ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ

beebrazil
    สมาชิกทั่วไป

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ Empty อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  beebrazil Wed Jan 04, 2017 2:19 pm

ชื่อ อนุพันธ์ เพียร******* เกิดวันเสาร์ ที่ 13 สิงหาคม 2520 เวลา 8.18 น ปีมะเส็ง
    เรื่องที่อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้ คือ

1. ดวงชะตาเหมาะแก่การทำงานด้านไหนครับถึงจะส่งเสริมให้มีเงินมีทองครับ
    2. ควรหาพระอะไรมาบูชาแขวนคอ เพื่อหนุนนำดวงชะตาให้ดีขึ้นครับ
    3. ตอนนี้ทำงานบ.เอกชน และทำงานเสริมส่วนตัวด้านการเพาะปลูกมะม่วง ตอนนี้ปลูกไว้ได้ 1.5 ปี ด้านการเพาะปลูกดวงชะตาถือว่าถูกโฉลกไหมครับ

ขอบพระคุณอย่างสูงครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ Empty Re: อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jan 04, 2017 11:26 pm

beebrazil พิมพ์ว่า:ชื่อ อนุพันธ์ เพียร******* เกิดวันเสาร์ ที่ 13 สิงหาคม 2520 เวลา 8.18 น ปีมะเส็ง
    เรื่องที่อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้ คือ

1. ดวงชะตาเหมาะแก่การทำงานด้านไหนครับถึงจะส่งเสริมให้มีเงินมีทองครับ
    2. ควรหาพระอะไรมาบูชาแขวนคอ เพื่อหนุนนำดวงชะตาให้ดีขึ้นครับ
    3. ตอนนี้ทำงานบ.เอกชน และทำงานเสริมส่วนตัวด้านการเพาะปลูกมะม่วง ตอนนี้ปลูกไว้ได้ 1.5 ปี ด้านการเพาะปลูกดวงชะตาถือว่าถูกโฉลกไหมครับ

Very Happy Laughing 1. ดวงชะตาเหมาะแก่การทำงานด้านไหนครับถึงจะส่งเสริมให้มีเงินมีทองครับ?
    *-* ปีนี้ เงินจะตึงตัว ภึงขาดมือได้ ระวังการใช้ จ่ายนะครับ? เสาร์ ราศรี สิงห์ อยากให้ทำงาน ช่างละครับ หรือ ติดต่อค้าขาย หรือ เดินทางบ่อยๆ

2. ควรหาพระอะไรมาบูชาแขวนคอ เพื่อหนุนนำดวงชะตาให้ดีขึ้นครับ?
    *-* พระสมเด็จ หรือ หลวงปู่ทวดก็กีครับ แต่ ต้องสวดมนต์ อิติปิโส 108 จบทุกวันจึงจะมีโชคดีครับ

3. ตอนนี้ทำงานบ.เอกชน และทำงานเสริมส่วนตัวด้านการเพาะปลูกมะม่วง ตอนนี้ปลูกไว้ได้ 1.5 ปี ด้านการเพาะปลูกดวงชะตาถือว่าถูกโฉลกไหมครับ?
    *-* เพาะปลูก พอใช้ได้? แต่ คนขาย จะได้ดีกว่า ซื้อ - ขาย ไวกว่าครับ? *-*ไม้ 1.5 ปี ยังเล็ก อย่าใจร้อนปล่อยให้ออกลูก เสี้ยงต้นให้โตก่อนนะ? แล้ว ลองศึกษา หัดทำให้ออก นอก ฤดูหนักไปทาง การใช้ ปุ๋ยหมัก   ชีวภาพ และศึกษา ฮอร์โมนไข่ ทำ แคลเซี่ยม โบร่อนพื่ช ไว้ใช่เอง? จะได้ราคาละครับ  santa
    beebrazil

อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ Empty Re: อยากรบกวนลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  beebrazil Thu Jan 05, 2017 5:58 pm

ลุงหมอครับ พระสมเด็จ หรือหลวงปู่ทวด จำเป็นต้องเป็นของวัดชื่อดัง หรือพระเก่าไหมครับ ที่ผมมีอยู่ส่วนใหญ่ พระสมเด็จ และหลวงปู่ทวด จะได้มาจากการทำบุญครับ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Jan 06, 2017 9:47 am

beebrazil พิมพ์ว่า:ลุงหมอครับ พระสมเด็จ หรือหลวงปู่ทวด จำเป็นต้องเป็นของวัดชื่อดัง หรือพระเก่าไหมครับ ที่ผมมีอยู่ส่วนใหญ่ พระสมเด็จ และหลวงปู่ทวด จะได้มาจากการทำบุญครับ

Very Happy Laughing Rolling Eyes พระสมเด็จ หรือหลวงปู่ทวด จำเป็นต้องเป็นของวัดชื่อดัง หรือพระเก่าไหมครับ?
    Shocked farao ไม่จำเป็นครับ แบบนั้นเป็นพระของ วัดใจคน ถูกใจ เซียน ? วัดแรงเชียร์

Rolling Eyes ที่ผมมีอยู่ส่วนใหญ่ พระสมเด็จ และหลวงปู่ทวด จะได้มาจากการทำบุญ?
    Rolling Eyes farao คุณวิเศษ อยู่ที่พระ ที่ หลวงปู่ และศัทธาเรา จึงเชื่อมต่อ คุณวิเศษได้?
    cheers มันใจใหนอิติปิโสฯ ผมไม่มีเงินค่าเช่าห้อง ตั้งใจสวด ทีละคำ เชื่อมั่นว่า คุณวิเศษมีจริงแต่ละอัขระ มีเทพรักษษขอพร ได้สัก 1.000 ก็วางใจ ? รุ่งขึ้น พวกมา 4 คนดูดวง ให้คนละ 1.000 - ได้ 4 เท่า?
    farao จงเชื่อมั่น ศัทธาหลวงพ่อหลวงปู่ นะครับ Very Happy ไม่ได้ไป ศัทธา อยู่ที่ เขาบอก วัดใหน? ไม่ไปเป็น เหยื่อเซียน ทั้งหลาย Laughing santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:22 pm