ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

kulatida
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต Empty อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

ตั้งหัวข้อ  kulatida Mon Sep 16, 2013 4:37 pm

สวัสดีค่ะ อยากให้ลุงหมดดูชะตาของแฟนหนูที
    ชื่อ นายบัลลังก์ ดีสวน เกิด 26 เมษายน 2537 เวลาเกิด
    ประมาณ 22:00-23:00 กลางคืน รู้สึกว่าดวงเขาไม่ดีเลยค่ะเคยยุ่งเกี่ยวกับสิ่งที่ผิดกฏหมายติดคุกมาแล้วสองหนจนเข็ดหวังว่าคงชดใช้เวรกรรมไปบ้างนะคะตอนนี้เขากลับใจเป็นคนดีทำงานอาชีพสุจริตเริ่มต้นใหม่อยากรู้ค่ะว่าจะมีสักครั้งไหมทำให้ชีวิตดีขึ้นไม่ลำบากอีกถือสะว่าเป็นบทเรียน เวลาเขาทำอะไรแต่ก็ไม่ค่อยมีใครเห็นในตัวเขาดีทั้งๆที่เขาจริงใจ ตอนนี้ลำบากเพราะทำงานแต่ต่อไปจะสบายในภายหลังหรือเปล่าคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต Empty Re: อยากทราบถึงปัจจุบันและอนาคต

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Sep 17, 2013 9:49 pm

kulatida พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ อยากให้ลุงหมดดูชะตาของแฟนหนูที
    ชื่อ นายบัลลังก์ ดีสวน เกิด 26 เมษายน 2537 เวลาเกิด
    ประมาณ 22:00-23:00 กลางคืน  รู้สึกว่าดวงเขาไม่ดีเลยค่ะเคยยุ่งเกี่ยวกับสิ่งที่ผิดกฏหมายติดคุกมาแล้วสองหนจนเข็ดหวังว่าคงชดใช้เวรกรรมไปบ้างนะคะตอนนี้เขากลับใจเป็นคนดีทำงานอาชีพสุจริตเริ่มต้นใหม่อยากรู้ค่ะว่าจะมีสักครั้งไหมทำให้ชีวิตดีขึ้นไม่ลำบากอีกถือสะว่าเป็นบทเรียน เวลาเขาทำอะไรแต่ก็ไม่ค่อยมีใครเห็นในตัวเขาดีทั้งๆที่เขาจริงใจ ตอนนี้ลำบากเพราะทำงานแต่ต่อไปจะสบายในภายหลังหรือเปล่าคะ

Rolling Eyes Wink Laughing  ถ้า อดทน ฝืนใจได้ ไม่กลับไป ทำเหตุ ให้เดือดร้อนได้ ในภายหลัง เขา จะมีความสำเร็จ ที่ดีในอณาคต ได้แน่นอน ละครับผม? Very Happy cheers santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 2:36 pm