ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

Chalantee
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee Mon Aug 26, 2013 3:20 am

เกิดวันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 ปีมะเมีย
    1. ต้องการย้ายงานไปเป็นแอร์สายการบินตะวันออกกลางมีแววจะได้งานไหมค่ะ หรือสมควรไปทำงานเกี่ยวกับเด็กที่อเมริกาดีกว่า
    2.มีคนติดหนี้อยู่2คน มีเกณฑ์ว่าจะได้หนี้คืนไหมค่ะ
    3.เรื่องแฟนเก่าตกลงเคลียปันหากันเรื่องเงินก้อน จะจบไหมค่ะ (แฟนเก่าเกิดวันอังคาร 13 ธันวาคม 2531 ไม่ทราบเวลาเกิด)
    ขอบพระคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty Re: รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Aug 26, 2013 10:18 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:เกิดวันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35 ปีมะเมีย
    1. ต้องการย้ายงานไปเป็นแอร์สายการบินตะวันออกกลางมีแววจะได้งานไหมค่ะ หรือสมควรไปทำงานเกี่ยวกับเด็กที่อเมริกาดีกว่า
    2.มีคนติดหนี้อยู่2คน มีเกณฑ์ว่าจะได้หนี้คืนไหมค่ะ
    3.เรื่องแฟนเก่าตกลงเคลียปันหากันเรื่องเงินก้อน จะจบไหมค่ะ (แฟนเก่าเกิดวันอังคาร 13 ธันวาคม 2531 ไม่ทราบเวลาเกิด)
    ขอบพระคุณมากค่ะ
    Laughing Very Happy Smile เกิดวันพฤหัสบดี 21 มิถุนายน 2533 เวลา 16.35

queen 1. ต้องการย้ายงานไปเป็นแอร์สายการบินตะวันออกกลางมีแววจะได้งานไหมค่ะ หรือสมควรไปทำงานเกี่ยวกับเด็กที่อเมริกาดีกว่า ?
    farao Rolling Eyes Wink  ไปอเมริกาดีกว่าละ เด็กๆ จะทำให้มีความสำเร็จในชีวิตcheers 

queen 2.มีคนติดหนี้อยู่2คน มีเกณฑ์ว่าจะได้หนี้คืนไหมค่ะ
    farao ได้คืน  ยากละครับ ต่อไปไม่ให้ใครยืม ให้เขาไปเลย เท่าที่ให้ได้ แล้วเรา ไม่เดือดร้อน

queen 3.เรื่องแฟนเก่าตกลงเคลียปันหากันเรื่องเงินก้อน จะจบไหมค่ะ
    farao Rolling Eyes Wink  อดทน แล้ว ค่อยๆพูดกัน จะจบ ได้ครับ cheers farao santa 
    Chalantee

รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty Re: รบกวนช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  Chalantee Mon Aug 26, 2013 10:50 pm

ขออนุญาติถามอีกเรื่องนะค่ะ งานเกี่ยวกับเด็กที่มีการติดต่อกับคนต่างชาติกำหนดไว้ไม่เกิน 15 กันยายน 2556 มีแววว่าจะได้งานนี้ไหมค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Aug 27, 2013 9:50 am

Very Happy Laughing Rolling Eyes อย่าใจร้อนนะครับ ระวังจะถูกหลอก ให้เสียหาย ? Shocked ช่วงนี้ดวงไม่ดี จนกว่า จะเลย เดือนเกิด ปีหน้าจ้า geek  ถามตนเอง สักนิดว่า ถ้า ไม่เป็นอย่างที่คิด ที่ตกลง จะทำอย่างไร? รับได้ใหม?

farao Smile แค่ ตามดวง จะได้ดี ใน ต่างแดน ละจ้า? Rolling Eyes คิดว่าถ้าจะได้งาน ก็ ตุลา หรือ ปีใหม่ละครับ?santa 
    Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee Tue Aug 27, 2013 2:17 pm

กราบขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 29, 2013 1:39 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile cheers farao geek jocolor santa
    Chalantee

ตั้งหัวข้อ  Chalantee Thu Aug 29, 2013 1:43 pm

ลุงหมอค่ะ ขออนุญาติรบกวนลุงหมออีกครั้งค่ะ
    1. ถ้าหนูจะเดินทางไปทำงานเกี่ยวกับเด็กที่อเมริกาควรไปช่วงไหนค่ะ แล้ววีซ่าจะมีปัญหาไหมค่ะ
    2.ในช่วงระหว่างไม่เกินเดือนตุลาคมหนูจะได้งานเกี่ยวกับเด็กจากทางอินเดียไหมค่ะ ( เป็นจ๊อบสั้นชั่วคราว)

ขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Aug 29, 2013 9:04 pm

Chalantee พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะ ขออนุญาติรบกวนลุงหมออีกครั้งค่ะ
    1. ถ้าหนูจะเดินทางไปทำงานเกี่ยวกับเด็กที่อเมริกาควรไปช่วงไหนค่ะ แล้ววีซ่าจะมีปัญหาไหมค่ะ
    2.ในช่วงระหว่างไม่เกินเดือนตุลาคมหนูจะได้งานเกี่ยวกับเด็กจากทางอินเดียไหมค่ะ ( เป็นจ๊อบสั้นชั่วคราว)

ขอบพระคุณลุงหมอมากค่ะ
    Shocked Rolling Eyes Wink อย่างที่บอก ดวงไม่ดีนัก จนกว่าจะเลย วันเกิด ? ช่วงนี้ ไม่มีอะไรแน่นอน แล้วแต่ บุญ ละครับ 50 / 50 ละจ้า ทำใจ ได้ก็ดี ไม่ได้ก็เสมอตัว? farao  รอหลังวันเกิด ดีกว่าครับ

Very Happy Laughing  อย่างที่บอก  คิดว่าถ้าจะได้งาน ก็ ตุลา หรือ ปีใหม่ละครับ santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 2:17 pm