ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ถามเรื่องดวงค่ะ

wan
    สมาชิกทั่วไป

ถามเรื่องดวงค่ะ Empty ถามเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  wan Tue Nov 01, 2011 3:40 am

Smile สวัสดีค่ะลุงหมอคือหนูอยากทราบดวงชะตาในอนาคตค่ะ
    หนูชื่อ รวีวรรณ นามสกุล บราวเซ่ ค่ะ หนูแต่งงานกับคนอังกฤษค่ะ ชื่อเดิมชื่อระเบียบแต่หนูเปลี่ยนชื่อเป้นรวีวรรมานานแล้ว เกิดวันที่ 26 เดือน มกราคม ปี 2508 ค่ะ เวลาตกฟาก 15.00 น.
    คำถามข้อที่1 หนูจะได้ลูกหรือเปล่า เป็นผู้หญิง หรือ ผู้ชาย
    ข้อที่2 บั้นปลายหนูกับแฟนจะได้อยู่เมืองไทยที่บ้านเกิดหนูในปีไหน
    ข้อที่3 หนูจะมีบ้านที่บ้านเกิดและตั้งรกรากอยู่บ้านเกิดกับแฟนหรือเปล่า
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ...คือหนูไม่อยากตั้งรกรากที่ต่างประเทศค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ถามเรื่องดวงค่ะ Empty Re: ถามเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Nov 01, 2011 11:19 pm

wan พิมพ์ว่า: Smile สวัสดีค่ะลุงหมอคือหนูอยากทราบดวงชะตาในอนาคตค่ะ
    หนูชื่อ รวีวรรณ นามสกุล บราวเซ่ ค่ะ หนูแต่งงานกับคนอังกฤษค่ะ ชื่อเดิมชื่อระเบียบแต่หนูเปลี่ยนชื่อเป้นรวีวรรมานานแล้ว เกิดวันที่ 26 เดือน มกราคม ปี 2508 ค่ะ เวลาตกฟาก 15.00 น.
    คำถามข้อที่1 หนูจะได้ลูกหรือเปล่า เป็นผู้หญิง หรือ ผู้ชาย
    ข้อที่2 บั้นปลายหนูกับแฟนจะได้อยู่เมืองไทยที่บ้านเกิดหนูในปีไหน
    ข้อที่3 หนูจะมีบ้านที่บ้านเกิดและตั้งรกรากอยู่บ้านเกิดกับแฟนหรือเปล่า
    ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ...คือหนูไม่อยากตั้งรกรากที่ต่างประเทศค่ะ

Very Happy Laughing Smile เกิด วันเสาร์ ขึ้น 2 ค่ำ เดือน 3 ปี ขาลปลายปี เป็นดวงที่ ต้อง ระวัง วาจา คำพูด นะครับ " ไม่ดี ไม่พูด ไม่พูดคำไม่ดี " รับใช้ผูใหญ่ ผู้มีอายุ ได้จะดีครับ แฟน ชอบเอาใจนะครับ อย่าพูดเล่นนะครับ ตรงไปก็ไม่ดี

1. Shocked ดวง เป็นคนมี บุตรยากนะครับ ถ้าจะมี ต้องดูแลให้ดี ระวังอุบัติเหตุ นะครับ ? ถ้าอยากมีจริงๆ ต้อง อาศัย ทางการแพทย์ช่วย นะครับ ถึงจะมีความสำเร็จ ได้จ้า

2. Rolling Eyes บั้นปลาย ก็ คงประมาณ 6 ปี นะครับไม่น่าจะเกินนี้

3. Wink ถ้าให้พูดตรงๆ ดวงแบบนี้ ไม่ได้อยู่ บ้านเกิดนะครับ เกิดแล้ว ต้องไปอยู่ ต่างถิ่น ต่างแดน ชีวิตร น่าจะ อยู่ที่ แฟน มากกว่านะครับ ถึง สร้างบ้านไว้ก็ ไม่ได้อยู่นานจ้า อยู่ที่ใหนก็ ไม่นานต้อง โยกย้าย ตลอด? santa ลุงหมอ
    wan

ถามเรื่องดวงค่ะ Empty Re: ถามเรื่องดวงค่ะ

ตั้งหัวข้อ  wan Wed Nov 02, 2011 3:07 am

ลุงหมอค่ะหนูเกิดวันอังคารค่ะ และปีเกิดถ้าปีสากล หนูเกิดปีมะเส็ง ถ้าปีไทยหนูเกิดปีมะโรงค่ะลุงหมอดูให้ใหม่ได้ไหมค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    รวีวรรณ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Nov 02, 2011 8:53 pm

wan พิมพ์ว่า:ลุงหมอค่ะหนูเกิดวันอังคารค่ะ และปีเกิดถ้าปีสากล หนูเกิดปีมะเส็ง ถ้าปีไทยหนูเกิดปีมะโรงค่ะลุงหมอดูให้ใหม่ได้ไหมค่ะ
    ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ
    รวีวรรณ

Very Happy Laughing Smile ต้องขอโทษที่ โปรแกรมผมปกพร่องไปละ แก้ใขเป็น คนวัน อังคาร แรม 9 ค่ำ เดือน ยี่ ปีมะโรง ปลายปี? เพราะยัง ไม่ถึง เดือน 5 จึงยังไม่เปลี่ยนปี? เป็นคนราศรี เมถุน คนคู่ ตามเวลาเกิด

Very Happy 1. ตามดวง ถ้าถามเรื่องลูก ถ้าจะมีก่อน ก.พ.ที่จะถึง จะได้เป็นหญิงนะครับ

tongue 2. บั้นปลาย มีโอกาศกลับบ้านครับ เป็นดวงที่ เดินทางไกล ออกจากบ้าน สุดท้าย จะกลับ ที่เดิมครับ เมื่อ มีความพร้อม มั่นคงในฐานะหลัง มีคู่ครอง

bom 3. เราจะได้กลับบ้านเกิด แต่ แฟน จะ ไปๆ มาๆ มากกว่า? หลังวันเกิดเราไป สุขภาพ จะไม่ดี นะครับ ต้องดูแลตัวเอง ให้ดีครับ? ควร ต่อชะตา และ อยู่ใน ศีลธรรม อันดีครับ? santa ลุงหมอ

wan

ตั้งหัวข้อ  wan Thu Nov 03, 2011 2:56 am

ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ..คือหนูทำเด็กหลอดแก้วค่ะแต่แช่ฟีชแข็งไว้..วางแผนจะตั้งครรภ์ปลายปีหน้าค่ะ หนูก็ดูแลตัวเองตอนนี้หนูดื่มน้ำส้มสายชูหมักจากแอปเปิ้ล ใช้ 1 ช้อนชาผสมน้ำ 1แก้ว ดื่มหลังอาหารเช้า และหลังอาหารเย็นค่ะ คือหนูเจอในเวฟไซ้ร์ ก็เลยลองดื่มดูกับแฟนค่ะ...ลุงหมอว่าจะดีหรือเปล่าค่ะ

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Nov 04, 2011 3:50 pm

wan พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากค่ะ..คือหนูทำเด็กหลอดแก้วค่ะแต่แช่ฟีชแข็งไว้..วางแผนจะตั้งครรภ์ปลายปีหน้าค่ะ หนูก็ดูแลตัวเองตอนนี้หนูดื่มน้ำส้มสายชูหมักจากแอปเปิ้ล ใช้ 1 ช้อนชาผสมน้ำ 1แก้ว ดื่มหลังอาหารเช้า และหลังอาหารเย็นค่ะ คือหนูเจอในเวฟไซ้ร์ ก็เลยลองดื่มดูกับแฟนค่ะ...ลุงหมอว่าจะดีหรือเปล่าค่ะ

Very Happy Laughing cheers ใช้ได้จ้า น้ำส้มสายชู ที่หมักจาก ผลไม้ อยากให้ใช้ หลายๆชนิดรวมกันนะครับ จากองุ่นก็มีนำมารวมกัน อยากให้ดื่ม เวลา ท้องว่าง นะครับ 4 เวลาเลย โดยเฉพาะ ตื่นนอนใหม่ๆ และ ก่อนนอนจ้า santa
    wan

ตั้งหัวข้อ  wan Sun Nov 06, 2011 2:46 am

ขอบพระคุณลุงหมอเป็นอย่างมากค่ะ
    ลุงหมอเป็นที่พึ่ง และเป็นพ่อพระผู้ใจบุญ ขอใหลุงหมออายุยืน สุขภาพแข็งแรง อยู่คู่กับเวฟไซ้ร์นี้ไปนานๆนะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Nov 06, 2011 12:36 pm

wan พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณลุงหมอเป็นอย่างมากค่ะ
    ลุงหมอเป็นที่พึ่ง และเป็นพ่อพระผู้ใจบุญ ขอใหลุงหมออายุยืน สุขภาพแข็งแรง อยู่คู่กับเวฟไซ้ร์นี้ไปนานๆนะค่ะ

Laughing Very Happy Smile ก็น้ำส้มสายชู ได้มาจากการหมัก จากพืช ทุกชนิด เขาทานได้? ไม่มีพิษ เพียงแต่ ควรผสม เพื่อดิ่ม 1 / 15 จะดีมากๆ เขามีคุณภาพ ไกล้เคียงกับ น้ำหมัก เพราะจะมี สารอาหาร สมุนไพร ปนอยู่ในนั้น สามารถน้ำมาเติมน้ำตาล + น้ำ ใน อัตตรา 1/ 1 / 7 เป็นหวัเชื้อ หมักได้นะครับ Smile ทำไว้เพื่อ เติม เป็นหัวเขื้อ ใช้ 1 แก้ว ต่อ 1 ถังหมัก

santa สูตรนี้ ใช้ น้ำตาล-ผลไม้ - น้ำไม่มีคลอรีน Laughing 1 / 4 / 7 หรือ 1 / 4 / 10 ใช้ได้ ในยุโรป สำหรับ หมัก ผลไม้ เปรี้ยว หรือ หวาน ปั่นหยาบๆ ได้ทุกๆชนิด นะครับ cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 9:51 pm