ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ

artyy
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ Empty ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ

ตั้งหัวข้อ  artyy Tue Dec 31, 2013 9:42 pm

สวัสดีคับลุงหมอ อยากจะให้ลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ
    1. ปี2556 ป่วยบ่อยมากๆ ปี2557 สุขภาพจะเป็นยังไงบ้างค้าบลุงหมอ
    2. ตอนนีทำงานแต่ก็อยากไปเรียนต่อจะมีโอกาสได้เรียนต่อในระดับป.โทปีหน้าไหมคับ
    3. ถ้าจะขอ ลาบวชจะเป็นช่วงตอนอายุ25 มีฤกษ์ดีไหมคับ หรือลุงหมอมีอะไรแนะนำไหมคับ Very Happy Very Happy 

ขอบคุณมากค้าบบ

แก้ไขล่าสุดโดย artyy เมื่อ Sun Jan 05, 2014 10:23 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ Empty Re: ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 04, 2014 10:14 pm

artyy พิมพ์ว่า:สวัสดีคับลุงหมอ ผมชื่อ เอกพล ดวงศรี เกิด8 มีนาคม 2534 เวลา06.21 อยากจะให้ลุงหมอช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ
    1. ปี2556 ป่วยบ่อยมากๆ ปี2557 สุขภาพจะเป็นยังไงบ้างค้าบลุงหมอ
    2. ตอนนีทำงานแต่ก็อยากไปเรียนต่อจะมีโอกาสได้เรียนต่อในระดับป.โทปีหน้าไหมคับ
    3. ถ้าจะขอ ลาบวชจะเป็นช่วงตอนอายุ25 มีฤกษ์ดีไหมคับ หรือลุงหมอมีอะไรแนะนำไหมคับ Very Happy Very Happy 

ขอบคุณมากค้าบบ

Rolling Eyes Wink Laughing 1. ปี 57 ดวงเข้าวินาศ ดูแลอาหารการกิน คุมอาหารให้ดี มีน้ำหมักก็ เอามาทาน นะครับ พ้น มีนา ปีหน้า จึงจะพ้น นะครับ

2. ปีหน้า นะครับ 58 ค่อยเรียน

3. บวช ก็ดีนะครับ อยู่ในศีลธรรม จะดี มากๆจ้า  farao cheers santa 
    artyy

ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ Empty Re: ลุงหมอค้าบช่วยดูดวงชะตาให้หน่อยค้าบ รู้สึกปีนี่จะป่วยบ่อยค้าบ

ตั้งหัวข้อ  artyy Sun Jan 05, 2014 10:21 am

ขอบคุณลุงหมอ มากๆๆเลยค้าบบ  Very Happy  Very Happy  cheers  cheers จะระวังและหมั่นทำบุญคับ

ขออนุญาตลบข้อมูลนะคับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jan 06, 2014 9:33 pm

artyy พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอ มากๆๆเลยค้าบบ  Very Happy  Very Happy  cheers  cheers จะระวังและหมั่นทำบุญคับ

ขออนุญาตลบข้อมูลนะคับ

Very Happy Laughing Wink  ตามสดวกจ้า อย่าลืม ไหว้พระก่อนนอน ประจำ สวด อิติปิโส 108 ได้ทุกวันจะเจริญรุ่งเรือง แน่นแนนะครับ cheers farao geek santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:34 am