ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

laxdios
    laxdios
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  laxdios Sat Sep 28, 2013 6:19 pm

1.ชื่อ นส.กัญญณัช. กาญจนวิภาพร
    2.เกิด 29/กย/2532. เวลา 11.55น.
    3.เรื่องที่สอบถาม
    1 เรื่องงานคะ หนูจะได้ย้ายแผนกไหมคะ (หนูทำงาน รพ. คะ)
    2 เรื่องความรักคะ หนูกับสามีมีลูกด้วยกัน2คนแล้วคะ แต่ปีนี้ทะเลาะกันหนักมากคะ เรื่องถึงผู้ใหญ่ พ่อแม่ตลอด ทะเลาะกันกี่ครั้งก็จะเลิกๆ โทบอกให้พ่อแม่หนูมารับหนูกลับบ้าานตลอดคะ เค้ามีผู้หญิงรึป่าวคะลุงหมอ พอมีวิธีแก้ไหมคะ
    สามี ชื่อนายสุรเดช ธรรมาธิกรกุลคะ เกิด10กค2533คะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 28, 2013 10:24 pm

laxdios พิมพ์ว่า:1.ชื่อ นส.กัญญณัช. กาญจนวิภาพร
    2.เกิด 29/กย/2532. เวลา 11.55น.
    3.เรื่องที่สอบถาม
    1  เรื่องงานคะ  หนูจะได้ย้ายแผนกไหมคะ  (หนูทำงาน  รพ. คะ)
    2  เรื่องความรักคะ   หนูกับสามีมีลูกด้วยกัน2คนแล้วคะ  แต่ปีนี้ทะเลาะกันหนักมากคะ เรื่องถึงผู้ใหญ่ พ่อแม่ตลอด  ทะเลาะกันกี่ครั้งก็จะเลิกๆ โทบอกให้พ่อแม่หนูมารับหนูกลับบ้าานตลอดคะ  เค้ามีผู้หญิงรึป่าวคะลุงหมอ พอมีวิธีแก้ไหมคะ
    สามี  ชื่อนายสุรเดช  ธรรมาธิกรกุลคะ เกิด10กค2533คะ

Rolling Eyes Wink Very Happy ศุกร์ แรม 15 ค่ำ เดือน 10 ปีมะเส็ง ก็ จะวันเกิดละนี้ พ้น วินาศละ ต่อไปจะมีแต่สิ่งดีๆละจ้า การเงิน ยังต้องหมุนเวียน คนรัก ค่อยๆพูดกันดีๆ แล้วจะดีเอง "ท่องคาถาไว้ ไม่ดีไม่พูด ไม่พูดคำ ไม่ดี ทน แล้วพูดดีๆจ้า" ทำได้ก็ จะดีเองจละครับ *-* ลุงหมอ santa 

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 9:25 pm