ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ปรึกษาดวงชะตา

boonbaramee
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ปรึกษาดวงชะตา Empty ปรึกษาดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  boonbaramee Sat Sep 24, 2011 8:14 pm

เกิดวันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน 2503 เวลา 13.00 น. จ.ปราจีนบุรี ค่ะ
    รบกวนถาม ดังนี้ค่ะ
    1.ตอนนี้สุขภาพไม่ค่อยดีค่ะ ปวดหัวบ่อย ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรมากมั้ยค่ะ (มีโรคประจำตัวเป็นเบาหวานค่ะ)
    2.ดวงการเงิน ตอนนี้ขายของโชห่วย กับทำห้องเช่า ค่ะ แต่ลูกค้าไม่ค่อยจ่ายเงิน ไม่ทราบว่า ต่อไปจะมีเงินคล่องตัวกว่านี้มั้ยค่ะ
    3.ดวงมีโอกาสจะได้รถมั้ยค่ะ ทุกวันนี้ต้องอาศัยรถคนอื่น อยากมีเป็นของตัวเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ปรึกษาดวงชะตา Empty Re: ปรึกษาดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Sep 24, 2011 11:55 pm

boonbaramee พิมพ์ว่า:เกิดวันเสาร์ที่ 11 มิถุนายน 2503 เวลา 13.00 น. จ.ปราจีนบุรี ค่ะ
    รบกวนถาม ดังนี้ค่ะ
    1.ตอนนี้สุขภาพไม่ค่อยดีค่ะ ปวดหัวบ่อย ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรมากมั้ยค่ะ (มีโรคประจำตัวเป็นเบาหวานค่ะ)
    2.ดวงการเงิน ตอนนี้ขายของโชห่วย กับทำห้องเช่า ค่ะ แต่ลูกค้าไม่ค่อยจ่ายเงิน ไม่ทราบว่า ต่อไปจะมีเงินคล่องตัวกว่านี้มั้ยค่ะ
    3.ดวงมีโอกาสจะได้รถมั้ยค่ะ ทุกวันนี้ต้องอาศัยรถคนอื่น อยากมีเป็นของตัวเองค่ะ

ขอบคุณค่ะ

Very Happy Laughing Smile เสาร์ แรม 2 ค่ำ เดือน 7 ปีชวด ราศรีกันย์ ดูจากพื้นดวงละ ก็ดูดี มีศีลธรรม รูปร่านหน้าตา วาจาดี ศัตรู จะแพ้ภัยไปเองนะ มีพระดีในบ้าน เทวดาเจ้าที่ดี ชอบคนไหว้พระ สวดมนต์ ขยันไหว้พระ สวดมนต์ Smile ไม่ดีไม่พูด พูดดีๆ มีแต่ได้เงิน? Very Happy ดวงเก็บเงินไม่อยู่ ให้เอาเงิน เก็บไว้ธนาคารให้หมด เหือติดบ้านให้น้อยที่สุด แลวเงิน จะ ใหลเข้ามาอีก?

1.ตอนนี้สุขภาพไม่ค่อยดีค่ะ ปวดหัวบ่อย ไม่ทราบว่าจะเป็นอะไรมากมั้ยค่ะ (มีโรคประจำตัวเป็นเบาหวานค่ะ)? Rolling Eyes ปีนี้หลังวันเกิดมา ก็ ดีขึ้นละ นะครับ ได้น้ำหยดไปแล้วหรือยัง เบาหวาน เรื่องหมูๆ งดกินเค็ม หวาน มัน คาวๆ รสจัด งดก่อนนะครับ ถ้ายังไม่ได้ก็ ไป ขอในหน้าสมุนไพร ปีนี้ โรคหายครับ? กินขนมจีน น้ำยา บ่อยๆ ได้จะดีจ้า

2.ดวงการเงิน ตอนนี้ขายของโชห่วย กับทำห้องเช่า ค่ะ แต่ลูกค้าไม่ค่อยจ่ายเงิน ไม่ทราบว่า ต่อไปจะมีเงินคล่องตัวกว่านี้มั้ยค่ะ? Razz ก็ ตั้งแต่เดือนเกิด มิถุนามา ก็ ได้เงินละ นี่นา? สิงหา -ก.ย. ได้เงิน เลขที่อยู่ โทรจะออก ได้ละเก็บสวดมนต์ ไหว้พระประจำนะครับ เงินจะได้มามากๆ

3.ดวงมีโอกาสจะได้รถมั้ยค่ะ ทุกวันนี้ต้องอาศัยรถคนอื่น อยากมีเป็นของตัวเองค่ะ? Laughing ดูตามดวง ถ้าจะซื้อหารถ ผมว่า มีปัญญา นะครับ อยู่ที่ จะ ซื้อ หรือไม่ มากกว่า? ดูรถ นายก ออกมา 3 งวดติดๆ ละนะ? เลขเกี่ยวกะ นายก สรุปมีเงินซื้อละกันครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 4:46 am