ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

siritamart
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  siritamart Mon Apr 03, 2017 8:48 pm

สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ ดิฉัน เกิดวันศุกร์ ที่ 14 สิงหาคม 2535 เวลา 13:14 น. อยากสอบถามเกี่ยวกับดวงชะตา ดังนี้คะ
    1. การงาน ปัจจุบัน ปี 2560 นี้ไม่ค่อยจะดีกับเพื่อนร่วมงานเลยคะ มีเรื่องให้ไม่สบายใจหลายอย่าง ไม่ทราบว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปในอนาคต เเล้วมีโอกาสจะเปลี่ยนสถานที่ทำงาน หรือสายงานบ้างมั้ยคะ
    2. การงานในอนาคต อยากเป็นศิลปิน (เเต่งเพลงร้องเพลง) จะรุ่งมั้ยคะ
    3. ความรัก เงียบเหงามาก ๆ ค่ะ อยากทราบว่าจะได้เเต่งงาน มีคู่ที่ดีๆ มั้ยคะชีวิตนี้
    ...ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคะ : D
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty Re: รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Apr 08, 2017 4:50 pm

siritamart พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ ดิฉัน เกิดวันศุกร์ ที่ 14 สิงหาคม 2535 เวลา 13:14 น. อยากสอบถามเกี่ยวกับดวงชะตา ดังนี้คะ
    1. การงาน ปัจจุบัน ปี 2560 นี้ไม่ค่อยจะดีกับเพื่อนร่วมงานเลยคะ มีเรื่องให้ไม่สบายใจหลายอย่าง ไม่ทราบว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปในอนาคต เเล้วมีโอกาสจะเปลี่ยนสถานที่ทำงาน หรือสายงานบ้างมั้ยคะ
    2. การงานในอนาคต อยากเป็นศิลปิน (เเต่งเพลงร้องเพลง) จะรุ่งมั้ยคะ  
    3. ความรัก เงียบเหงามาก ๆ ค่ะ อยากทราบว่าจะได้เเต่งงาน มีคู่ที่ดีๆ มั้ยคะชีวิตนี้  
    ...ขอบพระคุณเป็นอย่างสูงคะ :

Laughing Rolling Eyes Wink เกิดวันศุกร์ ที่ 14 สิงหาคม 2535 เวลา 13:14 น

1. การงาน ปัจจุบัน ปี 2560 นี้ไม่ค่อยจะดีกับเพื่อนร่วมงานเลยคะ มีเรื่องให้ไม่สบายใจหลายอย่าง ไม่ทราบว่าจะเป็นอย่างไรต่อไปในอนาคต เเล้วมีโอกาสจะเปลี่ยนสถานที่ทำงาน หรือสายงานบ้างมั้ยคะ ?
    farao 1 คนก็มากเรื่องแล้ว ถ้า 2 ขึ้นไป ยิ่งมากใหญ่เป็น ทวีคูณ การทำงานเป็น ทีม เรื่องสำคัญ? ใครๆก็ อยากดีกว่า และ ดีที่สุดในองค์กร หลังส.ค.ไป จะดีขึนละ ? แต่อาจ มีการเปลี่ยน ที่อยู่

2. การงานในอนาคต อยากเป็นศิลปิน (เเต่งเพลงร้องเพลง) จะรุ่งมั้ยคะ   ?
    farao แต่งเพลง คำร้อง ทำนอง ฯ กองหนุน กองเชียร์ โปรโมต โฆษณา ฯลฯ ยุค เงินหายาก ต้นทุน บุญ กุศล ต่างกัน ในองค์ ประกอบ ต้อง ครบละครับ? หลังเดือนเกิดไปจะดีขึ้นนะ

3. ความรัก เงียบเหงามาก ๆ ค่ะ อยากทราบว่าจะได้เเต่งงาน มีคู่ที่ดีๆ มั้ยคะชีวิตนี้  ?
    geek อีก 5 ปีจะได้แต่งงานจ้า น่าจะมาจาก แดนไกล? santa
    siritamart

รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ  Empty Re: รบกวนตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  siritamart Sat Apr 08, 2017 9:06 pm

ขอบพระคุณมากๆ คะ I love you
    ทุกอย่างล้วนอยู่ที่ตัวทำทั้งนั้น ขอบพระคุณลุงหมอที่ชี้เเนะคะ ^^+
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 10, 2017 11:30 pm

siritamart พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณมากๆ คะ I love you
    ทุกอย่างล้วนอยู่ที่ตัวทำทั้งนั้น ขอบพระคุณลุงหมอที่ชี้เเนะคะ ^^+

Rolling Eyes Smile Very Happy cheers farao คิด พูด ทำให้ดี จะ ดีมาเองจ้า santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:51 pm