ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงชะตาค่ะ

สุภาภรณ์
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  สุภาภรณ์ Fri Feb 17, 2012 3:11 pm

สวัสดีค่ะลุง หนูอยากตรวจดวงชะตาหน่อยคะ ไม่ได้ดูดวงนานแล้ว หนูเกิดวันพุธที่ 10 มกราคม 2516 เกิดตอนบ่าย 3 โมงค่ะ ลุงหมอช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง หนูแต่งงาน 6 ปีแล้วคะ สามีเกิดวันอาทิตย์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2513 มีลูกสาว 1 คน เกิด วันอาทิตย์ ที่ 1 เมษายน 2550 ตอน 12.06 ค่ะ ตอนนี้เริ่มมีปัญหาครอบครัว ลุงหมอช่วยกรุณาดูให้หน่อยนะคะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Fri Feb 17, 2012 7:41 pm

สุภาภรณ์ พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะลุง หนูอยากตรวจดวงชะตาหน่อยคะ ไม่ได้ดูดวงนานแล้ว หนูเกิดวันพุธที่ 10 มกราคม 2516 เกิดตอนบ่าย 3 โมงค่ะ ลุงหมอช่วยดูให้หน่อยค่ะว่าเป็นยังไงบ้าง หนูแต่งงาน 6 ปีแล้วคะ สามีเกิดวันอาทิตย์ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2513 มีลูกสาว 1 คน เกิด วันอาทิตย์ ที่ 1 เมษายน 2550 ตอน 12.06 ค่ะ ตอนนี้เริ่มมีปัญหาครอบครัว ลุงหมอช่วยกรุณาดูให้หน่อยนะคะ

Very Happy Laughing Rolling Eyes ดวงก็ดีนี่นา เงินทอง หมุนเวียนดี การงาน เหนื่อยยุ่ง แต่ก็ ควบคุมได้ จะเอาไง? ความรักก็หวาน ใช้ได้ คุยกันด้วย เหตุผล งดเรื่องอารมย์ ปรึกษาหารือกัน เด็กๆ เริ่มดือละนะ ต้องขอร้อง จะฟังกันดีจ้าให้ พูดด้วยเหตุ - ผล เท่านั้นจ้า cheers santa ลุงหมอ
    สุภาภรณ์

ตรวจดวงชะตาค่ะ Empty Re: ตรวจดวงชะตาค่ะ

ตั้งหัวข้อ  สุภาภรณ์ Sat Feb 18, 2012 9:33 am

ขอบพระคุณค่ะลุงหมอ ตอนนี้ห่วงลูกที่สุดเลยค่ะ เหมือนที่ลุงหมอบอกต้องพูดด้วยเหตุผลเค้าถึงจะเข้าใจและยอมฟัง
    เค้าไม่ชอบให้ใช้อารมณ์ แต่สุขภาพเค้าจะมีปัญหาเรื่องขับถ่าย อาทิตย์หนึ่งถ่ายครังหนึ่งค่ะ ลุงหมอมีวิธีแก้ไขมั้ยค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Feb 18, 2012 9:23 pm

สุภาภรณ์ พิมพ์ว่า:ขอบพระคุณค่ะลุงหมอ ตอนนี้ห่วงลูกที่สุดเลยค่ะ เหมือนที่ลุงหมอบอกต้องพูดด้วยเหตุผลเค้าถึงจะเข้าใจและยอมฟัง
    เค้าไม่ชอบให้ใช้อารมณ์ แต่สุขภาพเค้าจะมีปัญหาเรื่องขับถ่าย อาทิตย์หนึ่งถ่ายครังหนึ่งค่ะ ลุงหมอมีวิธีแก้ไขมั้ยค่ะ

Shocked Rolling Eyes Smile ขอร้องให้ลูกทานกล้วยน้ำว้า กล้วยหอม ประจำซิครับ ซื้อติดบ้านไว้เลย มะละกอสุกๆก็ได้ santa
    สุภาภรณ์

ตั้งหัวข้อ  สุภาภรณ์ Tue Feb 21, 2012 11:59 am

ขอบพระคุณสำหรับคำแนะนำค่ะต่อไปจะซื้อกล้วยให้ลูกกินทุกวันเลยค่ะ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 10:06 pm