ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตา

นันที่
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตา Empty ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  นันที่ Sat Jan 14, 2012 10:55 pm

ลุงหมอ หนูอยากรู้ว่าเร็วนี้แฟนหนูเขามีเกณฑ์เดินทางไกลไหม ถ้ามีเดือนไหน . ที่สำคัญเขามีแฟนอยู่ เขามีโอกาสเลิกกันไหม
    แฟนหนูเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 10 พฤศจิกายน 2498 ปี มะแม อายุ 56

ปล.หนูจะไปหาเร็วๆนี้ พร้อมกับช็อคโกแล็ต นะค่ะท่านอาจารย์ลุงหมอ ขอบคุณที่ตรวจดวงให้นะค่ะ Razz
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตา Empty Re: ตรวจดวงชะตา

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Jan 15, 2012 1:48 am

นันที่ พิมพ์ว่า:ลุงหมอ หนูอยากรู้ว่าเร็วนี้แฟนหนูเขามีเกณฑ์เดินทางไกลไหม ถ้ามีเดือนไหน . ที่สำคัญเขามีแฟนอยู่ เขามีโอกาสเลิกกันไหม
    แฟนหนูเกิดวัน พฤหัสบดี ที่ 10 พฤศจิกายน 2498 ปี มะแม อายุ 56

ปล.หนูจะไปหาเร็วๆนี้ พร้อมกับช็อคโกแล็ต นะค่ะท่านอาจารย์ลุงหมอ ขอบคุณที่ตรวจดวงให้นะค่ะ Razz

Shocked Rolling Eyes Smile หนูอยากรู้ว่าเร็วนี้แฟนหนูเขามีเกณฑ์เดินทางไกลไหม ถ้ามีเดือนไหน ? น่าจะเดือนมกรา เดือนนี้ละจ้า หรือ กุมภานี่ละครับอย่างข้า มีนานะครับ

Shocked . ที่สำคัญเขามีแฟนอยู่ เขามีโอกาสเลิกกันไหม? Rolling Eyes เรื่อนี้ ผมไม่ทาย นะครับ ผิดศีลธรรมจ้า เรื่องในบ้าน santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 2:22 pm