ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

มีร่วมบุญ สร้างพระมา 500 และค่าครู 300

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

มีร่วมบุญ สร้างพระมา 500 และค่าครู 300 Empty มีร่วมบุญ สร้างพระมา 500 และค่าครู 300

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Apr 01, 2015 6:32 pm

Laughing Very Happy Wink มีร่วมบุญ สร้างพระมา 500 และค่าครู 300 สาธุ ๆ ๆ ขอบคุณครับ *-*

Rolling Eyes Wink คุณวรัชฯ เกิด 7 -4-24 ไม่มีเวลาเกิด?
    farao ตรงกับ 7 เมษา 24 ตรงกับ วันอังคาร ชึ้น 3 ค่ำ เดือน 5 ปีระกา
    ปัจจุบันวันนี้ อายุ 33 ปี 11 เดือน 25 วันจะถึงวันเกิด 24ปี เต็ม บริบูรณ์ 7 เมษาละ ?
    คนหน้าตาดี พูดตรง ไปนิด ต้องทน แล้วพูดดีๆครับ หลังวันเกิดเรื่องดีๆก็ จะได้เงินก้อน เข้ามาหมุนเวียน แก้ปัญหา ในบ้าน ที่ คั่งค้าง กันมา การงาน การเงิน จะดีขึ้น ละครับ ความรัก ที่มีปัญหา คน ในบ้านจะ ยอมรับได้ มากชึ้น
    *-* เรื่องไม่ดีก็ อาจต้องเป็น พยาน ในศาล  ระวังอุบัติเหตุ ทำประกันไว้ดีกว่าครับ  น่าจะมีการ ป่วยหนัก ได้นะอาจ ต้องผ่าตัด?ผม อยากให้ถาม มากว่า นะครับ โทรเอาก็ได้ครับ

farao sunny คุณวัฒน 20 - 4 - 14 ไม่มีเวลาเกิด ไม่ได้ถาม ปัญหามา ?
    farao sunny jocolor  เกิดตรงวันอังคาร แรม 10 ค่ำเดือน 5 ปีกุน ปีนี้คิดมาก วางแผน เจ้าโครงการณ์ ก็ ต้องถาม คู่ครองเสียก่อน พร้อมใหม?  เขาต้องเป็นเพื่อน คู่คิด ลาภผล เงินทอง จะเสียหายกับ เด็กๆ นะครับ  แก้ใข ให้ดีครับงาน จะเหนื่อย มากขึ้น แต เหนื่อยละดี นะครับ *-*อาจจะต้องเดินทางไกล ไปถึง ต่างแดน?
    อยากรู้ สงสัย ถามมา ได้ นะครับ ลุงหมอ farao santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:00 am