ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจดวงค่ะ

natinee.s19
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงค่ะ Empty รบกวนลุงหมอตรวจดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  natinee.s19 Wed Nov 11, 2015 11:38 am

นานมากที่หนูไม่ได้เข้ามาในเวปวันนี้หนูอยากให้ลุงหมอรบกวนช่วยตรวจดวงหนูหน่อยค่ะ
    หนูชื่อ นส.ณาถินี  สายสาธร เกิด วันศุกร์ ที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะ้มีย เวลา 03.55 น. ดวงชะตาตอนนี้เปนอย่างไรบ้าง
    แล้วแฟนที่อยู่ด้วยกันมีอันต้องเลิกกันมั้ยค่ะแฟนชื่อ นัถพงษ์ ละอองทัพ เกิดวันอาทิตย์ 8 มิ.ย. 2523 ปีวอก ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ แล้วบุคคลที่ 3 ยังอยู่แบบนี้อีกนานมั้ยค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะที่ตรวจดวงให้
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงค่ะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 13, 2015 2:49 pm

natinee.s19 พิมพ์ว่า:นานมากที่หนูไม่ได้เข้ามาในเวปวันนี้หนูอยากให้ลุงหมอรบกวนช่วยตรวจดวงหนูหน่อยค่ะ
    หนูชื่อ นส.ณาถินี  สายสาธร เกิด วันศุกร์ ที่ 20 พ.ค. 2521 ปีมะ้มีย เวลา 03.55 น. ดวงชะตาตอนนี้เปนอย่างไรบ้าง
    แล้วแฟนที่อยู่ด้วยกันมีอันต้องเลิกกันมั้ยค่ะแฟนชื่อ นัถพงษ์ ละอองทัพ เกิดวันอาทิตย์ 8 มิ.ย. 2523 ปีวอก ไม่ทราบเวลาเกิดค่ะ แล้วบุคคลที่ 3 ยังอยู่แบบนี้อีกนานมั้ยค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะที่ตรวจดวงให้

Shocked Rolling Eyes Wink แล้วบุคคลที่ 3 ยังอยู่แบบนี้อีกนานมั้ยค่ะ?
    farao geek Smile ทำงาน เก็บเงินไป ไม่จ้องพูดอะไร ถ้า พูด แล้วไม่ดีขึ้นนะ? *-* รอ หลังวันเกิด เขา ไปเอง ะครับจะ กลับมาดีเอง ไม่ต้อง มอง ไม่พูด ไม่คิดถึงจ้า ยกให้ เป็นทานไปก่อนนะ กรรมเก่า เรา ทำไว้เองจ้า *-* farao affraid santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 5:09 am