ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ทุกข์ใจมากคะลุงหมอช่วยดูชะตาให้หนูด้วย

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ทุกข์ใจมากคะลุงหมอช่วยดูชะตาให้หนูด้วย - Page 2 Empty Re: ทุกข์ใจมากคะลุงหมอช่วยดูชะตาให้หนูด้วย

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 06, 2013 1:03 am

Seya พิมพ์ว่า:ลุงหมอเรื่องสวดมนต์108จบหนูสวดทุกวันปกติคะหนูอยากรู้ว่าเดือนนี้เรื่องหนูจะมีบทสรุปหรือยังคะหนูจะได้หาหนทางต่อไปเพราะนี่ก็เดือนนึงแล้วที่หนูโดนพักงานเพื่อรอผลเรื่องนี้
    Rolling Eyes Wink Very Happy  สวดให้ได้ 108 วัน ติดต่อ โดยไม่ขาดจ้า ครบละยัง ถ้าครบ 108 วันก็ จะมีผล?farao santa 
    Seya
    สมาชิกทั่วไป

ทุกข์ใจมากคะลุงหมอช่วยดูชะตาให้หนูด้วย - Page 2 Empty Re: ทุกข์ใจมากคะลุงหมอช่วยดูชะตาให้หนูด้วย

ตั้งหัวข้อ  Seya Sun Dec 29, 2013 10:50 am

สวัสดีปีใหม่คะลุงหมอขอให้มีความสุขสุขภาพแข็งแรงนะคะตอนนี้หนูสวดครบ108จบแล้วคะลุงหมอไม่รู้ว่าผลการตัดสินเรื่องหนูจะออกวันไหนจะได้อยู่ต่อหรือเปล่าคะลุงหมอหนูก็ภาวนาทุกวันทำบุญปล่อยนกปล่อยปลาถวายสังฆทานอยากให้สิ่งศักดิ์ช่วยขออย่าให้หนูต้องออกจากงานแต่เรื่องมันนานมากแล้วหนูอยากรู้ว่าต้องรอผลอีกนานไหมคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 29, 2013 1:48 pm

Seya พิมพ์ว่า:สวัสดีปีใหม่คะลุงหมอ ขอให้มีความสุข สุขภาพแข็งแรงนะคะ ตอนนี้หนูสวดครบ108จบแล้วคะ ลุงหมอไม่รู้ว่า ผลการตัดสินเรื่องหนู จะออกวันไหน จะได้อยู่ต่อหรือเปล่าคะ ลุงหมอ หนูก็ภาวนาทุกวัน ทำบุญปล่อยนกปล่อยปลา ถวายสังฆทาน อยากให้สิ่งศักดิ์ ช่วยขออย่าให้หนูต้องออกจากงาน แต่เรื่องมันนานมากแล้ว หนูอยากรู้ว่าต้องรอผลอีกนานไหมคะ

Shocked  Rolling Eyes  Wink  ขอให้โชคดีปีใหม่จ้า ทุกๆท่าน ด้วยเลย  Very Happy  ครบ 108 สวดไปเรีอยๆ แถมไปจ้า
     Shocked  ผลการตัดสินเรื่องหนู จะออกวันไหน ? ก็ คงไม่นานละ ผล ไกล้ออก อาศัยบุญ คุ้มตัว ทำงานไปเรื่อยๆ อย่าให้มีจุด ปรกพร่องอีก ละกัน ทำงาน ให้ดีที่สุดจ้า  sunny 

อยากให้ สวด ตลอดชีวิตไปได้ก็ จะดี อย่างที่บอก ลุงหมอ สวดมา 35 ปีละไม่ขาด  ก็เห็นแต่ ดีขึ้นนะ cheers  farao  jocolor  santa 

Seya

ตั้งหัวข้อ  Seya Sat Feb 08, 2014 9:21 pm

ลุงหมอคะหนูยังไม่ทราบผลเลยเครียดมากคะหนูจะอยากลาออกเองแต่ก็จะหาเงินมากลบหนี้ได้ไหมคะลุงหมอจะมีคนช่วยหนูเรื่องหนี้ก้อนนี้ไหมคะหนูจะได้ลาออกตอนนี้หนูสอบออมสินได้รอผลสัมภาษณ์หนูจะผ่านสัมภาษณ์ไหมคะแล้วอาทิตย์นี้หนูจะไปสอบธกสหนูอยากทำธกสมากหนูจะสอบผ่านไหมคะแล้วหนูจะได้งานทำเดือนไหนคะลุงหมอช่วยดูให้หนูด้วยคะตอนนี้ไม่สบายใจเรื่องหเงินมากลบหนี้เดิมจะได้ลาออกเองจะมีคนช่วยเรื่องเงินหนูไหมคะแล้วหนูจะได้ทำงานเดือนไหนคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Feb 09, 2014 11:21 am

Seya พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะหนูยังไม่ทราบผลเลยเครียดมากคะหนูจะอยากลาออกเองแต่ก็จะหาเงินมากลบหนี้ได้ไหมคะลุงหมอจะมีคนช่วยหนูเรื่องหนี้ก้อนนี้ไหมคะหนูจะได้ลาออกตอนนี้หนูสอบออมสินได้รอผลสัมภาษณ์หนูจะผ่านสัมภาษณ์ไหมคะแล้วอาทิตย์นี้หนูจะไปสอบธกสหนูอยากทำธกสมากหนูจะสอบผ่านไหมคะแล้วหนูจะได้งานทำเดือนไหนคะลุงหมอช่วยดูให้หนูด้วยคะตอนนี้ไม่สบายใจเรื่องหเงินมากลบหนี้เดิมจะได้ลาออกเองจะมีคนช่วยเรื่องเงินหนูไหมคะแล้วหนูจะได้ทำงานเดือนไหนคะ

Rolling Eyes Wink Shocked  สอบไปจ้า ได้ที่ใหนก็ ทำ ถ้าชอบ?ไปสอบ ทำ ให้ดีที่สุดจ้า

farao Rolling Eyes  เรื่องหนี้สินก็ หาทางแก้ใข ละกันนะ จะมีผู้ใหญ่ ให้ความช่วยเหลือจ้า
     cheers santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 7:11 am