39 pm

aewkha พิมพ์ว่า:ขอความกรุณาลุงหมอค่ะ ช่วยดูฤกษ์ออกรถให้หน่อยค่ะ
    ชื่อ รัชฎาภรณ์ นวนมณี
    เกิดวันอาทิตย์ที่ 3 กุมภาพันธ์ 2528
    เวลา 03.30 น.
    แฟนเกิดวันพุธ(กลางคืน)ที่ 10 มีนาคม 2525

1.รบกวนขอฤกษ์ ปลายเดือนกรกฎาคม-สิงหาคม 56 ค่ะ (ถ้าเป็นวันเสาร์-อาทิตย์จะดีหรือไม่)
    2.ที่ดูสีรถไว้เป็นสีดำ ภายในสีครีมค่ะ
    3.ขอเลขทะเบียนที่เหมาะสมด้วยนะคะ ประมาณว่าผู้ใหญ่เมตตา ค้าขายร่ำรวยค่ะ

sale แจ้งว่ารถพร้อมค่ะ รอเพียงเราดูฤกษ์มาเท่่านั้น

กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes sale แจ้งว่ารถพร้อมค่ะ รอเพียงเราดูฤกษ์มาเท่่านั้น? คนวันเสาร์กลางคืน แฟนพุธกลางคืนราหู? คู่มิตรกัน farao ก็ เสาร์ที่ 20 ก.ค. ละกันนะครับดีทั้ง 2 คน และเป็นวันหยุด? sunny  ดีตั้งแต่ รุ่งอรุณถึง 11.30น. ดีสุดๆประมาณ09.30 - 10.00 น. ละครับ เลขทะเบียนดีก็ 1642 หรือ 2416 จะ ค้าขาย หาเงินเก่งละจ้าfarao santa 
    aewkha

ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ Empty Re: ขอความกรุณาดูฤกษ์ออกรถค่ะ

ตั้งหัวข้อ  aewkha Mon Jul 08, 2013 11:01 pm

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอค่ะ
    1.วันเกิดหนู(ตีสาม เข้าวันอาทิตย์) ถือว่าเป็นวันเสาร์หรือคะเข้าใจมาตลอดเลยว่าเป็นวันอาทิตย์ค่ะ
    2.วันเสาร์ที่ 20ไฟแนนซ์ไม่น่าจะทันค่ะ ขอถัดไปอีก พอจะมีฤกษ์ดีเหลือมั้ยคะ
    3.จะรบกวนอีกครั้ง "ขอเลขทะเบียนที่มีเลข8" ด้วยน่ะค่ะ

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอมากนะคะ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 10, 2013 10:32 am

aewkha พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณ ลุงหมอค่ะ
    1.วันเกิดหนู(ตีสาม เข้าวันอาทิตย์) ถือว่าเป็นวันเสาร์หรือคะเข้าใจมาตลอดเลยว่าเป็นวันอาทิตย์ค่ะ
    2.วันเสาร์ที่ 20ไฟแนนซ์ไม่น่าจะทันค่ะ ขอถัดไปอีก พอจะมีฤกษ์ดีเหลือมั้ยคะ
    3.จะรบกวนอีกครั้ง "ขอเลขทะเบียนที่มีเลข8" ด้วยน่ะค่ะ

กราบขอบพระคุณ ลุงหมอมากนะคะ ขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ

Very Happy Laughing Smile 1. หมอดูไทย ถือเอา เวลาพระอาทิตย์ขึ้น เปลี่ยนวัน นับพันปีก่อนไม่มีนาฬิกา นะครับ ถือรุ่งอรุณเป็นวันใหม่? ละครับ ถ้าบอก เปลี่ยนวันในเวลา เที่ยงคืน คงยุ่งแน่ๆถ้าต้องใช้นาฬิกา แม้ปัจจุบันนี้?

2. ถ้าไม่ทัน? farao พฤหัสที่ 25 ละกัน เวลา 13.30 - 13.50 น. ฤกษ์นี้ เหนื่อยมากได้เงินมากตามจ้า

3. เลขก็ 7586 ละกันนะครับ cheers jocolor santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 12:51 am