ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

3 posters

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ

surachai
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ Empty รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  surachai Wed Dec 04, 2013 9:28 pm

ผมชื่อ สุระชัย ภูกาเมฆ เกิดพุธ(กลางวัน)18 พ.ย.24 ครับ อาชีพครู ผมมีปัญหาทางการเงินและการงานครับ
    1 ผมอยากมีรายได้เสริมผมต้องทำอะไรครับถึงจะเหมาะและมีเงินเก็บ
    2 การเงินผมช่วงไหนจะดีขึ้นครับ
    3 มีคนยืมเงินไปนานแล้ว ผมจะได้คืนไหมครับ
    Rungnapa

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  Rungnapa Wed Dec 04, 2013 10:52 pm

รุ่งนภา สาตรพันธุ์ เกิดวันที่19มีนาคม2515เวลา13.15วันอาทิตย์
    1.งานที่ทำอยู่ควรจะเปลี่ยนงานมั้ย
    2.สามารถมีธุรกิจตัวเองได้มั้ย
    3.อยากปลูกบ้านให้แม่ใหม่มีโอกาสมั้ยคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ Empty Re: รบกวนตรวจดวงให้หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 06, 2013 12:48 am

surachai พิมพ์ว่า:ผมชื่อ  สุระชัย   ภูกาเมฆ  เกิดพุธ(กลางวัน)18 พ.ย.24  ครับ  อาชีพครู  ผมมีปัญหาทางการเงินและการงานครับ
    1  ผมอยากมีรายได้เสริมผมต้องทำอะไรครับถึงจะเหมาะและมีเงินเก็บ
    2  การเงินผมช่วงไหนจะดีขึ้นครับ
    3  มีคนยืมเงินไปนานแล้ว  ผมจะได้คืนไหมครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy พุ็ธ ปีระกา แรม 7 ค่ำเดือน 12 ไม่มีเวลาเกิด?

1 ผมอยากมีรายได้เสริมผมต้องทำอะไรครับถึงจะเหมาะและมีเงินเก็บ?
    farao น่าจะเกียวกีบน้ำ ของเหลว ค้าน้ำ หรือ น้ำมัน

2 การเงินผมช่วงไหนจะดีขึ้นครับ?
    farao ปีนี้ หลังวันเกิด ธ.ค. ไป จะมีผู้ใหญ่ ให้ความช่วยเหลือ การเงิน จะเริ่ม ดีขึ้นไปเรื่อยๆละ

3 มีคนยืมเงินไปนานแล้ว ผมจะได้คืนไหมครับ?
    farao  ลองๆถามพูดกันดีๆ น่าจะเริ่มได้คืนละครับ อยากให้ไหว้พระ ก่อนนอน แผ่เมตตาประจำ เขาจะได้ สงสาร santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Dec 06, 2013 1:00 am

Rungnapa พิมพ์ว่า:รุ่งนภา สาตรพันธุ์ เกิดวันที่19มีนาคม2515เวลา13.15วันอาทิตย์
    1.งานที่ทำอยู่ควรจะเปลี่ยนงานมั้ย
    3.อยากปลูกบ้านให้แม่ใหม่มีโอกาสมั้ยคะ

Rolling Eyes Wink Very Happy อาทิตย์ ขึ้น 5 ค่ำ เดือน 5 ปีชวด

farao  ได้เงินจากงานก็ดีละ เปลี่ยนใหม่ก็ เจอปัญหาแบบเดิม ถ้าจะเปลี่ยนก็ หางานใหม่ ให้ได้ก่อนนะ ปีหน้าดวงไม่ค่อยดี หละงวันเกิดไปแล้ว

farao คนเจ้าอารมย์ เบื่องานง่าย? ทำธุระกิจ ไม่ค่อยทน นะครับ

farao ปีนี้กะ ปีหน้า ดวงไม่ค่อบดี เรื่องที่อยู่ ? จะสร้างบ้าน รอปี 58 ละกันจ้า farao cherry santa 

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:34 pm