ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

maxzanet
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามเรื่องดวงชะตาครับ Empty สอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet Wed Mar 01, 2017 7:22 pm

ผมชื่อ เกริกฤทธิ์ ศรีประสงค์ เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1.ดวงปีนี้ 2560 เป็นอย่างไรบ้าง
    2. โอกาสที่จะมีโชคลาภบ้างไหม
    3. ปีหน้าผมจะสอบเข้าการไฟฟ้ามีโอกาสกี่เปอร์เซ็นครับ ปีนี้กำลังเรียนอยู่ครับแบบเทียบโอน
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามเรื่องดวงชะตาครับ Empty Re: สอบถามเรื่องดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Thu Mar 02, 2017 5:36 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ผมชื่อ**** /// *** เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1.ดวงปีนี้ 2560 เป็นอย่างไรบ้าง
    3. ปีหน้าผมจะสอบเข้าการไฟฟ้ามีโอกาสกี่เปอร์เซ็นครับ ปีนี้กำลังเรียนอยู่ครับแบบเทียบโอน

Rolling Eyes Laughing Very Happy ไม่ต้องใส่ชื้อ สกุลมาก็ได้ครับ เกรงจะมีปัญหา? วันจันทร์ จริตจิตใจดีแรม 6 คำ ลงสำเภาพ่อค้า เดือน 4 ปีมะโรง งูใหญ่ ปลายปี ปัญญา ความรู้ มีเป็นทรัพย์

farao กำลังมีความรัก เรียให้จบ จะได้ อย่างคิดครับ
    farao มีโชค จะได้งานครับ

farao โอกาศมี 70 % นะตั้งใจครับ อ่านสูตร บันทุกไว้ แทนค่า เปิดฟัง ประจำ ว่าแข่งกับไดร้ได้ก็ สอมได้ละ จะได้ชนะเขาตรง ได้สูตร แทนการท่อง จำ cheers santa ขอให้โชคดีครับ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:18 pm