ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ

ณิชกานต์
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ Empty รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ณิชกานต์ Mon Feb 29, 2016 9:39 pm

ชื่อ ณิชกานต์ สุวรรณมณี
    เกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    คำถามนะคะ
    1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ ช่วงเดือนไหน ทำงานด้านไหนหรือเกี่ยวกับอะไรถึงจะรุ่ง
    2.ดวงความรักจากนี้ไปเป็นอย่างไรบ้างคะ ที่ผ่านมาหนูเหนื่อยเหลือเกิน หรือเนื้อคู่ คนที่จะร่วมชีวิตด้วยมีหรือเปล่า
    3.การเงินในปีนี้จะเป็นอย่างไรบ้างคะ รายจ่ายจะหนักไปทางไหนเป็นพิเศษ  

ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 01, 2016 9:27 pm

ณิชกานต์ พิมพ์ว่า:ชื่อ ณิชกานต์ สุวรรณมณี
    เกิดวันที่ 28 มิถุนายน 2530 เวลา 20.36 น.
    คำถามนะคะ
    1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ ช่วงเดือนไหน ทำงานด้านไหนหรือเกี่ยวกับอะไรถึงจะรุ่ง
    2.ดวงความรักจากนี้ไปเป็นอย่างไรบ้างคะ ที่ผ่านมาหนูเหนื่อยเหลือเกิน หรือเนื้อคู่ คนที่จะร่วมชีวิตด้วยมีหรือเปล่า
    3.การเงินในปีนี้จะเป็นอย่างไรบ้างคะ รายจ่ายจะหนักไปทางไหนเป็นพิเศษ  

ขอบคุณลุงหมอมากๆค่ะ

Very Happy Shocked Wink  วันอาทิจย? ขึ้น ๓ ต่ำ เดือน ๘ ปีเถาะ
    1.หนูจะได้งานใหม่เมื่อไหร่คะ ช่วงเดือนไหน ทำงานด้านไหนหรือเกี่ยวกับอะไรถึงจะรุ่ง ?
    Rolling Eyes  farao เดือนมีนา นี้ จะมีผู้ใหญกว่า ให้ความช่วยเหลือ ในเรื่องงาน อาจเป็บ บริษัทต่างชาติ หรือ ครึ่งชาติมีต่างชาติหุ้นส่วน งงานเราจะ เกี่ยวกับ การ ติดต่อ สื่อสาร เดินทาง หรือวางแผนจึงจะดีจ้า

2.ดวงความรักจากนี้ไปเป็นอย่างไรบ้างคะ ที่ผ่านมาหนูเหนื่อยเหลือเกิน หรือเนื้อคู่ คนที่จะร่วมชีวิตด้วยมีหรือเปล่า ?
    Rolling Eyes  farao  มีความรัก ก็มีทุกข์ ดวงแบบนี้ หน้าตาดี แต่ มีคู่ไม่ทน ต้องทนอยู่ ไม่นานไม่อยากเหนื่อย? อย่ามีคู่ ดีกว่านะครับ คบกันได้  แต่ แต่งงาน จะมีปัญหา? มากๆอาจอยู่ ไม่ได้? แต่ ตามดวง หลัง วันเกิด จะมีการแต่งงาน ถ้าจะ แต่ง?

3.การเงินในปีนี้จะเป็นอย่างไรบ้างคะ รายจ่ายจะหนักไปทางไหนเป็นพิเศษ ?
    queen  farao 4-5 ปีที่ ผ่านมา มีเงินใช้ แต่? เงิน จะขาดมือต่อไป อีก 2 ปี ให้รอบครอบ การใช้เงิน ให้ มากๆ นะครับ โชคดีว่า มีผู้ใหญ่ ให้ความ เมตตามา ตลอดละครับ  santa

drunken  farao
    ณิชกานต์

รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ Empty Re: รบกวนลุงหมอตรวจดวงนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ณิชกานต์ Fri Mar 04, 2016 3:10 am

ดวงหนูการทำงานต้องเกี่ยวข้องกับการเดินทางใช่ไหมคะ ถ้าหนูอยากทำงานราชการ จะมีโอกาสได้ทำหรือทำแล้วจะรุ่งหรือเปล่าคะ

ดวงความรัก ถ้าเราปรับเปลี่ยนนิสัยของเราเองจะดีขึ้นมั้ยคะ บอกตรงๆหนูก็อยากมีคู่ชีวิตค่ะ ดวงจะเป็นไปตามการกระทำที่เราทำมา มีโอกาสเปลี่ยนได้ใช่มั้ยคะลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Mar 05, 2016 1:25 am

ณิชกานต์ พิมพ์ว่า:ดวงหนูการทำงานต้องเกี่ยวข้องกับการเดินทางใช่ไหมคะ ถ้าหนูอยากทำงานราชการ จะมีโอกาสได้ทำหรือทำแล้วจะรุ่งหรือเปล่าคะ

ดวงความรัก ถ้าเราปรับเปลี่ยนนิสัยของเราเองจะดีขึ้นมั้ยคะ บอกตรงๆหนูก็อยากมีคู่ชีวิตค่ะ ดวงจะเป็นไปตามการกระทำที่เราทำมา มีโอกาสเปลี่ยนได้ใช่มั้ยคะลุงหมอ

Very Happy Laughing Wink งาน ถ้าอยากทำ ราชการ ทำได้จ้า รุ่งใหม? ไม่เด่นครับ ดีพอประมาณ

sunny ดวงความรัก ไม่ดีไม่พูด? ไม่พูด คำ ไม่ดี ทนพูดดีๆ ให้ได้ 100 ครั้ง ในเรื่อง เดียวกันจ้า santa
    ณิชกานต์

ตั้งหัวข้อ  ณิชกานต์ Sun Mar 06, 2016 7:40 pm

ขอบคุณลุงหมอมากๆนะคะ
    ในช่วงเดือนที่ผ่านมา คนที่เคยคบอยู่บอกขอหยุดค่ะ เขาบอกเขามีคนใหม่แล้ว เราอึ้งหูดับไปเลยค่ะ เขาบอกให้เราเป็นน้องสาวแทนละกันจะได้สนิทกว่าเดิม มีอะไรให้บอกคุยได้ทุกเรื่อง ตอนนี้เราคุยกับเขาฝ่ายเดียวโดยที่เขาแค่อ่านแต่ไม่ตอบอะไร ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันค่ะทำไมเขาทำแบบนั้นประกอบกับแม่เราไม่สบายอยู่ด้วยต้องนอนโรงพยาบาล แทนที่เขาจะได้อยู่เป็นกำลังใจให้กับเรา พอเขาบอกแบบนั้น ตั้งแต่นั้นจนถึงตอนนี้เราแย่ไปหมดค่ะทั้งกาย ใจ เป็นช่วงเวลาที่เจ็บปวด หดหู่ เศร้า ท้อ เหนื่อย เพลียไปหมดเลยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Mar 07, 2016 9:53 pm

ณิชกานต์ พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากๆนะคะ
    ในช่วงเดือนที่ผ่านมา คนที่เคยคบอยู่บอกขอหยุดค่ะ เขาบอกเขามีคนใหม่แล้ว เราอึ้งหูดับไปเลยค่ะ เขาบอกให้เราเป็นน้องสาวแทนละกันจะได้สนิทกว่าเดิม มีอะไรให้บอกคุยได้ทุกเรื่อง ตอนนี้เราคุยกับเขาฝ่ายเดียวโดยที่เขาแค่อ่านแต่ไม่ตอบอะไร ก็ไม่เข้าใจเหมือนกันค่ะทำไมเขาทำแบบนั้นประกอบกับแม่เราไม่สบายอยู่ด้วยต้องนอนโรงพยาบาล แทนที่เขาจะได้อยู่เป็นกำลังใจให้กับเรา พอเขาบอกแบบนั้น ตั้งแต่นั้นจนถึงตอนนี้เราแย่ไปหมดค่ะทั้งกาย ใจ เป็นช่วงเวลาที่เจ็บปวด หดหู่ เศร้า ท้อ เหนื่อย เพลียไปหมดเลยค่ะ

farao Rolling Eyes Wink เสียใจด้วยครับ เคยตอบไป? ว่า .. มีความรัก ก็มีทุกข์ ดวงแบบนี้ หน้าตาดี แต่ มีคู่ไม่ทน ต้องทนอยู่ ไม่นานไม่อยากเหนื่อย? อย่ามีคู่ ดีกว่านะครับ คบกันได้ แต่ แต่งงาน จะมีปัญหา?

geek affraid เรื่องแบบนี้ ไม่อยากทำนาย แม่นเลย เอาว่า หลังวันเกิดไป จะดี ละกันครับ?

sunny jocolor Very Happy ดวงความรัก ไม่ดีไม่พูด? ไม่พูด คำ ไม่ดี ทนพูดดีๆ ให้ได้ 100 ครั้ง ในเรื่อง เดียวกันจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 10:51 am