ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาให้หน่อยคะ

gunyanut69
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  gunyanut69 Tue Aug 30, 2016 4:52 pm

ชื่อนส.กัญญณัช ก***********2532 ปีมะเส็ง เวลา11.55น.
    เรื่องที่อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้ คือ
    1.อยากถามลุงหมอว่าช่วงนี้ถ้าจะเปิดกิจการใหม่ ค้าขาย เสื้อผ้า หรือเครื่องสำอางค์จะดีไหมคะ รู้สึกว่าทำอะไรก็ติดขัดตลอดเลยคะ
    2.อยากถามเรื่องครอบครัวหรือแฟนว่าเป็นยังไงบ้าง รู้สึกครอบครัวไม่ค่อยอบอุ่นคะ
    3.อยากถามเรื่องการเงินคะ มีโอกาสหมดหนี้หมดสิ้นบ้างรึป่าวคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาให้หน่อยคะ Empty Re: อยากให้ลุงหมอตรวจดูดวงชะตาให้หน่อยคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Aug 31, 2016 3:06 pm

[quote="gunyanut69"]ชื่อนส.กัญญณัช **** *** ***2532 ปีมะเส็ง เวลา11.55น.
    เรื่องที่อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้ คือ
    1.อยากถามลุงหมอว่าช่วงนี้ถ้าจะเปิดกิจการใหม่ ค้าขาย เสื้อผ้า หรือเครื่องสำอางค์จะดีไหมคะ รู้สึกว่าทำอะไรก็ติดขัดตลอดเลยคะ ?

Rolling Eyes เก็บเงินไว้ครับ คน กำลังตกงาน กำลังซื้อ หดหาย ? อย่าหาเรื่องครับ ปีนี้ กาลกีณี ทับลัค จะโดนโกง เป็นหน้สิน ห้ามลงทุนจ้า

2.อยากถามเรื่องครอบครัวหรือแฟนว่าเป็นยังไงบ้าง รู้สึกครอบครัวไม่ค่อยอบอุ่นคะ?
    Rolling Eyes ระวังตนเองครับ อารมย์ ตัวเรา ความ ไม่เข้าใจกัน? ท่องไว้ ทำให้ได้ " ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูด คำ ไม่ดีครับ"

3.อยากถามเรื่องการเงินคะ มีโอกาสหมดหนี้หมดสิ้นบ้างรึป่าวคะ ?
    Rolling Eyes ประหยัด ซื้อ จ่าย แค่สิ่งที่จะเป็น จริงๆ เช่น ค่าน้ำ ไฟ อาหาร ยา เท่านั้น? ถ้าทำได้ ปลายปีหน้า หมดหนี้ได้ครับ ไม่เกิน 4 ปี ถ้า เป็นหนี้มากๆ? จำไว้ " ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูด คำ ไม่ดี " อาชีพเราเก่ง ในการติดต่อ สื่อสาร เดินทาง ไม่ใช่ นักลงทุนจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 6:50 am