ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

5 posters

ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง)

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง) Empty ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง)

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 04, 2011 11:26 am

Very Happy Laughing Smile คลิ๊กแล้วเปิดจ้า ผลการใช้ Smile cheers คลิ๊กเข้าดูเลย แล้วเซฟไว้นะ?

https://www.youtube.com/watch?v=BBvzFUgNf0E&feature=related

Shocked Rolling Eyes Smile ผู้ใช้ น้ำหยดมหาบำบัติ น้ำหมักป้าเช็ง โลกสีเขียว cheers santa ลุงหมอ
    หนูแดง
    หนูแดง
    สมาชิกทั่วไป

ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง) Empty Re: ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง)

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sun Dec 04, 2011 12:17 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile คลิ๊กแล้วเปิดจ้า ผลการใช้ Smile cheers คลิ๊กเข้าดูเลย แล้วเซฟไว้นะ?

https://www.youtube.com/watch?v=BBvzFUgNf0E&feature=related

Shocked Rolling Eyes Smile ผู้ใช้ น้ำหยดมหาบำบัติ น้ำหมักป้าเช็ง โลกสีเขียว cheers santa ลุงหมอ

Very Happy sunny ขอบคุณลุงหมอมาก ๆ ค่ะ ที่นำสิ่งดี ๆ มาแชร์ให้สมาชิกได้รับรู้..ตอนนี้หนูแดงได้อัดและเซฟเก็บไว้ทุกครั้งที่มีทีวีสีเขียวสัญจรของป้าเช็ง เพื่อจะได้เพิ่มพูนความรู้ และประสบการณ์ของผู้ที่ใช้น้ำหมัก santa
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง) Empty Re: ประสพการผู้ใช้น้ำหยด น้ำหมัก (ภาพ-เสียง)

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Dec 04, 2011 1:48 pm

Very Happy Laughing Smile อยากให้ได้ดู ศึกษา ให้เข้าใจ เรื่มจาก ภาชนะ เล็กๆหมัก เท่าที่ หาได้ Rolling Eyes ชมดูแล้ว ไม่เข้าใจตรงใหน สอบถามไป ได้จ้า บอกที่มาด้วยนะว่าทำอะไร ? ไม่เข้าใจ จุดใหน? เขาต้อง รอ 10 ปีกันจึง เป็น มหาบำบัติได้ แต่เรา เดินทางข้ามเวลาได้ โดยมีหัวเชื้อ 16 ปี + ไปเร่ง ใช้เวลา 16 เดือน? tongue sunny santa ลุงหมอ
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Sun Dec 04, 2011 7:25 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile อยากให้ได้ดู ศึกษา ให้เข้าใจ เรื่มจาก ภาชนะ เล็กๆหมัก เท่าที่ หาได้ Rolling Eyes ชมดูแล้ว ไม่เข้าใจตรงใหน สอบถามไป ได้จ้า บอกที่มาด้วยนะว่าทำอะไร ? ไม่เข้าใจ จุดใหน? เขาต้อง รอ 10 ปีกันจึง เป็น มหาบำบัติได้ แต่เรา เดินทางข้ามเวลาได้ โดยมีหัวเชื้อ 16 ปี + ไปเร่ง ใช้เวลา 16 เดือน? tongue sunny santa ลุงหมอ

Very Happy ถูกต้องแล้วค่ะลุงหมอ ..ข้ามเวลาหาลุงหมอ คริ คริ sunny ของลุงหมอแน่นอนที่สุดค่ะ farao
    หนูแดงเลยไม่ต้องร้องเพลงรอถึง 10 ปี ใช้เวลาข้ามปีกับ 4 เดือน ก็เป็นมหาบำบัติแล้ว ขอบคุณลุงหมอมาก ๆ ค่ะ lol!
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม
    ตุ๊ก บึ่งกุ่ม

ตั้งหัวข้อ  ตุ๊ก บึ่งกุ่ม Sun Dec 04, 2011 7:30 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:
    ลุงหมอ พิมพ์ว่า: Very Happy Laughing Smile อยากให้ได้ดู ศึกษา ให้เข้าใจ เรื่มจาก ภาชนะ เล็กๆหมัก เท่าที่ หาได้ Rolling Eyes ชมดูแล้ว ไม่เข้าใจตรงใหน สอบถามไป ได้จ้า บอกที่มาด้วยนะว่าทำอะไร ? ไม่เข้าใจ จุดใหน? เขาต้อง รอ 10 ปีกันจึง เป็น มหาบำบัติได้ แต่เรา เดินทางข้ามเวลาได้ โดยมีหัวเชื้อ 16 ปี + ไปเร่ง ใช้เวลา 16 เดือน? tongue sunny santa ลุงหมอ

Very Happy ถูกต้องแล้วค่ะลุงหมอ ..ข้ามเวลาหาลุงหมอ คริ คริ sunny ของลุงหมอแน่นอนที่สุดค่ะ farao
    หนูแดงเลยไม่ต้องร้องเพลงรอถึง 10 ปี ใช้เวลาข้ามปีกับ 4 เดือน ก็เป็นมหาบำบัติแล้ว ขอบคุณลุงหมอมาก ๆ ค่ะ lol!

cherry ต้องขอขอบคุณลุงหมอของพวกเรา มีเคล็ด(ไม่)ลับ มาให้พวกเราเสมอ cherry
    บุญธรรม
    บุญธรรม

ตั้งหัวข้อ  บุญธรรม Tue Dec 06, 2011 9:37 am

ยอดเยี่ยมครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 06, 2011 10:48 am

บุญธรรม พิมพ์ว่า:ยอดเยี่ยมครับ

Very Happy Laughing Smile .0.k ใจเย็นๆ ศึกษาเองได้ นะครับ ประสพการณ์ ล้วนๆ กว่า แต่ละคน จะเดินมาถึงจุดที่ ได้เห็น อุประสรรค์ มากมาย ที่ ผ่านยากที่สุดคือ ตัวเอง? Shocked ผมเองก็ ไม่เชื่อมาก่อนว่า จะเป็นไปได้? Rolling Eyes และ ต่อต้าน อีกด้วย? จึง ต้องลองเอง cheers ในที่สุด ยอมรับครับ ว่า ของพระพุทธองค์ ที่ ทรงรับสั่งไว้เมือ 2600 ปี ยังเป็นจริง เป็น 1 ในโลก เป็น 1 ไม่มี 2 เป็น ครูของ เทวดา และ มนุษย์ จริงๆ ไม่เคลือบแคลง สงสัย ใน พุทธพจน์ ของ พระองค์ อีกเลย? ก็ ให้โยมพ่อ ทาน ครั้งละ 1 ช้อน 4 เวลาไปเลย นะครับ และ ว่าน ฮวานฮ๊อก หรือ พญาวานร นำมา ตำกัย น้ำซาวข้าว ให้ทานบ้าง นะครับ ไต ของโยมพ่อ จะได้ ดีขึ้นครับ ? เรียนลัดกัน ละครับ จด จำ บันทึกกันให้มาก ที่สุด แล้ว มาปรับใช้กัน จากน้อยไปหามาก นะครับ เราจะได้ไม่ต้องไปลองผิด ลองถูก ให้เสียเวลา มีคน ลองให้เราละครับ? ศึกษากัน ไม่จบ ละครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    มด
    มด

ตั้งหัวข้อ  มด Tue Dec 06, 2011 2:24 pm

กราบขอบพระคุณลุงหมอ และพี่หนูแดง ค่ะ
    เมื่อก่อนมดก้อไม่เชื่อ แอนตี้ด้วยแต่เด๊วนี้ น้ำหมักอยู่ในชีวิตทุกวันเลยค่ะ เย้ๆๆ Laughing cheers queen
    หนูแดง
    หนูแดง

ตั้งหัวข้อ  หนูแดง Tue Dec 06, 2011 6:38 pm

มด พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณลุงหมอ และพี่หนูแดง ค่ะ
    เมื่อก่อนมดก้อไม่เชื่อ แอนตี้ด้วยแต่เด๊วนี้ น้ำหมักอยู่ในชีวิตทุกวันเลยค่ะ เย้ๆๆ Laughing cheers queen

Very Happy ตอนนี้พี่หนูแดงตื่นมาก็ต้องกิน กลับมาจากทำงานก็ต้องกิน และเวลานอนก็ต้องกินอีก
    ทั้งหัวจรดเท้าของพี่หนูแดงมีแต่น้ำหมักค่ะน้องมด สุดยอดจริง ๆ จร้า santa และตอนนี้
    ไม่ต้องรอถึง 10 ปี ก็เป็นมหาบำบัติไว้รักษาโรคภัยไข้เจ็บแล้ว เพราะพวกเราเรียนทางลัด
    โดยลุงหมอเป็นอาจารย์ที่สุดยอดที่สุด ขอกราบขอบพระคุณลุงหมอมาก ๆ ค่ะ ที่นำสิ่งดี ๆ
    มาให้สมาชิกค่ะ sunny
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 06, 2011 9:13 pm

หนูแดง พิมพ์ว่า:
    มด พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณลุงหมอ และพี่หนูแดง ค่ะ

Very Happy ตอนนี้พี่หนูแดงตื่นมาก็ต้องกิน กลับมาจากทำงานก็ต้องกิน และเวลานอนก็ต้องกินอีก
    ทั้งหัวจรดเท้าของพี่หนูแดงมีแต่น้ำหมักค่ะน้องมด สุดยอดจริง ๆ จร้า santa และตอนนี้
    ไม่ต้องรอถึง 10 ปี ก็เป็นมหาบำบัติไว้รักษาโรคภัยไข้เจ็บแล้ว เพราะพวกเราเรียนทางลัด
    โดยลุงหมอเป็นอาจารย์ที่สุดยอดที่สุด ขอกราบขอบพระคุณลุงหมอมาก ๆ ค่ะ ที่นำสิ่งดี ๆ
    มาให้สมาชิกค่ะ sunny

Very Happy Laughing Smile หารู้ไม่ว่า กว่าจะหามาให้ ขยาย ให้ใช้กันฟรีๆ กว่า พวกเรา จะยอมรับกันได้ หมดตัวเลยละ 555 cheers santa

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 3:35 pm