ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

suleepat
    สมาชิกทั่วไป

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ Empty ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Jan 02, 2012 8:07 pm

เกิด วันเสาร์ ที่ ๑ มิถุนายน ๒๕๑๗ ปีขาล เวลา ๐๒.๒๐ ค่ะ
    ๑. งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีมั้ยคะ ควรทำงานด้านไหนจึงจะดี
    ๒. ชาตินี้หนูจะมีคู่ครองเหมือนคนอื่นเค้าหรือเปล่าคะ
    ๓. หนี้สินเมื่อไหร่จะหมด จะได้มีเงินเก็บบ้างค่ะ
    รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา พร้อมคำแนะนำด้วยนะคะ pig

แก้ไขล่าสุดโดย suleepat เมื่อ Sat Jan 14, 2012 9:06 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ Empty Re: ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jan 02, 2012 9:20 pm

suleepat พิมพ์ว่า:ชื่อ ศุลีย์ภัสร์ รัตนอารีกุล ชื่อเดิม ปัทมา คุ่ะ
    เกิด วันเสาร์ ที่ ๑ มิถุนายน ๒๕๑๗ ปีขาล เวลา ๐๒.๒๐ ค่ะ
    ๑. งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีมั้ยคะ ควรทำงานด้านไหนจึงจะดี
    ๒. ชาตินี้หนูจะมีคู่ครองเหมือนคนอื่นเค้าหรือเปล่าคะ
    ๓. หนี้สินเมื่อไหร่จะหมด จะได้มีเงินเก็บบ้างค่ะ
    รบกวนลุงหมอตรวจดวงชะตา พร้อมคำแนะนำด้วยนะคะ pig

Very Happy Shocked Rolling Eyes เป็นคน วันศุกร์ ขึ้น 11 ค่ำเดือน 7 ปี ขาล ราศรีมีน
    ๑. งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีมั้ยคะ ควรทำงานด้านไหนจึงจะดี? งาน ที่ทำอยู่ขะนี ดีอยู่ละครับ งานใช้ปัญญา ความสามารถ เป็นผู้อยู่เบื้องหลัง คอยช่วยเหลือดีละครับ

๒. ชาตินี้หนูจะมีคู่ครองเหมือนคนอื่นเค้าหรือเปล่าคะ ? Shocked มีครับ แต่ ไม่ยั่งยืน อาจ เป็น เพศเดียวกัน หรือหญิงมีอายุติดต่อ ขักนำมาให้ครับ ตามหลัก น่าจะ มีแฟนเมื่อปีที่แล้ว นะครับ? น่าจะเป็นพ่อหม้าย ? เลือกเองละครับ เรื่องนี้ affraid

๓. หนี้สินเมื่อไหร่จะหมด จะได้มีเงินเก็บบ้างค่ะ? หาเงินเองคง ไม่ใหวจะแก้ใขได้ก็ จากมรดก หรือ การติดต่อเจรจา ผู้ใหญ่ ให้ความช่วยเหลือนะครับ เก็บเงินไม่อยู่ ปีนี้ ระวังจะเป็นความนะครับ
    suleepat

ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ Empty Re: ดูดวงให้สมาชิกใหม่ด้วยนะคะ

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Jan 02, 2012 10:00 pm

ลุงหมอ พิมพ์ว่า:
    suleepat พิมพ์ว่า:

Very Happy Shocked Rolling Eyes เป็นคน วันศุกร์ ขึ้น 11 ค่ำเดือน 7 ปี ขาล ราศรีมีน
    ๑. งานที่ทำอยู่ตอนนี้ดีมั้ยคะ ควรทำงานด้านไหนจึงจะดี? งาน ที่ทำอยู่ขะนี ดีอยู่ละครับ งานใช้ปัญญา ความสามารถ เป็นผู้อยู่เบื้องหลัง คอยช่วยเหลือดีละครับ

๒. ชาตินี้หนูจะมีคู่ครองเหมือนคนอื่นเค้าหรือเปล่าคะ ? Shocked มีครับ แต่ ไม่ยั่งยืน อาจ เป็น เพศเดียวกัน หรือหญิงมีอายุติดต่อ ขักนำมาให้ครับ ตามหลัก น่าจะ มีแฟนเมื่อปีที่แล้ว นะครับ? น่าจะเป็นพ่อหม้าย ? เลือกเองละครับ เรื่องนี้ affraid

๓. หนี้สินเมื่อไหร่จะหมด จะได้มีเงินเก็บบ้างค่ะ? หาเงินเองคง ไม่ใหวจะแก้ใขได้ก็ จากมรดก หรือ การติดต่อเจรจา ผู้ใหญ่ ให้ความช่วยเหลือนะครับ เก็บเงินไม่อยู่ ปีนี้ ระวังจะเป็นความนะครับ

ขอบคุณค่ะลุงหมอ แม่นมากๆ แล้วมีวิธีไหนจะทำให้ความรักยั่งยืนบ้างคะ ปีที่แล้วมีพ่อหม้ายเข้ามาค่ะ แต่ก็ห่างๆกันแล้ว เค้าเป็นเนื้อคู่หรือเปล่า ที่ผ่านมาๆก็มีที่คบเพศเดียวกันแต่ก็เลิก แล้วหนูมีโอกาสรวยบ้างหรือเปล่า ถ้าจะลองเล่นหุ้นได้หรือเปล่าคะ

แก้ไขล่าสุดโดย suleepat เมื่อ Sat Jan 14, 2012 9:07 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Jan 03, 2012 3:17 pm

Very Happy Rolling Eyes Shocked ขอบคุณค่ะลุงหมอ แม่นมากๆ แล้วมีวิธีไหนจะทำให้ความรักยั่งยืนบ้างคะ ปีที่แล้วมีพ่อหม้ายเข้ามาค่ะ แต่ก็ห่างๆกันแล้ว เค้าเป็นเนื้อคู่หรือเปล่า ที่ผ่านมาๆก็มีที่คบเพศเดียวกันแต่ก็เลิก แล้วหนูมีโอกาสรวยบ้างหรือเปล่า ถ้าจะลองเล่นหุ้นได้หรือเปล่าคะ?

Shocked Very Happy affraid คิดจะเล่นหุ้นซื้อหุ้น พูดง่าย ทำให้ดียากครับ? ให้ซื้อ เมื่อ เขาอยากขาย ( หุ้นตก ลงมากๆ 100 จุด ซื้อนะครับ ) และ ขายเมื่อหุ้นขึ้น ? ( เมื่อมีคน แย่งกันซื้อ? ) บอกได้ แต่ คนมักจะทำ ไม่ได้

affraid คือ ลงทุกๆ 100 จุด ซื้อ Basketball ซื้อของถูกๆ ซื้อใน set 50 เท่านั้น ไม่ลง ไม่ซื้อนะครับ affraid ขาย ทุกๆ 100 จุด ที่พอใจ เมื่อหุ้นขึ้น sunny santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Thu Jan 12, 2012 7:35 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอหนูขอเรียนถามเพิ่มเติมนะคะ
    1. เงินที่ติดค้ำประกันอยู่อีกนานมั้ยค่ะ กว่าหนูจะได้คืน (ใจง่ายไปค้ำให้เค้าแล้วมาเสียใจภายหลัง)
    2. ที่ทำงานวุ่นวายเหลือเกินค่ะ ถ้าหนูผ่านทดลองงานเดือนนี้มีโอกาสย้ายไปทำงานกองอื่นหรือเปล่าคะ
    3. ถ้าไม่มีเนื้อคู่ โอกาสในเส้นทางธรรมเป็นอย่างไรบ้างคะ
    กราบขอบพระคุณค่ะ queen
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 14, 2012 12:10 am

suleepat พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอหนูขอเรียนถามเพิ่มเติมนะคะ
    1. เงินที่ติดค้ำประกันอยู่อีกนานมั้ยค่ะ กว่าหนูจะได้คืน (ใจง่ายไปค้ำให้เค้าแล้วมาเสียใจภายหลัง)
    2. ที่ทำงานวุ่นวายเหลือเกินค่ะ ถ้าหนูผ่านทดลองงานเดือนนี้มีโอกาสย้ายไปทำงานกองอื่นหรือเปล่าคะ
    3. ถ้าไม่มีเนื้อคู่ โอกาสในเส้นทางธรรมเป็นอย่างไรบ้างคะ
    กราบขอบพระคุณค่ะ queen

Wink Smile Very Happy 1. เงินที่ติดค้ำประกันอยู่อีกนานมั้ยค่ะ กว่าหนูจะได้คืน (ใจง่ายไปค้ำให้เค้าแล้วมาเสียใจภายหลัง)? Rolling Eyes พูดดีๆกะเขา น่าจะได้คืนนะครับ ถ้า บุญดี เทวดาช่วย

Shocked 2. ที่ทำงานวุ่นวายเหลือเกินค่ะ ถ้าหนูผ่านทดลองงานเดือนนี้มีโอกาสย้ายไปทำงานกองอื่นหรือเปล่าคะ Evil or Very Mad ไม่น่าจะได้ย้าย แล้ว เชาจะรับเรามาทำไมหรือ? ตัวเอง ยัง ยุ่งไม่พอหรือ แก้ใขให้จบ ซะก่อนถึงค่อย ไปยุ่งกะชาวบ้่านจ้า

Rolling Eyes 3. ถ้าไม่มีเนื้อคู่ โอกาสในเส้นทางธรรมเป็นอย่างไรบ้างคะ? ที่ใหนๆก็ วุ่นวายจ้า ถ้า เรา ยังมีความ วุ่นวายอยู่นะครับ santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Sat Jan 14, 2012 9:06 am

Wink Smile Very Happy 1. เงินที่ติดค้ำประกันอยู่อีกนานมั้ยค่ะ กว่าหนูจะได้คืน (ใจง่ายไปค้ำให้เค้าแล้วมาเสียใจภายหลัง)? Rolling Eyes พูดดีๆกะเขา น่าจะได้คืนนะครับ ถ้า บุญดี เทวดาช่วย

Shocked 2. ที่ทำงานวุ่นวายเหลือเกินค่ะ ถ้าหนูผ่านทดลองงานเดือนนี้มีโอกาสย้ายไปทำงานกองอื่นหรือเปล่าคะ Evil or Very Mad ไม่น่าจะได้ย้าย แล้ว เชาจะรับเรามาทำไมหรือ? ตัวเอง ยัง ยุ่งไม่พอหรือ แก้ใขให้จบ ซะก่อนถึงค่อย ไปยุ่งกะชาวบ้่านจ้า

Rolling Eyes 3. ถ้าไม่มีเนื้อคู่ โอกาสในเส้นทางธรรมเป็นอย่างไรบ้างคะ? ที่ใหนๆก็ วุ่นวายจ้า ถ้า เรา ยังมีความ วุ่นวายอยู่นะครับ santa [/size][/quote]

1. หนูไม่ได้คุยกะเค้านานแล้วค่ะ พอหนูค้ำประกันให้ก็เลิกกะหนูเลยทันที ตอนนี้ ยังเหลืออีก 2 ปี 3เดือน จะหมดสัญญา
    2. ผู้บริหารไม่ถูกกันเองค่ะ คนที่ทำงานกองอื่น ไม่อยากทำงานร่วมกับกองงานที่หนูทำ หนูทำงานลำบาก ขอความร่วมมือก็ไม่มีใครอยากทำ (หนูขออนุญาตลบชื่อข้างบนนะคะ)
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 14, 2012 10:34 am

suleepat พิมพ์ว่า: Wink Smile Very Happy 1. เงินที่ติดค้ำประกันอยู่อีกนานมั้ยค่ะ กว่าหนูจะได้คืน (ใจง่ายไปค้ำให้เค้าแล้วมาเสียใจภายหลัง)? Rolling Eyes พูดดีๆกะเขา น่าจะได้คืนนะครับ ถ้า บุญดี เทวดาช่วย

Rolling Eyes 3. ถ้าไม่มีเนื้อคู่ โอกาสในเส้นทางธรรมเป็นอย่างไรบ้างคะ? ที่ใหนๆก็ วุ่นวายจ้า ถ้า เรา ยังมีความ วุ่นวายอยู่นะครับ santa [/size]

1. หนูไม่ได้คุยกะเค้านานแล้วค่ะ พอหนูค้ำประกันให้ก็เลิกกะหนูเลยทันที ตอนนี้ ยังเหลืออีก 2 ปี 3เดือน จะหมดสัญญา
    2. ผู้บริหารไม่ถูกกันเองค่ะ คนที่ทำงานกองอื่น ไม่อยากทำงานร่วมกับกองงานที่หนูทำ หนูทำงานลำบาก ขอความร่วมมือก็ไม่มีใครอยากทำ (หนูขออนุญาตลบชื่อข้างบนนะคะ)[/quote]

Very Happy Laughing Smile สวดมนต์ไป ละกัน นะครับ 108 สวดประจำๆ แล้วจะดีเองจ้า cheers sunny santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Sat Jan 14, 2012 11:10 am

กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Jan 14, 2012 6:22 pm

suleepat พิมพ์ว่า:กราบขอบพระคุณลุงหมอค่ะ

Very Happy Laughing Smile สู้ๆๆครับ ที่ แย่ๆ มากกว่าเรา มีมากมาย cheers sunny santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Sun Jan 22, 2012 5:58 pm

-- ช่วงนี้หนูมีโชคลาภหรือเปล่า
    -- การทดลองงานรอบนี้ จะผ่านไปได้ด้วยดีหรือเปล่าคะ
    กราบขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้าค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย suleepat เมื่อ Tue Mar 27, 2012 9:59 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jan 23, 2012 12:19 am

suleepat พิมพ์ว่า:ลุงหมอคะ ถ้าหนูจะคบกับผู้ชายที่ เกิดวันศุกร์ 5 กรกฎาคม 2517 ไม่ทราบเวลาเกิด เป็นพ่อม่าย (เคยจะคบเป็นแฟนแต่ห่างกันไป) จะเป็นอย่างไรบ้างคะ ดวงจะเกื้อกูลกันหรือเปล่า
    -- ช่วงนี้หนูมีโชคลาภหรือเปล่า
    -- การทดลองงานรอบนี้ จะผ่านไปได้ด้วยดีหรือเปล่าคะ
    กราบขอบพระคุณลุงหมอล่วงหน้าค่ะ

Very Happy Laughing Smile เราเกิด ตืนวันศุกร์ ช่วงนี้ มีความรัก ไม่เปิดเผย หลัง วันเกิด มิถุนาไป จะมีแฟน นะครับ

Rolling Eyes -- ช่วงนี้หนูมีโชคลาภหรือเปล่า? santa เดือนกุมภาพันธุ์จะมีโชคจ้า

Shocked -- การทดลองงานรอบนี้ จะผ่านไปได้ด้วยดีหรือเปล่าคะ? ถ้า ม.ค ละผ่านครับ เดือน ก.พ.ก็ ไม่แน่ นะครับ มีนาดวงจะดีจ้าเรื่องงาน และ เลข จะออกตรงที่ ทำงาน santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Jan 23, 2012 7:32 am

Very Happy Very Happy ทดลองงานรอบละ 2 เดือนค่ะ รอบสองประเมิน มค.นี้ ถ้าผ่านก็ได้บรรจุแล้วค่ะ ประเมินอีกรอบก็ เดือน มี.ค. เป็นการประเมินรอบแรกของปีงบประมาณค่ะ bounce bounce ถ้ามีโชคลาภก็จะได้เสี่ยงบ้าง จะได้เอาเงินไปใช้หนี้ใช้สิน จะได้ปลดหนี้เป็นอิสระกะเค้าซักทีค่ะ
    What a Face What a Face ((เพิ่มเติมค่ะ เดือนมีนา หนูจะขอลางานไปปฏิบัติธรรม ลุงหมอว่ามีโอกาสได้ไปมั้ยคะ ลา 5 วัน กลัวเค้าไม่อนุญาตค่ะ))
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Jan 23, 2012 11:48 am

suleepat พิมพ์ว่า: Very Happy Very Happy ทดลองงานรอบละ 2 เดือนค่ะ รอบสองประเมิน มค.นี้ ถ้าผ่านก็ได้บรรจุแล้วค่ะ ประเมินอีกรอบก็ เดือน มี.ค. เป็นการประเมินรอบแรกของปีงบประมาณค่ะ bounce bounce ถ้ามีโชคลาภก็จะได้เสี่ยงบ้าง จะได้เอาเงินไปใช้หนี้ใช้สิน จะได้ปลดหนี้เป็นอิสระกะเค้าซักทีค่ะ
    What a Face What a Face ((เพิ่มเติมค่ะ เดือนมีนา หนูจะขอลางานไปปฏิบัติธรรม ลุงหมอว่ามีโอกาสได้ไปมั้ยคะ ลา 5 วัน กลัวเค้าไม่อนุญาตค่ะ))

Rolling Eyes Smile Shocked สรุปก็ผ่านครับ ลา 5 วันไปรักษาศีล ถ้าเขาเสียงานก็ อาจให้ลาออกไปเลย หาวันหยุดยาวๆ เข้าที่เข้าทางแล้วค่อยไป ดีกว่า จะได้ไม่เป็นปัญหา ภายหลัง Wink รักษาศีลธรรม อยู่กับบ้านก่อนดีกว่านะครับ ฝึก บังคับตัวเองก่อนจ้า santa ลุงหมอ สวนโพธิ์
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Jan 23, 2012 5:15 pm

Arrow Arrow รับทราบค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Feb 01, 2012 9:35 pm

suleepat พิมพ์ว่า: Arrow Arrow รับทราบค่ะ

Very Happy Laughing Smile bounce cheers bom sunny cherry santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Thu Feb 02, 2012 7:28 pm

Laughing Laughing ลุงหมอเจ้าขา ที่บอกว่าเดือน ก.พ. หนูจะมีโชค หนูถูกหวยได้เงิน 720 บาท โชคลาภหนูมีทั้งเดือนมั้ยคะ อิอิ แอบโลภเจ้าค่ะอยากได้เงินอีก กราบขอบพระคุณลุงหมอนะคะที่ดูดวงให้หนู I love you I love you
    หักแล้วก็ได้ 520 บาทค่ะ ลืมไปว่ามีต้นทุน Embarassed Embarassed
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Feb 03, 2012 7:57 pm

suleepat พิมพ์ว่า: Laughing Laughing ลุงหมอเจ้าขา ที่บอกว่าเดือน ก.พ. หนูจะมีโชค หนูถูกหวยได้เงิน 720 บาท โชคลาภหนูมีทั้งเดือนมั้ยคะ อิอิ แอบโลภเจ้าค่ะอยากได้เงินอีก กราบขอบพระคุณลุงหมอนะคะที่ดูดวงให้หนู I love you I love you
    หักแล้วก็ได้ 520 บาทค่ะ ลืมไปว่ามีต้นทุน Embarassed Embarassed

Very Happy Smile Rolling Eyes จ้า จะมีโชค อีกครับ ได้ของดี ถูกใจ จาก ผู้ใหญ่ หรือ ที่มีอายุมากกว่าจ้า tongue santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Feb 13, 2012 5:44 pm

ถามเลยนะคะ เดือนนี้ ก.พ.หรือเดือน มี.ค. หนูมีเกณฑ์เดินทางไปต่างจังหวัดหรือเปล่าคะ แล้วถ้าได้เดินทางจะมีโชคลาภ เจอของดีๆ หรือเปล่าเจ้าคะคุณลุงหมอ What a Face What a Face
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Feb 13, 2012 8:21 pm

suleepat พิมพ์ว่า:ถามเลยนะคะ เดือนนี้ ก.พ.หรือเดือน มี.ค. หนูมีเกณฑ์เดินทางไปต่างจังหวัดหรือเปล่าคะ แล้วถ้าได้เดินทางจะมีโชคลาภ เจอของดีๆ หรือเปล่าเจ้าคะคุณลุงหมอ What a Face What a Face

Very Happy Laughing Rolling Eyes ก.พ. จะมีโชค ลาภฟรุ๊กๆ จากหวานใจ หรือ ลูกหนี้เก่า เอามาให้?

Shocked Surprised Smile มีนา จึงจะได้เดินทางจ้า ได้เงินอีกด้วย?สวดมนต์ไว้ cheers santa ลุงหมอ
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Feb 13, 2012 8:52 pm

สาธุ.. ขอให้เป็นจริงเหมือนที่ลุงหมอได้ดูให้หนูทุกครั้งด้วยเถอะค่ะ เพิ่งสวดมนต์เสร็จก็เข้ามาดู ลุงหมอตอบให้หนูพอดีเลย Laughing Laughing Very Happy Very Happy
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Feb 13, 2012 10:18 pm

suleepat พิมพ์ว่า:สาธุ.. ขอให้เป็นจริงเหมือนที่ลุงหมอได้ดูให้หนูทุกครั้งด้วยเถอะค่ะ เพิ่งสวดมนต์เสร็จก็เข้ามาดู ลุงหมอตอบให้หนูพอดีเลย Laughing Laughing Very Happy Very Happy

Rolling Eyes Shocked Smile เอางั้นหรือ? อย่าเชื่องมงายนะ เชื่อศีลธรรม ความดี ดีกว่านะสวดมนต์ไว้ santa
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Mon Feb 13, 2012 11:23 pm

Laughing Razz 555++++ Laughing Laughing
    suleepat

ตั้งหัวข้อ  suleepat Tue Feb 21, 2012 8:35 pm

สวัสดีค่ะลุงหมอ วันนี้มีเรื่องอยากสอบถามอีกแล้วช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงไม่ค่อยสบายเลยคิดๆอยากมีคนมาดูแลบ้างค่ะ ทั้งๆที่ผ่านมาก็ว่าอยู่คนเดียวได้ แต่พอเวลาป่วยแล้วใจมันเหี่ยว คิดว่ามีใครซักคนคงจะดี(หรือเปล่าเจ้าคะ)แต่ถ้ามีแล้วไม่ดีอย่ามีดีกว่า ปวดหัวเปล่าๆ ตกลงว่าวันนี้จะมาถามหรือจะมาบ่นเนี่ย อิอิ ขอบคุณที่รับฟังเจ้าค่ะ bom bom sunny
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 21, 2012 9:48 pm

suleepat พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุงหมอ วันนี้มีเรื่องอยากสอบถามอีกแล้วช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลงไม่ค่อยสบายเลยคิดๆอยากมีคนมาดูแลบ้างค่ะ ทั้งๆที่ผ่านมาก็ว่าอยู่คนเดียวได้ แต่พอเวลาป่วยแล้วใจมันเหี่ยว คิดว่ามีใครซักคนคงจะดี(หรือเปล่าเจ้าคะ)แต่ถ้ามีแล้วไม่ดีอย่ามีดีกว่า ปวดหัวเปล่าๆ ตกลงว่าวันนี้จะมาถามหรือจะมาบ่นเนี่ย อิอิ ขอบคุณที่รับฟังเจ้าค่ะ bom bom sunny

Very Happy Laughing Rolling Eyes ๆอยากมีคนมาดูแลบ้างค่ะ ทั้งๆที่ผ่านมาก็ว่าอยู่คนเดียวได้? Shocked อืม... ก็ คนมัน เหงา นิ Wink Embarassed ถ้า อยากมีก็ ไม่เห็นจะยากนิ มีมาแน่ๆ เดือนหน้า จะมีคน มาสมัคละจ้า เดือน มีนาคม นี้ละจ้า เลือกดูเองงิ ลุ่งหม ไม่เกี่ยวละเรื่อง แบบนี้ ดูแลเขา ให้ดีๆ เขาจะช่วย ดูแลจิตใจ ให้เราเองจ้า Embarassed Smile santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Sat Apr 20, 2024 1:08 am