ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงค๊า

่jannii
    สมาชิกทั่วไป
    สมาชิกทั่วไป

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงค๊า Empty รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงค๊า

ตั้งหัวข้อ  ่jannii Fri Mar 23, 2012 8:43 pm

หนูขอรบกวนลุงหมอน่ะค่ะ
    หนูชื่อ จันทิมา นิมโม ค่ะ
    หนูเกิดวันที่ 31 ธันวา 2534 ปีมะแม ค่ะ
    คำถามที่หนูอยากถามน่ะค่ะ
    1. อยากถามเรื่องสุขภาพว่าหนูจะเป็นโรคร้ายแรงอะไรไหม เพราะหนูแบบป่วยบ่อย ปวดหัวมากโดยเฉพาะช่วงนี้
    2.อยากถามเรื่องการเงินของครอบครัวค่ะ แบบ จะมีปัญหาขัดสนในชีวิตหรือป่าวค่ะ
    3. เรื่องแฟนค่ะ แบบ จะมีคนดีหรือไม่ดีที่ไว้ใจได้เข้ามาหรือป่าวค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงค๊า Empty Re: รบกวนลุงหมอช่วยดูดวงค๊า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat Mar 24, 2012 1:13 pm

่jannii พิมพ์ว่า:หนูขอรบกวนลุงหมอน่ะค่ะ
    หนูชื่อ จันทิมา นิมโม ค่ะ
    หนูเกิดวันที่ 31 ธันวา 2534 ปีมะแม ค่ะ
    คำถามที่หนูอยากถามน่ะค่ะ
    1. อยากถามเรื่องสุขภาพว่าหนูจะเป็นโรคร้ายแรงอะไรไหม เพราะหนูแบบป่วยบ่อย ปวดหัวมากโดยเฉพาะช่วงนี้
    2.อยากถามเรื่องการเงินของครอบครัวค่ะ แบบ จะมีปัญหาขัดสนในชีวิตหรือป่าวค่ะ
    3. เรื่องแฟนค่ะ แบบ จะมีคนดีหรือไม่ดีที่ไว้ใจได้เข้ามาหรือป่าวค่ะ

Very Happy Rolling Eyes Laughing อังคาร แรม 11 ค่ำ เดือน อ้าย ปี มะแม Shocked ไม่มีวันเกิด
    1. สุขภาพ ไม่ค่อยดี ดูแล อาหาร ควบคุมดีกว่า งดมัน หวาน หรือ รสจัดทั้งหลาย งดน้ำเย็น ทาน มหาบำบัติ หยดทานประจำ 2 หยด น้ำดื่ม 1 แก้ว ทำได้ ก็หายได้ครับ เวลาเกิด จะบอกได้ว่า มีโรคร้ายจุดได จะได้ แก้ใข ระวัง
    2. ช่วงปีนี้ ครอบครัว จะมีปัญหา เรื่องการเงิน แน่นอน ต้องระวัง การใช้เงิน ปี 2556ไป จึงจะดีครับ
    3. เรื่องแฟน?ปีหน้า 56 ค่อยตัดสินใจ ดีกว่า affraid คุณมักผิดหวัง บ่อยๆ ปีนี้ มีปัญหาแน่ๆ ถ้าผมดูแล้วดีก็ น่าจะเป็น หนุ่มแก่ พ่อหม้าย จะ มาในปีหน้า และช่วยแก้ปัญหาครอบครัวได้ด้วย อยู่ที่เรา เลือกเอง จะเอาหล่อถูกใจ แล้วให้เราเลี้ยง หรือ ถ้าได้คนดีมีศีลธรรม ขยันหากิน ไม่เล่นพนัน ดีแน่นอนครับ cheers santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 11:37 am