ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่

TraiNT
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่

ตั้งหัวข้อ  TraiNT Thu Jun 12, 2014 4:03 am

สวัสดีครับผมรบกวนลุงหมอช่วยดูวันดีสำหรับเข้าบ้านใหม่ครับ(บ้านเช่านะครับ)
    ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู ดวงชะตาปีนี้เป็นอย่างไรครับ และขอวันดีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ santa santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 7:52 pm

TraiNT พิมพ์ว่า:สวัสดีครับผมรบกวนลุงหมอช่วยดูวันดีสำหรับเข้าบ้านใหม่ครับ(บ้านเช่านะครับ)
    ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู ดวงชะตาปีนี้เป็นอย่างไรครับ และขอวันดีด้วยนะครับ ขอบคุณครับ santa santa 

Rolling Eyes Wink Laughing Very Happy Smile แล้วไม่บอก จะ เริ่มพร้อมย้ายเขา ได้ตั้งแต่ เมื่อไรครับ  farao  งั้นเข้าวันจันทร์ ที่ 16 มิ.ย.เลยนะครับ มหาฤกษ์ เวลา 12.49 - 14.02 น.  cheers santa 
    TraiNT

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty ขอรบกวนอีกรอบครับ

ตั้งหัวข้อ  TraiNT Thu Jun 12, 2014 9:40 pm

ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลาไม่ทราบครับ ดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปเป็นอย่างไรครับ มีโชคลาภมั้ย และงานที่ทำอยู่จะไปได้ดีมั้ยครับ (จะเปิดร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ) ขอบคุณอีกรอบครับ santa santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty Re: รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Jun 12, 2014 10:08 pm

TraiNT พิมพ์ว่า:ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลาไม่ทราบครับ ดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปเป็นอย่างไรครับ มีโชคลาภมั้ย และงานที่ทำอยู่จะไปได้ดีมั้ยครับ (จะเปิดร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ) ขอบคุณอีกรอบครับ santa santa 

Rolling Eyes Wink Very Happy  วันเสาร์ ฉลู ไม่รู้เวลาเกิด? ผมตอบให้ ไม่ได้ครับ? แต่ พอจะ เดา ให้ได้ ผิดถูก ไม่รับรอง โกหก ไม่เป็นด้วยซิ *-*
    Shocked ดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปเป็นอย่างไรครับ มีโชคลาภมั้ย และงานที่ทำอยู่จะไปได้ดีมั้ยครับ (จะเปิดร้านซ่อมคอมพิวเตอร์ครับ) ?
     farao ตอบรวมเลย การงาน การเงิน ดีครับปีนี้ แต่ดวง เก็บเงิน ไม่อยู่ อย่าเก็บเงินไว้กับตัว นะครับ เอาออก ฝาก ธนาคารให้หมดครับ เหลือติดตัว ให้น้อยที่สุด จะ เหลือเงินได้ มากที่สุดจ้า เป็นการ แก้เคล็ด นะครับ

farao  เปิดร้านซ่อมคอมพ์ ก็ ทำได้ครับ
     farao sunny santa 
    TraiNT

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty รบกวนอีกครั้งครับ

ตั้งหัวข้อ  TraiNT Fri Jun 13, 2014 1:31 pm

ผมรบกวนลุงหมอตรวจอีกครั้ง ผมถามคุณแม่ในเรื่องเวลามาแล้วครับ เพื่อจะได้ชัวร์ ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลาประมาณ 10.43 น.ครับ ดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปเป็นอย่างไรครับ มีโชคลาภมั้ย ขอบคุณครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jun 13, 2014 4:57 pm

TraiNT พิมพ์ว่า:ผมรบกวนลุงหมอตรวจอีกครั้ง ผมถามคุณแม่ในเรื่องเวลามาแล้วครับ เพื่อจะได้ชัวร์ ชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลาประมาณ 10.43 น.ครับ ดวงชะตาตั้งแต่ปีนี้ไปเป็นอย่างไรครับ มีโชคลาภมั้ย ขอบคุณครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes  ตกลง อาทิตย์ ปีฉลู คนราศรี สิงห์ เอาว่า ปีนี้เงิน ไม่พอใช้ จะได้ก็ จากหญิง มีอายุละ เป็นปี ปัญหาครับ แก้ปัญหาไป 1 ปี ก่อนนะสะสมความรู้ความพร้อม งานซ่อม ของเก่า ติดต่อสื่อสารดี ค้าขาย พอได้จ้า แต่อย่าพกเงิน อยู่ ไม่ให้มีเรื่องก็ เก่งละ ปีหน้าจะแต่งงานละครับ  cheers santa 
    TraiNT

รบกวนขอฤกษ์เข้าบ้านใหม่ Empty รบกวนอีกรอบครับ

ตั้งหัวข้อ  TraiNT Fri Jul 04, 2014 3:20 am

ลุงหมอครับผมอยากทราบว่าผมกับผู้หญิงคนนี้จะมีดวงสร้างครอบครัวกันได้หรือเปล่าครับ ผมชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลา 10.43 น. ผู้หญิงชื่อ นส.ณาถินี สายสาธร เกิดวันศุกร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.(กำลังจะเช้าวันเสาร์) ขอบคุณลุงหมอมากๆครับ santa santa 
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jul 04, 2014 8:10 pm

TraiNT พิมพ์ว่า:ลุงหมอครับผมอยากทราบว่าผมกับผู้หญิงคนนี้จะมีดวงสร้างครอบครัวกันได้หรือเปล่าครับ ผมชื่อ ไตย เรืองวิชา เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 มิถุนายน 2516 ปีฉลู เวลา 10.43 น. ผู้หญิงชื่อ นส.ณาถินี สายสาธร เกิดวันศุกร์ ที่ 20 พฤษภาคม 2521 ปีมะเมีย เวลา 03.55 น.(กำลังจะเช้าวันเสาร์) ขอบคุณลุงหมอมากๆครับ santa santa 

Very Happy Laughing Smile  ดูตามดวงก็ น่าจะคบกันอยู่ละนี่นา? จากดวงเรา หลังวันเกิด มิ.ย. ปีหน้า น่าจะได้มีการมีคู่ครอง ส่วน จะ แต่งงาน จับคู่กะใคร ไม่รู้นะ?

Shocked ลุงหมอครับผมอยากทราบว่าผมกับผู้หญิงคนนี้จะมีดวงสร้างครอบครัวกันได้หรือเปล่าครับ ?  Rolling Eyes ก็ พอใช้ได้ละครับ  farao santa 

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 5:54 pm