ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอความช่วยเหลือหาฤกษ์เข้าบ้านใหม่ และตั้งหิ้งพระค่ะ

neung966
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอความช่วยเหลือหาฤกษ์เข้าบ้านใหม่ และตั้งหิ้งพระค่ะ Empty ขอความช่วยเหลือหาฤกษ์เข้าบ้านใหม่ และตั้งหิ้งพระค่ะ

ตั้งหัวข้อ  neung966 Mon Feb 17, 2014 7:11 pm

มีความจำเป็นต้องย้ายเข้าบ้านใหม่ภายในสัปดาห์นี้ค่ะ อยากได้ฤกษ์เข้าบ้านและตั้งหิ้งพระ ไม่ทราบว่าวันพฤหัสที่จะถึงนี้ใช้ได้ไม๊คะ ถ้ามีอยากได้เวลาตั้งหิ้งพระด้วยค่ะ เจ้าของบ้านเกิดวันศุกร์ ปีมะเมีย ถ้ายังไม่มีฤกษ์ตั้งหิ้งพระในสัปดาห์นี้ วันที่บอกจะใช้เป็นฤกษ์เข้านอนก่อนได้ไม๊คะ ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอความช่วยเหลือหาฤกษ์เข้าบ้านใหม่ และตั้งหิ้งพระค่ะ Empty Re: ขอความช่วยเหลือหาฤกษ์เข้าบ้านใหม่ และตั้งหิ้งพระค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 18, 2014 11:34 am

neung966 พิมพ์ว่า:มีความจำเป็นต้องย้ายเข้าบ้านใหม่ภายในสัปดาห์นี้ค่ะ อยากได้ฤกษ์เข้าบ้านและตั้งหิ้งพระ ไม่ทราบว่าวันพฤหัสที่จะถึงนี้ใช้ได้ไม๊คะ ถ้ามีอยากได้เวลาตั้งหิ้งพระด้วยค่ะ เจ้าของบ้านเกิดวันศุกร์ ปีมะเมีย ถ้ายังไม่มีฤกษ์ตั้งหิ้งพระในสัปดาห์นี้ วันที่บอกจะใช้เป็นฤกษ์เข้านอนก่อนได้ไม๊คะ ขอบคุณค่ะ

Shocked  ถาม ผิดที่ครับ ต้องไปหมวด หมอดูละครับผม  Rolling Eyes Wink santa 

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 1:39 pm