ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ความผิดพลาดเจ้าค่ะ

ประทุม ดอกพรม
    ประทุม ดอกพรม
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ความผิดพลาดเจ้าค่ะ Empty ความผิดพลาดเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Tue Jan 24, 2012 10:20 am

แบบว่าหนูบอกวันเกิดลูกผิดนะเจ้าค่ะสลับกับลูกชายคนโต What a Face clown I love you
    ฮิ ฮิขออภัยนะเจ้าค่ะ affraid ดูให้ใหม่ไดไหมเจ้าค่ะ
    ด.ช.ธีรภัทร กลั่นยิ่ง 22ก.ค52 เวลา11.09 น. วันที่เกิดสุริยุปราคาพอดีเจ้าค่ะ
    ที่บ้านลูกชายของหนูทั้ง2คนเกิดวันเดียวกับหนูนะค่ะ แต่หนูพุธกลางคืนเจ้าค่ะอยาก bounce
    ให้คุณลุงหมอดูให้ทั้งบ้านนะเจ้าค่ะจะโลภมากไปหรือเปล่าฮุ ฮุ drunken rabbit
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ความผิดพลาดเจ้าค่ะ Empty Re: ความผิดพลาดเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Jan 25, 2012 5:27 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:
    แบบว่าหนูบอกวันเกิดลูกผิดนะเจ้าค่ะสลับกับลูกชายคนโต What a Face clown I love you
    ฮิ ฮิขออภัยนะเจ้าค่ะ affraid ดูให้ใหม่ไดไหมเจ้าค่ะ
    ด.ช.ธีรภัทร กลั่นยิ่ง 22ก.ค52 เวลา11.09 น. วันที่เกิดสุริยุปราคาพอดีเจ้าค่ะ
    ที่บ้านลูกชายของหนูทั้ง2คนเกิดวันเดียวกับหนูนะค่ะ แต่หนูพุธกลางคืนเจ้าค่ะอยาก bounce
    ให้คุณลุงหมอดูให้ทั้งบ้านนะเจ้าค่ะจะโลภมากไปหรือเปล่าฮุ ฮุ drunken rabbit

Shocked Very Happy Laughing วันพุธ แรม 15 ค่ำ เดืน 9 ปี ปีฉลู ราศรีกันย์ มีลาภผล เงินทองดี ต่อไป รวย เป็นที่รักใคร่ของผู้สูงอายุ ดวงแข็งดี ชอบ ของขลัง จะมีความสำเร็จ ในชีวิตได้ดี ชอบขัดใจ คุณแม่ เจ้าอารมย์ พอควร ไม่มีปัญหาอะไรเด็ก ดวงดีจ้า แต่โตขึ้น จะไปเทียว หากินต่างแดน คนอายุยืน cheers : santa : ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 6:14 pm