ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ

mangmad
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ Empty สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  mangmad Mon Jul 06, 2015 2:05 pm

เกิด พุธที่ 6 กันยายน 2521 เวลา 15.16 น. จะขอสอบถามลุงหมอ 3 ข้อค่ะ
    1. ทำเรื่องโอนย้ายไปศาลปกครอง จะได้โอนย้ายภายในปีนี้มั้ยคะ
    2. หากได้โอนย้ายจะมีปัญหาอะไรบ้างคะ
    3. การเงินช่วงปีนี้จะเป็นอย่างไรคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jul 06, 2015 6:24 pm

mangmad พิมพ์ว่า:เกิด พุธที่ 6 กันยายน 2521  เวลา 15.16 น. จะขอสอบถามลุงหมอ 3 ข้อค่ะ
    1. ทำเรื่องโอนย้ายไปศาลปกครอง จะได้โอนย้ายภายในปีนี้มั้ยคะ
    2. หากได้โอนย้ายจะมีปัญหาอะไรบ้างคะ
    3. การเงินช่วงปีนี้จะเป็นอย่างไรคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes คนวันพุธ
    1. ทำเรื่องโอนย้ายไปศาลปกครอง จะได้โอนย้ายภายในปีนี้มั้ยคะ?
    farao Rolling Eyes ถ้า จะมีเปลี่ยน น่าจะเป็ หลัง ก.ย. ไปละนะ ปลายปีนี้ ละครับ? ถ้าได้ จะ ให้อะไรเอ่ย? *-*

2. หากได้โอนย้ายจะมีปัญหาอะไรบ้างคะ?
    Rolling Eyes Shocked น่าจะต้อง ขอ ผู้ใหญ่ เจราจากะ เขาดีๆ เรา มีฝีปากดี อยู่แล้วละ? cheers

3. การเงินช่วงปีนี้จะเป็นอย่างไรคะ?
    farao sunny Wink มีคน มีอายุช่วยอยู่ละ ก็ เอาตัวรอดนะ ถ้าตัวเอง หาเอง หมด ไม่พอจ่ายละ? ก.ค. เดือนนี้ ดีขึ้นมาก อย่า ประมาทนะ ใช้ ให้น้อยแบบเดิม จะ มีเหลือ มากกว่าเดิมละ santa ลุงหมอ
    mangmad

สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องงาน เงิน ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  mangmad Tue Jul 07, 2015 10:11 am

ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 08, 2015 12:50 am

mangmad พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes cheers farao santa

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 4:32 pm