ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

pearfruit
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pearfruit Thu Apr 28, 2016 11:23 am

ชื่อ ปานรดา ภักดีสงคราม เกิดวันที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2524 เวลาเกิด 20.41 น.
    ขอเรียนสอบถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1. การงาน- การเงินในอนาคต ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ
    (ปัจจุบันทำงานบริษัทฯ ค่ะ บริษัทฯ ที่ทำอยู่ในปัจจุบันดีหรือไม่คะ)
    2. ความรัก ครอบครัว ดีไหมคะ มีเกณฑ์หย่าร้างไหมคะ ครอบครัวมั่นคงดีไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Apr 28, 2016 9:24 pm

pearfruit พิมพ์ว่า:ชื่อ ปานรดา ภักดีสงคราม เกิดวันที่ 12 พฤษภาคม พ.ศ. 2524 เวลาเกิด 20.41 น.
    ขอเรียนสอบถามลุงหมอดังนี้ค่ะ
    1.  การงาน- การเงินในอนาคต  ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ
    (ปัจจุบันทำงานบริษัทฯ ค่ะ บริษัทฯ ที่ทำอยู่ในปัจจุบันดีหรือไม่คะ)
    2. ความรัก ครอบครัว ดีไหมคะ มีเกณฑ์หย่าร้างไหมคะ ครอบครัวมั่นคงดีไหมคะ

ขอบคุณมากค่ะ

Very Happy Laughing Smile อังคาร ปีระกา 1.  การงาน-? จะมีปัญหา ขัดแย้ง ต้อง อดทนละ ? / การเงินในอนาคต ?ใช้ให้น้อยกว่าที่ได้ จะดีครับ/ ปีนี้มีเกณฑ์ขัดสนหรือไม่ค่ะ ? มีครับ รอบครอบให้ดีจ้า

(ปัจจุบันทำงานบริษัทฯ ค่ะ บริษัทฯ ที่ทำอยู่ในปัจจุบันดีหรือไม่คะ) ไม่ทราพละ อยู่ทำให้ได้นานที่สุดละกันครับ

2. ความรัก ครอบครัว ดีไหมคะ มีเกณฑ์หย่าร้างไหมคะ ครอบครัวมั่นคงดีไหมคะ? ก็ดีนะ เราคน สวย พูดจาดี แฟนชอบเอาใจ ก็ อดทน พูดดีๆ ละครับ? jocolor santa
    pearfruit

สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  pearfruit Fri Apr 29, 2016 10:12 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

ในส่วนของการงาน นี่จะต้องเจอปัญหาขัดแย้งตลอดเวลาเลยหรือเปล่าคะ
    แล้วภายใน 1-2 ปีนี้ จะมีโอกาสได้ปรับตำแหน่งบ้างไหมคะ

ส่วนเรื่องการเงิน จะมีโอกาสได้พวกรางวัลอะไรแบบนี้บ้างไหมคะ

ส่วนเรื่องครอบครัว ลุงหมอทราบได้ไงคะเนี่ย ว่า "สวย" Embarassed ถือเป็นคำชม ขอบคุณมากค่า อิอิ
    แฟนกับตัวดิฉัน เป็นคนร้อน ด้วยกันทั้งคู่เลย ค่ะ ยิ่งมีลูก ยิ่งร้อนใส่กันบ่อยมากเลย เพราะต่างฝ่ายต่างชอบว่ากันว่า ดูแลลูกไม่ดี
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon May 09, 2016 1:11 am

pearfruit พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอ

ในส่วนของการงาน นี่จะต้องเจอปัญหาขัดแย้งตลอดเวลาเลยหรือเปล่าคะ
    แล้วภายใน 1-2 ปีนี้ จะมีโอกาสได้ปรับตำแหน่งบ้างไหมคะ

ส่วนเรื่องการเงิน จะมีโอกาสได้พวกรางวัลอะไรแบบนี้บ้างไหมคะ

ส่วนเรื่องครอบครัว ลุงหมอทราบได้ไงคะเนี่ย ว่า "สวย" Embarassed  ถือเป็นคำชม ขอบคุณมากค่า อิอิ
    แฟนกับตัวดิฉัน เป็นคนร้อน ด้วยกันทั้งคู่เลย ค่ะ ยิ่งมีลูก ยิ่งร้อนใส่กันบ่อยมากเลย เพราะต่างฝ่ายต่างชอบว่ากันว่า ดูแลลูกไม่ดี

Rolling Eyes Wink Very Happy ในส่วนของการงาน นี่จะต้องเจอปัญหาขัดแย้งตลอดเวลาเลยหรือเปล่าคะ
    แล้วภายใน 1-2 ปีนี้ จะมีโอกาสได้ปรับตำแหน่งบ้างไหมคะ?
    farao ปีนี้ ดวงตก เอาตัวให้รอดก่อน ดีกว่าครับ เลยวันเกิดแล้วจะดี

farao ส่วนเรื่องการเงิน จะมีโอกาสได้พวกรางวัลอะไรแบบนี้บ้างไหมคะ?. geek ไม่มีครับ เก็บไว้ใช้ เมื่อจำเป็น ดีกว่าจ้า

farao ยิ่งมีลูก ยิ่งร้อนใส่กันบ่อยมากเลย? *-* เกรงใจกันไว้ ให้เกียรติกันครับ รัด หว่างลูกก็ บ่นกันเองเรื่อง ธรรมดาจ้า *-* santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 4:09 am