ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ปรึกษาเรื่องดวงชะตา

นันที่
    สมาชิกทั่วไป

ปรึกษาเรื่องดวงชะตา Empty ปรึกษาเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  นันที่ Sat Dec 17, 2011 2:02 pm

อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 เดือน สิงหาคม ปี 2518 ปีเถาะ ค่ะ เวลาเกิดประมาณเพล คิดว่าหลังเพลนิดหน่อยค่ะ อายุ 36

หนูอยากรู้ว่าหนูมีเกณฑ์หย่าไหมค่ะ แล้วถ้าต้องขึ้นโรงขึ้นศาลมีโอกาสชนะไหม
    แล้วหนูจะเจอคนดีมาอุปภัมไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ปรึกษาเรื่องดวงชะตา Empty Re: ปรึกษาเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Dec 26, 2011 12:15 am

นันที่ พิมพ์ว่า:อยากให้ลุงหมอช่วยตรวจดวงชะตาให้หน่อยค่ะ เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 เดือน สิงหาคม ปี 2518 ปีเถาะ ค่ะ เวลาเกิดประมาณเพล คิดว่าหลังเพลนิดหน่อยค่ะ อายุ 36

หนูอยากรู้ว่าหนูมีเกณฑ์หย่าไหมค่ะ แล้วถ้าต้องขึ้นโรงขึ้นศาลมีโอกาสชนะไหม
    แล้วหนูจะเจอคนดีมาอุปภัมไหมค่ะ

ขอบคุณค่ะ
    วันอาทิตย์ ขึ้น 10 ค่ำ เดือน 9 ปีเถาะ ราศรีตุลย์

หนูอยากรู้ว่าหนูมีเกณฑ์หย่าไหมค่ะ ? Rolling Eyes มีปัญหา ขัดแย้งกัน แน่นอน แต่ไม่น่าจะมีการ หย่าร้าง นะครับ ตั้งแต่ ส.ค. วันเกิดเลยมา ก็ดีขึ้นแล้ว นี่นา? ดวงราชาโชค ผู้ใหญ่ ให้ความเมตคา จะได้กิน บุญเก่า Wink

แล้วถ้าต้องขึ้นโรงขึ้นศาลมีโอกาสชนะไหม? ชนะครับ ถ้าไม่ประมาท cheers

แล้วหนูจะเจอคนดีมาอุปภัมไหมค่ะ ? มีครับ น่าจะ คนมีอายุ มีอำนาจ ในทางราชการนะครับ santa ลุงหมอ
    นันที่

ปรึกษาเรื่องดวงชะตา Empty นันที่

ตั้งหัวข้อ  นันที่ Tue Dec 27, 2011 7:12 am

ขอบคุณค่ะลุงหมอที่ช่่วยตรวจดวงชะตาให้ คราวนี้หนูมีคำถามต่อไปจะถามให้ลุงหมอช่วยตอบให้หน่อยค่ะ Surprised

เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 เดือน สิงหาคม ปี 2518 ปีเถาะ ค่ะ เวลาเกิดประมาณเพล อายุ 36

แฟนหนู เกิดวันเสาร์ ที่ 10 เดือน พฤศจิกายน 2499 ปี วอก อายุ 55

หนูอยากรู้ว่าดวงเราสมพงษ์เป็นเนื้อคู่หนูหรือเปล่า และ เขาจะมาอุปถัมภ์หนูหรือเปล่าค่ะ Very Happy

ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ปรึกษาเรื่องดวงชะตา Empty Re: ปรึกษาเรื่องดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Dec 27, 2011 8:03 pm

นันที่ พิมพ์ว่า:ขอบคุณค่ะลุงหมอที่ช่่วยตรวจดวงชะตาให้ คราวนี้หนูมีคำถามต่อไปจะถามให้ลุงหมอช่วยตอบให้หน่อยค่ะ Surprised

เกิดวันอาทิตย์ที่ 17 เดือน สิงหาคม ปี 2518 ปีเถาะ ค่ะ เวลาเกิดประมาณเพล อายุ 36

แฟนหนู เกิดวันเสาร์ ที่ 10 เดือน พฤศจิกายน 2499 ปี วอก อายุ 55

หนูอยากรู้ว่าดวงเราสมพงษ์เป็นเนื้อคู่หนูหรือเปล่า และ เขาจะมาอุปถัมภ์หนูหรือเปล่าค่ะ Very Happy

Very Happy Smile Rolling Eyes ก็ ดูดีนะครับ นาค ตัวเดียวกัน ตำแหน่งเดียวกัน วัน อาทิตย์ กะ เสาร์ คู่ธาตุกัน เป็นไปด้วยกันได้ดี แต่ ปีนี้ เขา ดวงไม่ค่อยดีจะป่วย หรือ วุ่นวาย รอเขาพ้นเดือน เกิด พ.ย. 55 ก่อนนะครับแล้วจะดี Wink sunny santa

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 1:41 pm