ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

4 posters

ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ

น้ำ เย็นใจ
    สมาชิกทั่วไป

ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ Empty ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  น้ำ เย็นใจ Mon Oct 10, 2011 1:52 pm

ลุงหมอคะ คุณแม่น้ำจะเป็นไข้หนาวช่วงตอนเย็นจนถึงหัวค่ำทุกวันค่ะเป็นมา2 - 3 เดือนแล้วค่ะ แต่2-3วันนี้จะเป็นหนักค่ะนอนซมทุกค่ำค่ะ แต่น้ำวัดไข้แล้วไม่มีไข้ค่ะ(37องศา) คุณแม่เป็นอะไรคะลุงหมอ (คุณแม่กลัวเป็นธัยรอยด์เป็นพิษค่ะ เพราะเคยเป็นเมื่อประมาณ 30 กว่าปีมาแล้วค่ะ ตอนนั้นคุณหมอบอกว่าหายแล้วค่ะ -แต่น้ำบอกว่าดื่มน้ำหยด+น้ำผลไม้หมอยอป้อเพชรแล้ววุ้นปั่นด้วย ไม่น่าเป็นค่ะ)Embarassed Rolling Eyes Crying or Very sad
    airow

ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ Empty Re: ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  airow Mon Oct 10, 2011 3:02 pm

ขอให้หายไวๆนะค่ะ เอาใจช่วยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ Empty Re: ลุงหมอช่วยด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Oct 10, 2011 5:22 pm

น้ำ เย็นใจ พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ คุณแม่น้ำจะเป็นไข้หนาวช่วงตอนเย็นจนถึงหัวค่ำทุกวันค่ะเป็นมา2 - 3 เดือนแล้วค่ะ แต่2-3วันนี้จะเป็นหนักค่ะนอนซมทุกค่ำค่ะ แต่น้ำวัดไข้แล้วไม่มีไข้ค่ะ(37องศา) คุณแม่เป็นอะไรคะลุงหมอ (คุณแม่กลัวเป็นธัยรอยด์เป็นพิษค่ะ เพราะเคยเป็นเมื่อประมาณ 30 กว่าปีมาแล้วค่ะ ตอนนั้นคุณหมอบอกว่าหายแล้วค่ะ -แต่น้ำบอกว่าดื่มน้ำหยด+น้ำผลไม้หมอยอป้อเพชรแล้ววุ้นปั่นด้วย ไม่น่าเป็นค่ะ)Embarassed Rolling Eyes Crying or Very sad

Very Happy Laughing Smile หา น้ำหมัก บอรเพ็ด ให้ทาน ครั้งละ ครึ่งแก้ว ทุกๆครั้งที่มีอาการ หรือ 3 เวลาไปเลย จนกว่าจะหาย? ใข้หวักนก และ 2009 ยังหายเลยครับ ทาตัว ถ้า ใข้ขึ้นสูง เช็ดตัวให้เขาด้วยน้ำ บอระเพ็ตนะครับ santa
    น้ำ เย็นใจ

ตั้งหัวข้อ  น้ำ เย็นใจ Tue Oct 11, 2011 3:25 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    น้ำ เย็นใจ พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ คุณแม่น้ำจะเป็นไข้หนาวช่วงตอนเย็นจนถึงหัวค่ำทุกวันค่ะเป็นมา2 - 3 เดือนแล้วค่ะ แต่2-3วันนี้จะเป็นหนักค่ะนอนซมทุกค่ำค่ะ แต่น้ำวัดไข้แล้วไม่มีไข้ค่ะ(37องศา) คุณแม่เป็นอะไรคะลุงหมอ (คุณแม่กลัวเป็นธัยรอยด์เป็นพิษค่ะ เพราะเคยเป็นเมื่อประมาณ 30 กว่าปีมาแล้วค่ะ ตอนนั้นคุณหมอบอกว่าหายแล้วค่ะ -แต่น้ำบอกว่าดื่มน้ำหยด+น้ำผลไม้หมอยอป้อเพชรแล้ววุ้นปั่นด้วย ไม่น่าเป็นค่ะ)Embarassed Rolling Eyes Crying or Very sad

Very Happy Laughing Smile หา น้ำหมัก บอรเพ็ด ให้ทาน ครั้งละ ครึ่งแก้ว ทุกๆครั้งที่มีอาการ หรือ 3 เวลาไปเลย จนกว่าจะหาย? ใข้หวักนก และ 2009 ยังหายเลยครับ ทาตัว ถ้า ใข้ขึ้นสูง เช็ดตัวให้เขาด้วยน้ำ บอระเพ็ตนะครับ santa

กราบขอบพระคุณค่ะลุงหมอSmile Very Happy Laughing
    อู๊ดดี้
    อู๊ดดี้

ตั้งหัวข้อ  อู๊ดดี้ Wed Oct 12, 2011 2:33 pm

น้ำ เย็นใจ พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า:

กราบขอบพระคุณค่ะลุงหมอSmile Very Happy Laughing
    อู๊ดดี้ขอเป็นกำลังใจค่ะคุณน้ำ flower

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 4:39 pm