ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า

่jannii
    สมาชิกทั่วไป

ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า Empty ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า

ตั้งหัวข้อ  ่jannii Sun Mar 25, 2012 6:43 pm

ขอบคุณลุงหมอมากๆน่ะค่ะ หนูขอถามอีกหน่อยน่ะค่ะ คือหนูจะย้อนถามในกระทู้แต่มันไม่ได้เลยขอตั้งใหม่น่ะค่ะ
    หนูเกิดวันอังคารค่ะ
    1.เรื่องเงินอ่ะค่ะ คือมันจะเป็นปัญหาร้ายแรงหรือป่าวค่ะ ตอนนี้หนูอยู่กะแม่สองคน หนูกลัวมากๆเลย ไม่อยากให้แม่ลำบาก มีวิธีแก้ไขยังไงไหมค่ะ
    2.เรื่องแฟนอ่ะค่ะ คือ หนูมีลุงที่เค้าจะคอยช่วยเหลืออยู่แล้ว แต่เป็นลุงในสายเลือด แล้วปีหน้าหนูก็จะไปหาเค้า ที่ลุงหมอบอกคือ ไม่ใช่ใช่ไหมค่ะ จะเป็นคนนอกใช่ไหมค่ะ คือหม้ายแก่ที่ลุงหมอบอกหนูกะอายุไม่เข้าใจอ่ะค่ะ Razz แล้วคือหนูคิดว่าหนูคงเป็นคนดวงแข็งเรื่องแฟนอ่ะค่ะ Neutral Sad
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า Empty Re: ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sun Mar 25, 2012 9:22 pm

่jannii พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากๆน่ะค่ะ หนูขอถามอีกหน่อยน่ะค่ะ คือหนูจะย้อนถามในกระทู้แต่มันไม่ได้เลยขอตั้งใหม่น่ะค่ะ
    หนูเกิดวันอังคารค่ะ
    1.เรื่องเงินอ่ะค่ะ คือมันจะเป็นปัญหาร้ายแรงหรือป่าวค่ะ ตอนนี้หนูอยู่กะแม่สองคน หนูกลัวมากๆเลย ไม่อยากให้แม่ลำบาก มีวิธีแก้ไขยังไงไหมค่ะ
    2.เรื่องแฟนอ่ะค่ะ คือ หนูมีลุงที่เค้าจะคอยช่วยเหลืออยู่แล้ว แต่เป็นลุงในสายเลือด แล้วปีหน้าหนูก็จะไปหาเค้า ที่ลุงหมอบอกคือ ไม่ใช่ใช่ไหมค่ะ จะเป็นคนนอกใช่ไหมค่ะ คือหม้ายแก่ที่ลุงหมอบอกหนูกะอายุไม่เข้าใจอ่ะค่ะ Razz แล้วคือหนูคิดว่าหนูคงเป็นคนดวงแข็งเรื่องแฟนอ่ะค่ะ Neutral Sad

Rolling Eyes Very Happy Smile หนูไม่มีเวลาเกิดให้ไป ไม่แน่ใจว่า ดวง จะดีเลว แค่ใหน บางคน เกิดมายาก ลำบาก แต่ จะได้ดี ภายหลัง
    1. cherry ตามดวง ปีนี้ ยังมีคน ให้ความช่วยเหลือดีอยู่ พยายามใช้ อย่างประหยัด จะได้มี เหลือเก็บ? หลังเดือน ธ.ค. จะมีเรื่องใช้ จ่าย มากขึ้น ระวังสุขภาพ ของ คุณแม่ จะป่วยหลัง ปีใหม่ ก็ ถ้าป่วย บอกลุงหมอ จะ ให้มหาบำบัติไปหยดน้ำกินจ้า

2. เรื่องแฟนหนู ปี 58 จึงจะมีการ แต่งงานจ้า รีบๆ เรียน ให้จบ จะได้ทำงาน ดูแล คุณแม่นะลูก santa ลุงหมอ
    ่jannii

ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า Empty Re: ขอรบกวนลุงหมออีกหน่อยค๊า

ตั้งหัวข้อ  ่jannii Mon Mar 26, 2012 2:10 pm

หนูขอบคุณลุงหมอมากๆเลยน่ะค่ะ
    คือขอถามเรื่องสุชภาพอ่ะค่ะ
    1 คือ แม่หนูอาจจะป่วยหรอค่ะ แล้วมหาบำบัติหนูต้องทำยังไงหรอค่ะ เป็นห่วงไม่อยากให้แม่เป็นอะไรเลย
    2. เรื่องแฟนหนูขอยังไม่แต่งดีกว่าค่ะ Razz อยากให้แค่ดูแลก่อนดีกว่า ยิ่งถ้าเค้าเลี้ยงได้ยิ่งดี 555 Razz
    3.เรื่องการเรียนอ่ะค่ะ กับอาชีพ หนูอยากทำงานเสริมจะดีไหมค่ะ แล้วหนู เหมาะกับอาชีพด้านใดหรอค่ะ หนูตอนนี้เรียนเอกภาษาจีน แต่อยากทำงานไปด้วยอ่ะค่ะ
    วันเกิดหนูคือ31 ธค 2534 วันอังคารค่ะ เวลาเกิด แม่เคยบอกประมาณทุ่มนึงอ่ะค่ะ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Mar 26, 2012 9:42 pm

่jannii พิมพ์ว่า:หนูขอบคุณลุงหมอมากๆเลยน่ะค่ะ
    คือขอถามเรื่องสุชภาพอ่ะค่ะ
    1 คือ แม่หนูอาจจะป่วยหรอค่ะ แล้วมหาบำบัติหนูต้องทำยังไงหรอค่ะ เป็นห่วงไม่อยากให้แม่เป็นอะไรเลย
    2. เรื่องแฟนหนูขอยังไม่แต่งดีกว่าค่ะ Razz อยากให้แค่ดูแลก่อนดีกว่า ยิ่งถ้าเค้าเลี้ยงได้ยิ่งดี 555 Razz
    3.เรื่องการเรียนอ่ะค่ะ กับอาชีพ หนูอยากทำงานเสริมจะดีไหมค่ะ แล้วหนู เหมาะกับอาชีพด้านใดหรอค่ะ หนูตอนนี้เรียนเอกภาษาจีน แต่อยากทำงานไปด้วยอ่ะค่ะ
    วันเกิดหนูคือ31 ธค 2534 วันอังคารค่ะ เวลาเกิด แม่เคยบอกประมาณทุ่มนึงอ่ะค่ะ

Shocked Very Happy Smile อยากได้ยา ไปหมวดสมุนไพรจ้า เรื่องเรียน ตั้งใจ เรียนจบแน่ๆ อณาคต จะมั่นคง เพราะ ความรู้ที่ เรียนมา ต่อไปจะมีคนเลี้ยงอยู่ละน่า tongue santa ลุงหมอ
    ่jannii

ตั้งหัวข้อ  ่jannii Mon Mar 26, 2012 11:53 pm

ขอบคุณลุงหมอ มากๆเลยค๊าา Razz Smile
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 27, 2012 3:21 pm

่jannii พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอ มากๆเลยค๊าา Razz Smile

Very Happy Laughing Smile ต่อไป จะได้เป็นที่พึ่ง ของคุณแม่ นะครับ อดทน พยายาม รอบครอบจ้า santa ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Tue Mar 27, 2012 3:21 pm

่jannii พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอ มากๆเลยค๊าา Razz Smile

Very Happy Laughing Smile ต่อไป จะได้เป็นที่พึ่ง ของคุณแม่ นะครับ อดทน พยายาม รอบครอบจ้า santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Mar 29, 2024 8:13 am