ลุงหมอ สวนโพธิ์

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

2 posters

สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ

adza
    สมาชิกทั่วไป

สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ Empty สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  adza Thu May 10, 2012 6:57 pm

ทนงศักดิ์ ม่านมุงศิลป์ 12 พค. 2523 ปีวอก
    หน้าที่การงาน
    ความรัก และ เรื่องทั่วไปครับ
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ Empty Re: สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Mon May 14, 2012 12:42 am

adza พิมพ์ว่า:ทนงศักดิ์ ม่านมุงศิลป์ 12 พค. 2523 ปีวอก
    หน้าที่การงาน
    ความรัก และ เรื่องทั่วไปครับ

Very Happy Smile Rolling Eyes ขอโทษทีที่ ตอบช้า? Wink จันทร์ แรม 13 ค่ำ เดือน 6 ปีวอก ไม่มีเวลาเกิด?

Rolling Eyes ปีนี้ คิดมาก ได้แต่ คิด คิดได้ แต่ ทำยาก? อย่าคิดเกินตัว เอาแค่ ทำได้ ตามใจผู้ใหญ่ ระวัง ปากคำ ตัวเองไว้ครับ

tongue ลาภผล หารงาน อาจมีอุปสรรค์ ต้องใช้ สมอง ปัญญา หรือ การ ทำงาน ร่วมกัน ผลประโยชน์ แบ่งกัน จึง จะผ่านได้ง่าย? เขาได้ เราได้ จึงจะดีครับ

Rolling Eyes หลังวันเกิด? การเงิน จะดีขึ้น งาน จะหนักขึ้น ปัญหามีไว้ แก้ใข นะครับ ไม่ได้ มีไว้ กลุ้มใจ? ผู้ใหญ่ จะ ให้ความสนับสนุน ละครับ ? ใจ เย็นๆ

affraid ความรัก พูด ภาษาดอกไม้ไว้ ต่อไปนี้ จะมีปากเสียง ให้หนักใจ 1 ปี จนกว่าจะถึงวันเกิด ละครับ พ.ค. ปีหน้า ความรักจึง จะหวานชื่นอีกที ถ้าไม่มีแฟน จะได้แฟน หาก มีแฟนอยู่ก็ จะได้ แต่งงานละจ้า cheers santa ลุงหมอ
    adza

สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ Empty Re: สมาชิกใหม่ กราบนมัสการรายงานตัวกับลุงหมอ รบกวนตรวจดวงชะตาด้วยครับ

ตั้งหัวข้อ  adza Fri May 25, 2012 7:27 pm

ขอบคุณลุงหมอมากครับ Laughing
    ลุงหมอ
    ลุงหมอ
    ผู้ก่อตั้ง
    ผู้ก่อตั้ง

ตั้งหัวข้อ  ลุงหมอ Sat May 26, 2012 9:16 am

adza พิมพ์ว่า:ขอบคุณลุงหมอมากครับ Laughing

Very Happy Laughing Smile ยินดีครับ cheers santa ลุงหมอ สวนโพธิ์

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 10:05 pm