ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ

zodiacbrave
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ Empty รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave Tue Sep 15, 2015 10:56 pm

ชื่อศรายุทธ ต่ายแสง เกิด อังคารที่ 13 ตุลาคม 2524 เวลา 15.15 น.ครับ ส่วนเรื่องที่อยากถามมีดังนี้ครับ
    1.ผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งอยู่ เจอกันเมื่อราวๆ 4 เดือนก่อน มีโอกาสพัฒนาเป็นคนรักหรือไม่ครับ
    2.เธอคนนี้ใช่คู่แท้ของผมหรือไม่
    3.งานปัจจุบันที่ทำอยู่ตอนนี้ดีแล้ว หรือว่าควรเปลี่ยนงานครับ ถ้าควรเปลี่ยน ผมเหมาะกับงานสายอาชีพไหน
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Sep 16, 2015 11:23 pm

zodiacbrave พิมพ์ว่า:ชื่อศรายุทธ ต่ายแสง เกิด อังคารที่ 13 ตุลาคม 2524 เวลา 15.15 น.ครับ ส่วนเรื่องที่อยากถามมีดังนี้ครับ
    1.ผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งอยู่ เจอกันเมื่อราวๆ 4 เดือนก่อน มีโอกาสพัฒนาเป็นคนรักหรือไม่ครับ
    2.เธอคนนี้ใช่คู่แท้ของผมหรือไม่
    3.งานปัจจุบันที่ทำอยู่ตอนนี้ดีแล้ว หรือว่าควรเปลี่ยนงานครับ ถ้าควรเปลี่ยน ผมเหมาะกับงานสายอาชีพไหน

Very Happy Rolling Eyes Wink 1.ผมแอบชอบผู้หญิงคนหนึ่งอยู่ เจอกันเมื่อราวๆ 4 เดือนก่อน มีโอกาสพัฒนาเป็นคนรักหรือไม่ครับ ?
    farao ตามดวง ปียี้ จะพบคน ถูกใจ? แต่ ดวงแบบนี้ มักผิดหวังเรื่องความรัก? จะดีก็ มันเป็น สาวแก่ แม่หม้าย จึงจะ คบกันได้นาน ละครับ?

2.เธอคนนี้ใช่คู่แท้ของผมหรือไม่ ?
    farao ตอบไม่ไ้ ละครับ พระพุทธเจ้าจึง จะตอบได้ครับ? ตามประมาณก็ ถ้าไม่มีแฟน ปีนี้จะมี? ถ้า มีอยู่ จะได้แต่งงาน ประมาณนี้ครับ ไปรับรอง แท้ เทียม ไม่ถูกใจจะ มาโทษกัน ภายหลัง ? ไม่มีใคร รูจริงหลอกครับ? ถ้าวันคู่มิตรกัน จึงจะ อยู่กันดี คุณมักเจอคน เจ้าอารมย์ ละครับ

farao งานค้าขาย ของสวยงาม ประดับ รับใช้ จัดหาตามใจ ก็ดีนะ งานที่ทำ ปีนี้เงินก็ดี เพื่อนมาก ใช้เงินให้ สมควรนะครับ ใช้เก่งต้องมีเหตุผล จึง ใช้ จ่าย จะดีครับ sunny cheers santa
    zodiacbrave

รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจชะตาให้ด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave Sun Sep 20, 2015 3:41 am

ขอบคุณลุงหมอมากครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Sep 20, 2015 1:08 pm

zodiacbrave พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากครับ

Laughing Very Happy Rolling Eyes Wink sunny farao santa
    zodiacbrave

ตั้งหัวข้อ  zodiacbrave Thu Sep 24, 2015 9:02 am

เรื่องอื่นไม่รู้ แต่เรื่องผิดหวังกะความรักนี่ตรงมาก อกหักอีกแล้วว...T_T
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Sep 24, 2015 11:10 am

zodiacbrave พิมพ์ว่า:เรื่องอื่นไม่รู้ แต่เรื่องผิดหวังกะความรักนี่ตรงมาก อกหักอีกแล้วว...T_T

Very Happy Laughing Wink farao sunny ก็เดาตาม ตัวเลข ละครับ jocolor santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 9:39 pm