ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ

ฉันทนา ไชยต้นเทือก
    สมาชิกทั่วไป

ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ Empty ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ฉันทนา ไชยต้นเทือก Sat Feb 18, 2012 9:21 pm

น้องชายชื่ออรรถพล บุนนท์ เกิด 10 กรกฏาคม 2534 เวลาตกฟากประมาณ 01.20 น.(แม่จำนาทีไม่ได้) ขอให้ลุงหมอช่วยตรวจดูดวงชะตา
    1.คดีความที่น้องกำลังรอขึ้นศาลนี้ น้องจะติดคุกมั้ยคะ (น้องเป็นคนดีแต่เป็นคดีเพราะคนใกล้ตัว)
    2.แฟนน้องชายที่คบกันอยู่ปัจจุบันนี้ใช่เนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ
    3.ในอนาคตน้องชายคนนี้จะมีชีวิตการงานการเงินที่ดีและสามารถเลี้ยงดูพ่อแม่ได้ไหมคะ I love you I love you
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ Empty Re: ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Feb 18, 2012 9:48 pm

ฉันทนา ไชยต้นเทือก พิมพ์ว่า:น้องชายชื่ออรรถพล บุนนท์ เกิด 10 กรกฏาคม 2534 เวลาตกฟากประมาณ 01.20 น.(แม่จำนาทีไม่ได้) ขอให้ลุงหมอช่วยตรวจดูดวงชะตา
    1.คดีความที่น้องกำลังรอขึ้นศาลนี้ น้องจะติดคุกมั้ยคะ (น้องเป็นคนดีแต่เป็นคดีเพราะคนใกล้ตัว)
    2.แฟนน้องชายที่คบกันอยู่ปัจจุบันนี้ใช่เนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ
    3.ในอนาคตน้องชายคนนี้จะมีชีวิตการงานการเงินที่ดีและสามารถเลี้ยงดูพ่อแม่ได้ไหมคะ I love you I love you

Very Happy Laughing Smile ดูแล้ว ดวงดีนะน้องชาย ดวง นักบวช ต้องอยู่ในศีลธรรมเท่านั้น จึงจะ ดีได้ครับ จะแก้ดวงได้
    1. คดีความไม่น่าจะ ติดคุกนะครับ

2. แฟนน้องชายที่คบกันอยู่ปัจจุบันนี้ใช่เนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ? Shocked คู่หรือไม่ เขาก็เป็นคู่กันแล้ว ? มาถามทำไมวุ้ย? เขาก็รัก ช่วยเหลือกันดีนิ จะไปจัดแจงอะไรเขาละ ปล่อยให้คบกันไปเหอะ

3. ในอนาคตน้องชายคนนี้จะมีชีวิตการงานการเงินที่ดีและสามารถเลี้ยงดูพ่อแม่ได้ไหมคะ ? ดวง เก็บเงินไม่อยู่ แต่ จะเป็นที่พึ่งแก่ทุกๆคนได้จ้า ? ตั้งแต่นี้ไปเขา จะเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆละจ้า แต่..ต้องมีศีลธรรม santa ลุงหมอ

ฉันทนา ไชยต้นเทือก

ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ Empty Re: ขอให้ลุงหมอช่วยดูดวงให้น้องชายด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ฉันทนา ไชยต้นเทือก Sun Feb 19, 2012 6:37 am

Very Happy Laughing Smile ดูแล้ว ดวงดีนะน้องชาย ดวง นักบวช ต้องอยู่ในศีลธรรมเท่านั้น จึงจะ ดีได้ครับ จะแก้ดวงได้
    1. คดีความไม่น่าจะ ติดคุกนะครับ

2. แฟนน้องชายที่คบกันอยู่ปัจจุบันนี้ใช่เนื้อคู่กันหรือเปล่าคะ? Shocked คู่หรือไม่ เขาก็เป็นคู่กันแล้ว ? มาถามทำไมวุ้ย? เขาก็รัก ช่วยเหลือกันดีนิ จะไปจัดแจงอะไรเขาละ ปล่อยให้คบกันไปเหอะ

3. ในอนาคตน้องชายคนนี้จะมีชีวิตการงานการเงินที่ดีและสามารถเลี้ยงดูพ่อแม่ได้ไหมคะ ? ดวง เก็บเงินไม่อยู่ แต่ จะเป็นที่พึ่งแก่ทุกๆคนได้จ้า ? ตั้งแต่นี้ไปเขา จะเริ่มดีขึ้นเรื่อยๆละจ้า แต่..ต้องมีศีลธรรม santa ลุงหมอ

[/quote]

ขอบคุณค่ะลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 9:07 pm