ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ถ่ายยากต้องทำไงครับ

Conan
    สมาชิกทั่วไป

ถ่ายยากต้องทำไงครับ  Empty ถ่ายยากต้องทำไงครับ

ตั้งหัวข้อ  Conan Fri Nov 18, 2016 6:16 pm

เข้าไปเสิชในกูเกิ้ลเขาแนะนำยาน้ำระดมพลมันช่วยได้จริงๆหรอครับ และถ้ากินมากๆจะมีผลข้างเคียงอะไรตามมาไหมครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ถ่ายยากต้องทำไงครับ  Empty Re: ถ่ายยากต้องทำไงครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Nov 19, 2016 11:58 am

Conan พิมพ์ว่า: เข้าไปเสิชในกูเกิ้ลเขาแนะนำยาน้ำระดมพลมันช่วยได้จริงๆหรอครับ และถ้ากินมากๆจะมีผลข้างเคียงอะไรตามมาไหมครับ

Rolling Eyes affraid Wink ระดมพล ช่วยถ่าย ? แค่ให้ถ่าย ไม่ยากครับ? เอานม +โยเกิร์ต ผสมกันไว้ 6 ช.ม. ในอุณภูมิห้อง? แล้วมาทานก็ ถ่ายละ? หรือ ฝักคน ใบระกา หรือน้ำมะขามเปียก? ฯลฯ พวกนี้ ไม่มีพิษ?

cheers farao จะ ช่วย ปรับสภาพ ลำใส้ ที่ติดยาถ่าย ให้ค่อยๆกลับคืน สู่ สภาพปกติได้?

sunny jocolor ยาถ่าย ระดมพล สูตรทั่วไปจะมีพวกดีเกลือ หรืออื่นๆ ไม่ขออกความเห็นจ้า jocolor santa
    Conan

ถ่ายยากต้องทำไงครับ  Empty Re: ถ่ายยากต้องทำไงครับ

ตั้งหัวข้อ  Conan Sat Nov 19, 2016 6:48 pm

นมนี่นมจืดหรืออะไรครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Nov 19, 2016 11:53 pm

Conan พิมพ์ว่า:นมนี่นมจืดหรืออะไรครับ

Rolling Eyes Wink Very Happy ได้ทั้งนั้นครับจะจืด หรือหวาน หรือ ใช้ใบคูน 4 ใบคูน ที่ดอกเหลือง ฝักดำๆครับ
    ต้มทานน้ำดู ใช้ 1 ฝัก ทุบต้มน้ำกินจะดีกว่า ใบ cheers farao santa
    Conan

ตั้งหัวข้อ  Conan Sun Nov 20, 2016 8:42 am

ก่อนหน้านี้ผมมีประวัติถ่ายเป็นเลือดและก็ปวดท้องจี๊ดๆแบบทรมานมาก
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 20, 2016 9:41 am

Conan พิมพ์ว่า:ก่อนหน้านี้ผมมีประวัติถ่ายเป็นเลือดและก็ปวดท้องจี๊ดๆแบบทรมานมาก

Rolling Eyes Wink Very Happy ถ้าหายแล้วก็ดีละครับ ฟ้าทะลายโจร และ พลูคาว จะ ช่วยเรื่องแผล ในกระเพาะลำใส้ ได้นะครับ santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 2:55 am