ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สอบถามดวงชะตาครับ

maxzanet
    สมาชิกทั่วไป

สอบถามดวงชะตาครับ Empty สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet Thu Jul 05, 2018 10:40 pm

เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1. ในปี 2561 มีเกณฑ์จะเปลี่ยนงานไหมครับ ประมาณเดือนไหนครับ
    2. หากปีนี้ผมไปสอบงานราชการ มีโอกาสกี่เปอร์เซ็นต์ครับ
    3. ถ้าผมทำธุรกิจเสริมควบคู่งานประจำ มีสิทธิ์รอดไหมครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สอบถามดวงชะตาครับ Empty Re: สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jul 11, 2018 1:03 am

maxzanet พิมพ์ว่า:เกิดวันจันทร์ 27 มีนาคม 2532 ปีมะเส็ง เวลาเกิด 13.30 อยากจะสอบถามว่า
    1. ในปี 2561 มีเกณฑ์จะเปลี่ยนงานไหมครับ ประมาณเดือนไหนครับ
    2. หากปีนี้ผมไปสอบงานราชการ มีโอกาสกี่เปอร์เซ็นต์ครับ
    3. ถ้าผมทำธุรกิจเสริมควบคู่งานประจำ มีสิทธิ์รอดไหมครับ

Very Happy Laughing Smile ขออภัยที่พึ่งเห็นเลย ตอบช้า คนราศรี กรกฏ ตามเวลาเกิดเป็น สมโณฤกษ์ ฤกษ์พระ ทำอะไรต้องขอ เช่นขอร้อง ขอเก็บค่าบริการ ขออภัยนำหน้าจะดี? รับใช้ ช่วยเหลือดี ด้านบริการ จันทร์ แรม 6 ค่ำเดือน 4 ยีงไม่้ข่าเดือน ๕ จึงยังเป็นปีมะโรง ?ปลายปี

Rolling Eyes สิงหา - กันยา น่าจะได้ เปลี่ยนละ

farao การสอบ น่าจะลองไปก่อน ซ้อมใหญ่ จะให้มั่นใจว่าผ่าน ควรจะ หลังวันเกิดละครับ

affraid ยุคนี้ เงินหายาก ทำแล้ว ลูกค้า ไม่มีเงิน แรงซื้อ รอทำปีหน้า หลังวันเกิด ปีนี้ ดวงไม่ค่อยจะดี นะครับ? รอบครอบ อย่าเลือกงาน เอาแค่มีงาน ที่เขาจ่ายเงินสด ประครองไปก่อนนะ santa
    maxzanet

สอบถามดวงชะตาครับ Empty Re: สอบถามดวงชะตาครับ

ตั้งหัวข้อ  maxzanet Wed Jul 25, 2018 1:22 pm

ขอบคุณครับลุงหมอ
    1. งานที่เปลี่ยนเป็นงานประเภทไหนครับ เพราะผมสมัครงานไปหลายที่มาก
    2. ปีนี้ผมมีความรู้สึกว่า มีแค่ทุกข์ ทำอะไรเหมือนติดขัด คิดมาก เวลาท้อ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Aug 11, 2018 9:05 pm

maxzanet พิมพ์ว่า:ขอบคุณครับลุงหมอ
    1. งานที่เปลี่ยนเป็นงานประเภทไหนครับ เพราะผมสมัครงานไปหลายที่มาก
    2. ปีนี้ผมมีความรู้สึกว่า มีแค่ทุกข์ ทำอะไรเหมือนติดขัด คิดมาก เวลาท้อ

Laughing Very Happy สวดมนต์ อยู่ในศีลธรรมไว้ครับ คิด พูด ทำให้ดีจะดีเอง santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 12:47 pm