ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ

melon
    สมาชิกทั่วไป

ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ Empty ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  melon Mon Apr 02, 2012 12:12 pm

สวัสดีค่ะ  คุณลุงหมอ
          ชื่อ ฐิตาภา เกิดอาทิตย์ที่ 2 มกราคม 2520 
    คำถามค่ะ
    1. คนที่คบอยู่ปัจจุบัน เกิด 30 สิงหาคม 2503 เวลาไม่ทราบค่ะ จากวันปีเกิดของทั้งคู่ จะได้อยู่ด้วยกันหรือไม่ค่ะ
    2. เพิ่งย้ายงานค่ะ งานใหม่ จะดีต่อตัวเองไหมค่ะ ( ก็ทำงานเต็มที่นะค่ะ )

ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดย melon เมื่อ Mon May 02, 2016 5:10 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ Empty Re: ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 02, 2012 2:16 pm

melon พิมพ์ว่า:สวัสดีค่ะ คุณลุงหมอ
    ชื่อ ฐิตาภา พวงช้อย เกิดอาทิตย์ที่ 2 มกราคม 2520 เวลา 10.53 น
    คำถามค่ะ
    1. คนที่คบอยู่ปัจจุบัน เกิด 30 สิงหาคม 2503 เวลาไม่ทราบค่ะ จากวันปีเกิดของทั้งคู่ จะได้อยู่ด้วยกันหรือไม่ค่ะ
    2. เพิ่งย้ายงานค่ะ งานใหม่ จะดีต่อตัวเองไหมค่ะ ( ก็ทำงานเต็มที่นะค่ะ )

ขอบคุณมากค่ะ

Very Happy Smile Rolling Eyes คนวันอาทิตย์ ขึ้น 13 ค่ำ เตือน 2 ปี มะโรง ปลาบปี ลัคณา ราศรี มีน เรวตี- รั้ว ความรอบครอบ สมโณฤกษ์ พระ ผู้ไม่เบียดเบียน แต่มักถูก เบียดเบียน ใครเอาของไป มักไม่ ได้คืน? ห้ามให้ยืม ยกให้ไปเลย มิเช่นนั้นต้องไปขอ จึงจะ ได้คืน Rolling Eyes เป็นคนมี ทั้งบุญดี รูปร่าง หน้าตาดีคนแอบชอบมาก และ กรรม จะมีความสำเร็จ ในชีวิต จากความรู้ อาชีพการงาน เงิน จะมั่นคง ในอณาคต ถ้าไม่ประมาทและควรมีศีลธรรม อันดีแก้ใขปัญหาดี มักย้ายที่อยู่ และ การงาน แต่ทำงานไม่ทนต้องย้ายบ่อยๆหรือเดินทางไกล ติดต่อสื่อสารแก้ใข ซ่อม ทำตามสั่ง ระวังปาก อย่าพูดตรงเกินไป จะมีปัญหาในชีวิต กับ คู่ครอง และญาติ ผู้ใหญ่ ไม่ดีไม่พูดนะครับ ? ไม่พูด คำ ไม่ดี? อดทน แล้วพูดดีๆ จึงจะมีความสุข สำเร็จ ในชีวิต Rolling Eyes

Embarassed 1. คนที่คบอยู่ปัจจุบัน เกิด 30 สิงหาคม 2503 เวลาไม่ทราบค่ะ จากวันปีเกิดของทั้งคู่ จะได้อยู่ด้วยกันหรือไม่ค่ะ? เอ..น่าจะได้ ไกล้ชิดกันแล้วน้า? drunken แต่ ขัดแย้งกันประจำ ไว้ลับฝีปากกันนิ? ดวงเราจะมีคู่ยาก หรือมีแบบ ไม่เปิดเผย คนอาทิตย์ กับ อังคาร มักกระทบจิตใจกันประจำ ควร มีเหตุผลกัน พูดกัน ด้วยเหตุผล จึง จะดีครับ ปีนี้เขาวางแผนแต่งงานละนี่นาดูๆก็ คนมีบุญ ทั้งคู่ แต่ ...ดื้อเหลือเกิน?

Laughing 2. เพิ่งย้ายงานค่ะ งานใหม่ จะดีต่อตัวเองไหมค่ะ ( ก็ทำงานเต็มที่นะค่ะ ) ? Rolling Eyes ปีนี้ การงาน การเงินจะ ไม่ดี 1 ปี จยกว่าจะพ้น วันเกิด ม.ค. ควรรอบครอบ แค่ อยู่ไม่ให้มีเรื่องก็ ดี ละครับ รอบครอบการใช้เงินไว้ ปีหน้าจะมีการเปลี่ยนแปลง อีกครั้ง 1 แล้วจึง จะดีขึ้นครับ ทนแก้ใขไปก่อน ปี พ.ศ. 57 ไป จะตั้งหลักได้ละ ดีมากๆจน คนอิจฉาเลย?ได้เงิน เป็บเข้า ธนาคารเลยเรา ติดตัว ให้น้อยที่สุด และแล้ว ต่อไป จะได้มีเงิน มากที่สุดครับ

Rolling Eyes ฐิตาภา พวงช้อย ชื่อ สกุล รวมกันได้ 53 พลังชีวิต มีแต่ความ หักเห เปลี่ยนแปลง ไม่แน่นอน? No ไม่ดีเลย เปลี่ยนชื่อใหม่ ดีใหม? Laughing ธนพร - ผู้มีทรัพย์ ได้รับพรอันประเสิรฐ * ธัญญา - ผู้มีความรุ่งเรือง * ธาราพร - สายน้ำ สายฝน อันประเสิรฐ ฉลาดและเนื้อหอมจะได้แต่งงาน * นราพร - ผู้รุ่งเรือง ในหมู่ชน 2ชื่อหลังก็ดีนะ santa ลุงหมอ
    melon

ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ Empty Re: ตรวจดวงช่วงนี้ค่ะ

ตั้งหัวข้อ  melon Mon Apr 02, 2012 4:12 pm

ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ
        ลักษณะของตัวเอง ก็ให้ใครยืมอะไร แล้วไม่เคยได้คืนค่ะ Evil or Very Mad อืมม...หน้าตาก็พอไปวัดไปวา ได้นะเจ้าค่ะ Laughing ใช่ค่ะที่เป็นคนที่ปากไม่ดี  แต่ก็พยายามทำบุญอยู่เรื่อยๆค่ะและจะอดทนอย่างที่ลุงหมอแนะนำค่ะ
     1. คุยกันมาหลายเดือนแล้วค่ะ แต่ยังไม่เคยเจอตัวกันจริงๆ  เขาเป็นต่างชาติค่ะ  จะมาหรือเปล่า ? อันนี้ก็ยังไม่แน่ใจค่ะ แต่ก็ดื้อค่ะ  affraid
    2. เรื่องงานจะพยายามไม่ประมาทนะค่ะ แต่ไม่รู้จะมีการเปลี่ยนแปลงอะไร ??? ถึงจะได้เงินแบบที่ลุงหมอว่า ฮ่าๆๆ  แต่ก็ สาธุๆๆๆ
          ส่วนเรื่องเปลี่ยนชื่อหรือไม่ ขอปรึกษาท่านแม่ก่อนนะค่ะ  เพราะชื่อแม่เป็นคนเลือก confused
    ลุงหมอค่ะ ขอถามให้น้องชายนะค่ะ  ชื่อกษิดิศ เกิดศุกร์ที่ 6 กรกฎาคม  แต่เวลาไม่ทราบค่ะ  
    คำถาม 1. หน้าที่การงานเขาเป็นอย่างไรปีนี้ค่ะ  2. หนี้สินที่เขามีอยู่ เมื่อไรจะหมดค่ะ ( ตอนนี้พ่อกะแม่ใช้ให้บางส่วน ท่านเครียดกันมากค่ะ ) Sad
        รบกวนอีกครั้งนะค่ะ
    melon

แก้ไขล่าสุดโดย melon เมื่อ Mon May 02, 2016 5:11 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon Apr 02, 2012 10:47 pm

melon พิมพ์ว่า:ขอบคุณมากค่ะ ลุงหมอ
    ลักษณะของตัวเอง ก็ให้ใครยืมอะไร แล้วไม่เคยได้คืนค่ะ Evil or Very Mad อืมม...หน้าตาก็พอไปวัดไปวา ได้นะเจ้าค่ะ Laughing ใช่ค่ะที่เป็นคนที่ปากไม่ดี แต่ก็พยายามทำบุญอยู่เรื่อยๆค่ะและจะอดทนอย่างที่ลุงหมอแนะนำค่ะ
    1. คุยกันมาหลายเดือนแล้วค่ะ แต่ยังไม่เคยเจอตัวกันจริงๆ เขาเป็นต่างชาติค่ะ จะมาหรือเปล่า ? อันนี้ก็ยังไม่แน่ใจค่ะ แต่ก็ดื้อค่ะ affraid
    2. เรื่องงานจะพยายามไม่ประมาทนะค่ะ แต่ไม่รู้จะมีการเปลี่ยนแปลงอะไร ??? ถึงจะได้เงินแบบที่ลุงหมอว่า ฮ่าๆๆ แต่ก็ สาธุๆๆๆ
    ส่วนเรื่องเปลี่ยนชื่อหรือไม่ ขอปรึกษาท่านแม่ก่อนนะค่ะ เพราะชื่อแม่เป็นคนเลือก confused
    ลุงหมอค่ะ ขอถามให้น้องชายนะค่ะ ชื่อกษิดิศ พวงช้อย เกิดศุกร์ที่ 6 กรกฎาคม 2522 แต่เวลาไม่ทราบค่ะ
    คำถาม 1. หน้าที่การงานเขาเป็นอย่างไรปีนี้ค่ะ 2. หนี้สินที่เขามีอยู่ เมื่อไรจะหมดค่ะ ( ตอนนี้พ่อกะแม่ใช้ให้บางส่วน ท่านเครียดกันมากค่ะ ) Sad
    รบกวนอีกครั้งนะค่ะ
    melon

Rolling Eyes คน วันศุกร์ ขึ้น 12 ค่ำ เดือน 8 ปี มะแม ไม่มีเวลา?
    คำถาม 1. หน้าที่การงานเขาเป็นอย่างไรปีนี้ค่ะ? sunny บอก ให้เขา ดูแล ตัวเองให้ดี ระวังจะ เดือดร้อน เรื่องเพศ ตรงข้าม อาจต้อง ไปศาล ให้อยู่ในศีลธรรม จึงจะ รอดตัว? เดือนนี้ การงาน ไม่ดีเลย?
    2. หนี้สินที่เขามีอยู่ เมื่อไรจะหมดค่ะ? หลังวันเกิดไป จะดีขึ้นละ ถ้า ไม่ไปยุ่งกับ ของผิด ศีลํรรม และ ไม่พกเงิน ให้ติดตัวได้ ไม่เกิน 300 ละครับถ้าอยากรวย จะตั้งตัวได้ santa ลุงหมอ

เวลาขณะนี้ Fri Apr 19, 2024 11:31 pm