ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอความกรุณาลุงหมอดูดวงให้ด้วยค่ะ

ฉันทนา
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

ขอความกรุณาลุงหมอดูดวงให้ด้วยค่ะ Empty ขอความกรุณาลุงหมอดูดวงให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ฉันทนา Sun Feb 19, 2012 7:23 am

เกิด ศุกร์ ที่ 17 ตุลาคม 2523 เวลาตกฟาก ประมาณ 11 นาฬิกา ค่ะ (เวลาโดยประมาณนะคะแม่บอกว่าแต่ก่อนไม่มีนาฬิกาดูเวลา )
    1.ถามเรื่องการเงินค่ะ ช่วงนี้เงินเข้ามาแล้วก็มีเหตุให้ต้องออกไปทุกทีเลย จะมีเงินเหลือใช้พอเก็บบ้างไหมคะ
    2.เป็นคนชอบสะสมพระเครืื่อง พระเครื่องอะไรคะที่เข้ากับดวง ส่งเสริมดวงชะตาค่ะ
    3.สุขภาพ กับการเดินทาง
    ขอบพระคุณค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอความกรุณาลุงหมอดูดวงให้ด้วยค่ะ Empty Re: ขอความกรุณาลุงหมอดูดวงให้ด้วยค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Feb 21, 2012 9:18 pm

ฉันทนา พิมพ์ว่า:เกิด ศุกร์ ที่ 17 ตุลาคม 2523 เวลาตกฟาก ประมาณ 11 นาฬิกา ค่ะ (เวลาโดยประมาณนะคะแม่บอกว่าแต่ก่อนไม่มีนาฬิกาดูเวลา )
    1.ถามเรื่องการเงินค่ะ ช่วงนี้เงินเข้ามาแล้วก็มีเหตุให้ต้องออกไปทุกทีเลย จะมีเงินเหลือใช้พอเก็บบ้างไหมคะ
    2.เป็นคนชอบสะสมพระเครืื่อง พระเครื่องอะไรคะที่เข้ากับดวง ส่งเสริมดวงชะตาค่ะ
    3.สุขภาพ กับการเดินทาง
    ขอบพระคุณค่ะ

Smile Laughing Very Happy วันศุกร์ ขึ้น 8 ค่ำ เดือน 11 ปีวอก ดวงสมโณฤกษ์ ให้ของเงินทองใครๆไป มักจะไม่ได้คืน เป้นคน ราศี พิจิก โกรธง่ายหายไว ใจน้อย

1.ถามเรื่องการเงินค่ะ ? เก็บเงิน เข้าธนาคาร ให้พ้นมือ ติดตัวให้น้อยที่สุด จำเป็นจึงค่อยเบิกออกมา เท่าที่จำเป็น แล้ว จะมีเงินเหลือเก็บจ้า ตั้งแต่ปีนี้ไป เงินทอง เริ่มดีละจ้าพกติดตัวน้อยๆ จะได้มีเงินใหลเขามาได้อีกมากๆ จ้า

2.เป็นคนชอบสะสมพระเครืื่อง พระเครื่องอะไรคะที่เข้ากับดวง ส่งเสริมดวงชะตาค่ะ? หญิงก็ นาพญาซิครับหรือหลวงปู่ทวดนะครับ องค์ใหนๆก็ได้ ที่เรารัก แต่ควรสวดมนต์ประจำ เงินจะใหลเข้าดีครับ ลองๆดูได้ ปีนี้จะไดัพระดีจ้า

3.สุขภาพ กับการเดินทาง? จะได้เดินทางไกล ไปต่างแดนจ้า แต่ มิ.ย. ระวังการเดินทาง ไม่ค่อยดีจ้า รถไม่มีประกัน อย่าใช้จ้า cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 3:12 am