ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามดวงเนื้อคู่ค่ะ

pineberry
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงเนื้อคู่ค่ะ Empty สอบถามดวงเนื้อคู่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pineberry Sun Jul 28, 2013 4:22 pm

รบกวนลุงหมด ตรวจดวงเนื้อคู่ค่ะ
    หนูเกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    แฟนเกิดวันที่ 19 มีนาคม 2518 เกิดพุธกลางวัน
    แต่เขามีภรรยา และมีลูกแล้ว 2 คน ซึ่งตอนนี้เขายังไม่ได้หย่ากับภรรยา แต่ตกลงเป็นเพื่อนกันเพราะต้องดูแลลูกร่วมกันอยู่
    เขารอให้ลูกเรียนจบประถมก่อน จึงจะแต่งงานใหม่ได้ ซึ่งก็ต้องรออีกประมาณ 6 ปี เพราะเขาตกลงกับภรรยาไว้แบบนั้น แต่เขาก็สัญญากับภรรยาเขาไว้ว่าจะไม่ทิ้งกัน

ตอนนี้เขาก็คบกับหนู ใจหนึ่งก็รักเขา แต่อีกใจหนึ่งหนูก็รู้สึกผิด รู้สึกบาปที่ทำแบบนี้ เหมือนหนูทำผิดศีลด้วย แต่เราก็อยากให้เขาอยู่กับเรา คิดน้อยใจบ่อยๆ ทำไมชีวิตเราต้องมาเจออะไรแบบนี้ด้วย เพราะเขาก็มีภาระ มีหน้าที่ มีคนที่เขาต้องรับผิดชอบ ดูแลอยู่ ไม่สามารถมาอยู่กับเรา ดูแลเราได้เต็มที่

หากหนูคบกับเขาต่อไป ดวงชะตาจะเป็นอย่างไรคะลุงหมอ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามดวงเนื้อคู่ค่ะ Empty Re: สอบถามดวงเนื้อคู่ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jul 28, 2013 11:51 pm

pineberry พิมพ์ว่า:รบกวนลุงหมด ตรวจดวงเนื้อคู่ค่ะ
    หนูเกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    แฟนเกิดวันที่ 19 มีนาคม 2518 เกิดพุธกลางวัน
    แต่เขามีภรรยา และมีลูกแล้ว 2 คน  ซึ่งตอนนี้เขายังไม่ได้หย่ากับภรรยา แต่ตกลงเป็นเพื่อนกันเพราะต้องดูแลลูกร่วมกันอยู่
    เขารอให้ลูกเรียนจบประถมก่อน จึงจะแต่งงานใหม่ได้ ซึ่งก็ต้องรออีกประมาณ 6 ปี เพราะเขาตกลงกับภรรยาไว้แบบนั้น แต่เขาก็สัญญากับภรรยาเขาไว้ว่าจะไม่ทิ้งกัน

ตอนนี้เขาก็คบกับหนู ใจหนึ่งก็รักเขา แต่อีกใจหนึ่งหนูก็รู้สึกผิด  รู้สึกบาปที่ทำแบบนี้ เหมือนหนูทำผิดศีลด้วย แต่เราก็อยากให้เขาอยู่กับเรา  คิดน้อยใจบ่อยๆ  ทำไมชีวิตเราต้องมาเจออะไรแบบนี้ด้วย เพราะเขาก็มีภาระ มีหน้าที่ มีคนที่เขาต้องรับผิดชอบ ดูแลอยู่  ไม่สามารถมาอยู่กับเรา  ดูแลเราได้เต็มที่

หากหนูคบกับเขาต่อไป  ดวงชะตาจะเป็นอย่างไรคะลุงหมอ

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ

Shocked Rolling Eyes Wink  สัตว์โลก ย่อมเป็นไปตามกรรม ดวงแบบนี้? คงจะได้แค่งงาน ยากละครับ ดาวแต่งงานมีปัญหาละครับ ความรักมีปัญหาแน่นอน คบกันไม่ได้นานละ? geek ไม่มีความเห็นจ้า santa 

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 8:36 pm