ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอฤกษ์และวันตั้งศาล

wangasompitak
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอฤกษ์และวันตั้งศาล Empty ขอฤกษ์และวันตั้งศาล

ตั้งหัวข้อ  wangasompitak Sun Nov 17, 2013 8:23 am

พอดีที่บ้านแม่ผมจะเปลี่ยนศาลตี่จู่เอี๊ย (ศาลที่คนจีนตั้งไว้ในบ้านที่พื้น) จึงอยากจะรบกวนคุณลุงหมอช่วยดูวันและฤกษ์ที่ควรจะเปลี่ยนให้ด้วยครับ(ขอวันและฤกษ์ที่ดีที่สามารถตั้งได้ภายในเดือนนี้มีมั๊ยครับ)
    วันเดือนปีเจ้าบ้านมีสองคน
    คนที่หนึ่ง เกิด 25 เมษายน 2513
    คนที่สอง เกิด วันที่ - เดือน - พ.ศ.2491
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอฤกษ์และวันตั้งศาล Empty Re: ขอฤกษ์และวันตั้งศาล

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 17, 2013 10:59 pm

wangasompitak พิมพ์ว่า:พอดีที่บ้านแม่ผมจะเปลี่ยนศาลตี่จู่เอี๊ย (ศาลที่คนจีนตั้งไว้ในบ้านที่พื้น) จึงอยากจะรบกวนคุณลุงหมอช่วยดูวันและฤกษ์ที่ควรจะเปลี่ยนให้ด้วยครับ(ขอวันและฤกษ์ที่ดีที่สามารถตั้งได้ภายในเดือนนี้มีมั๊ยครับ)
    วันเดือนปีเจ้าบ้านมีสองคน
    คนที่หนึ่ง เกิด 25 เมษายน 2513
    คนที่สอง เกิด วันที่ - เดือน - พ.ศ.2491

farao วันเสาร์

farao Rolling Eyes Wink ไม่รู้ geek 

farao geek sunny  วันเสาร์ 23 พ.ย. และ อาทิตย์ ละกัน 9 โมงเช้า จ้า cheers santa 

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:58 pm