ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ

ประทุม ดอกพรม
    สมาชิกทั่วไป

ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ Empty ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Tue Feb 07, 2012 11:03 am

ตรวจดวงชะตาเจ้าค่ะ 2 เม.ย 2523 เวลา02.00น.
    อยากประกอบอาชีพส่วนตัว เจ้าค่ะทำด้านไหนนดีเจ้าค่ะ drunken
    ค้าขายหรือเสิมสวยเจ้าค่ะ ทำอย่างไรถึงจะเก็บเงินอยู่เจ้าค่ะ
    มีของดีอะไรให้ลูกช้างน้อยบูชา elephant ไหมเจ้าค่ะอยากทำอาชีพเสริม
    ให้ครอบคัรวนะเจ้าค่ะปกติ สามีหาคนเดียว ลูกชายคนเล็ก กำลังจะเข้าเรียนอีกคนเจ้าค่ะ

กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ queen :
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ Empty Re: ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Wed Feb 08, 2012 12:03 am

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:ตรวจดวงชะตาเจ้าค่ะ 2 เม.ย 2523 เวลา02.00น.
    อยากประกอบอาชีพส่วนตัว เจ้าค่ะทำด้านไหนนดีเจ้าค่ะ drunken
    ค้าขายหรือเสิมสวยเจ้าค่ะ ทำอย่างไรถึงจะเก็บเงินอยู่เจ้าค่ะ
    มีของดีอะไรให้ลูกช้างน้อยบูชา elephant ไหมเจ้าค่ะอยากทำอาชีพเสริม
    ให้ครอบคัรวนะเจ้าค่ะปกติ สามีหาคนเดียว ลูกชายคนเล็ก กำลังจะเข้าเรียนอีกคนเจ้าค่ะ

กราบขอบพระคุณเจ้าค่ะ queen :

Laughing Very Happy Rolling Eyes เกิดวันอังคาร แรม 2 ค่ำ เดือน 5 ปี วอก
    Smile อาชีพอะไรดี ค้าขาย ก็ได้นะ เสริมสวย ก็ ดีครับ ชอบแบบให้ก็ทำได้แต่ อย่าลงทุนมากนักนะครับ หลังสงกานต์ จะได้เงินละจ้า จากที่ดิน อยากเก็บเงิน ก็ หยุดใช้เงินเอาเข้าธนาคารเก็บสัก 1 ปี รวย
    Shocked มีของดีอะไรให้ลูกช้างน้อยบูชา elephant ไหมเจ้าค่ะอยากทำอาชีพเสริม ให้ครอบคัรวนะเจ้าค่ะ? แล้วได้พระนางพญาพิษณุโลกกะเขา หรือยังละ? santa

ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ Empty กราบขอบพระคุณ

ตั้งหัวข้อ  ประทุม ดอกพรม Sat Feb 11, 2012 5:11 pm

หนูได้ทำบุญไปพร้อมกับน้องชายแล้วนะเจ้าค่ะเรื่องพระ
    ขอบพระคุณสำหรับนางพญาเจ้าค่า
    มีคาถาสำหรับบูชาไหมเจ้าค่ะกว่าจะได้พระเดือนมี.ค.
    ทำไงดีไม่มีเงินให้เก็บนะเจ้าค่ะไม่ดูอนาคตให้บ้างหรือเจ้าค่ะ
    ว่าจะเป็นอย่างไรแบบว่าโลภนะเจ้าค่ะฮุฮู
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ Empty Re: ขอหนูอีกคนนะเจ้าค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Feb 11, 2012 8:07 pm

ประทุม ดอกพรม พิมพ์ว่า:หนูได้ทำบุญไปพร้อมกับน้องชายแล้วนะเจ้าค่ะเรื่องพระ
    ขอบพระคุณสำหรับนางพญาเจ้าค่า
    มีคาถาสำหรับบูชาไหมเจ้าค่ะกว่าจะได้พระเดือนมี.ค.
    ทำไงดีไม่มีเงินให้เก็บนะเจ้าค่ะไม่ดูอนาคตให้บ้างหรือเจ้าค่ะ
    ว่าจะเป็นอย่างไรแบบว่าโลภนะเจ้าค่ะฮุฮู

Very Happy Smile Rolling Eyes ใบสวดมนต์ที่เคยให้ไปไงละครับ สวดไปละกันจ้า cheers santa

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 11:58 am